Bán đất mặt tiền tại Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt tiền lê văn khương dt 8x40m mặt tiền kinh doanh buôn bán giá bán gấp 26.9 tỷ
3
26.9 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Khương, P.Thới An, Quận 12, HCM

Người đăng: (31 tin đăng)
Chính chủ cần bán mặt tiền Lê Văn Khương Thới An Quận 12.
Diện tích 8x40 tổng diện tích.
Nhà đang cho thuê hỗ trợ vay vốn bank.
Vị trí đẹp kinh doanh xây khách sạn, văn phòng.
Giá bán 26.9 tỷ giá này chỉ bớt lộc khách thiện chí.
Đường xe contener chay 24/24 hỗ trợ ngân hàng.
Kho xưởng xây dựng kiên cố, có văn phòng gác lửng.
Hoàn công đầy đủ.
Đất trục mt lê văn khương dt 958m2 giá 44.9 tỷ có 400m2 thổ cư (16x60) đường contener
5
44.9 tỷ 958 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Khương, P.Thới An, Quận 12, HCM

Người đăng: (31 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền lê văn khương thới an quận 12
Diện tích 16x60 tổng dt 958m2
Trong đó có sẵn 400m² thổ cư
Đường trục chính kết nối giao thông trung tâm tphcm với củ chi bình dương
Giá bán 44.9 tỷ tl khách thiện chí
hỗ trợ vay ngân hàng, hàng hiếm
Bán lô đất góc 2 mt gần 4000m2 mặt tiền thạnh xuân 52, giá chỉ 38 tỷ còn thương lượng
5
38 tỷ 3600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Xuân 52, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Người đăng: Anh Tuan (9 tin đăng)
Bán lô đất góc 2 MT gần 4000m² mặt tiền Thạnh Xuân 52, giá chỉ 38 tỷ còn thương lượng.
+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, trường học các cấp, ngân hàng, công ty, nhà hàng, cafe, cửa hàng.
+ Làm nhà kho, bến bãi xe lớn, cafe tiểu cảnh xưởng biệt thự vườn bao đẹp.
+ Sổ đẹp vuông A4 không tỳ vết, sổ nằm ở nhà..
Anh chị em dẫn khách chuẩn quy trình báo trước để được hỗ trợ.
Pháp lý:
Sổ hồng ...
Bán đất thổ cư mặt tiền vườn lài an phú đông quận 12
6
8.7 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán Đất Thổ Cư Vườn Lài Nối Dài An Phú Đông Quận 12 Giá 8.7 Tỷ Thương Lượng.

+Ngang:4m x 30m( 120m²) Thổ Cư 78m² Còn Lại Lộ Giới Dự Phóng Công Nhận Đất Đủ.
+Vị Trí: Mặt Tiền Vườn Lài Nối Dài,Sát Chợ An Phú Đông Cách 200m,Mặt tiền Kinh Doanh Tốt, Xe Cộ Đông Đúc Buôn Bán Tấp Nập.
+Vừa Ở Vừa Kinh Doanh, Văn Phòng, Spa, Nail, Salon...vv
+Nằm Giữa Trung Tâm 2 Chợ An Phú Đông Và Chợ Cầu Đồng.
+Sổ Sẵn ...
Bán lô đất mặt tiền ta28 kdc thới an quận 12 giá rẻ 9,5 tỷ
diện tích 210m2 (7x30) cn140
3
9.5 tỷ 210 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thới An 28, P.Thới An, Quận 12, HCM

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN TA28 KDC THỚI AN QUẬN 12 GIÁ RẺ 9,5 TỶ
DIỆN TÍCH 210M2 (7x30) CN140

- Đất trống xây dựng ngay
- Mặt tiền KDC, phân lô bàn cờ
- Công viên cây xanh trước nhà
- Phù hợp khách mua xây Biệt thự, Văn phòng, kho xưởng, giữ tiền
- Khu dân trí cao, ngay UBND Quận 12, tiện ích không thiếu gì.
- Sổ hồng vuông đẹp, công chứng ngay.

LH Hùng
Bán đất hà huy giáp 10mx22m chỉ 7,5 tỷ lô góc 2 mặt tiền, không lộ giới
8
7.5 tỷ 215 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Nền đất nằm ở vị trí đắc địa Đường Hà Huy Giáp, Phường An Phú Đông, Hồ Chí Minh (Quận 12, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 215,6 m², mặt tiền 10m, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, mang lại sự yên tâm cho người mua.

- Diện tích rộng 215,6 m², có 194m² thổ cư lý tưởng cho xây dựng hoặc đầu tư.
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Ngõ ...
Còn 01 lô đất mặt tiền trục chính hà đô 5x23m , lê thị riêng, thới an, q12
4
7 tỷ 113 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Sót lại lô đầy đẹp 5m x 23m. Trục chính khu VIP
- Trục chính KDC Hà Đô River side
- 1/ Đường Lê Thị Riêng. P. Thới An Q12
- Diện Tích : 5m x 23m. Full thổ cư
- Đường nhựa 13m thông có vỉa hè 2 bên.
- Vị trí siêu đẹp, Khu dân cư hạ tầng đồng bộ, điện âm. Liền Kề KDC Hà Đô. Khu có công viên bờ sông. Trường học. Siêu thị. Có bảo vệ 24/24. An ninh.
- Ngay Trung tâm hành chính Quận 12. Nhiều tiện ...
Bán 400m2 đất mặt tiền kênh an phú đông, quận 12, gần sông sài gòn giá 13 tỷ tl
5
13 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Thị Thừa, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán 400m² đất mặt tiền kênh An Phú Đông, Quận 12, gần sông Sài Gòn giá 13 tỷ TL.

- DT: 8x62.5m, sử dụng 500m², vuông vức đẹp.
- Đã lên gần 400m² thổ cư, xe hơi vào tới đất.
- Cách đường Sông Sài Gòn đang làm đúng 40m, gần sông thoáng mát mẻ.
- Thích hợp làm kho xưởng hoặc biệt thự vườn.

Giá bán: 13 tỷ TL.
Bán lô đất mặt tiền hiệp thành 5 quận 12. dt 8 x 24m, thổ cư 190m2. giá 12.5 tỷ thương lượng nhẹ
4
11.5 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hiệp Thành 5, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Chủ gửi bán lô đất mặt tiền Hiệp Thành 05 quận 12.
Diện Tích: 8 x 24 m, thổ cư 190 m².
Nếu tách hai lô diện tích 4 x 24m giá khác - hỗ trợ bản vẽ tách thửa.
Đang cho thuê 20 triệu/tháng.
Bán lô đất mặt tiền đường thạnh xuân 43, phường tx, quận 12
3
4.65 tỷ 78 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Xuân 43, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

* Cần Bán Đất Mặt Tiền Đường Thạnh Xuân 43, Phường TX, Quận 12.
- DT 4,1m X 19m, sổ vuông vức, diện tích CN 78m² đất.
- Vị trí mặt tiền, thích hợp xây siêu phẩm vừa ở vừa KD mua bán mọi nghành nghề.
* Giá 4 tỷ 650 TL.
Lô đất 5x22 sát mặt tiền đường nguyễn văn quá hxh giá tốt trong khu vực
3
5.15 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

ĐẤT TRỐNG HẺM XE HƠI NGUYỄN VĂN QUÁ NGANG ĐẸP 5M 110m GIÁ 5,19 TỶ

Vị trí: Hẻm xe hơi Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Quận 12
Khu dân cư hiện hữu, an ninh
Giao thông thuận tiện ra Trường Chinh Tô Ký Q. Gò Vấp

Diện tích: 5 x 22m (110m)
Ngang đẹp, vuông vức
Đất trống, không vướng quy hoạch

Công năng tiềm năng:
Thích hợp xây nhà ở, nhà cho thuê
Rất phù hợp xây căn hộ dịch vụ / ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền ngang 12 dài 42m hiếm tại đường chiến khu p. thạnh lộc ,quận 12,tphcm
7
26 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chiến Khu, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN NGANG 12 dài 42m HIẾM TẠI QUẬN 12
Đường Chiến Khu P. Thạnh Lộc Quận 12 TP.HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT
Diện tích: 12 x 42m2
Tổng diện tích sử dụng: ~500m
Công nhận: 222m (thổ cư)

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng hiếm trong khu
Mặt tiền đường rộng xe tải lưu thông
Thế đất đẹp ngang lớn 12m dễ xây dựng
Phù hợp:
Xây biệt thự sân vườn
Làm kho ...
Lô đất 4,5x28m gần full thổ ngay trung tâm phường, mặt tiền đường đôi ven kênh cực đẹp
8
7 tỷ 127 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 37, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán lô đất đẹp mặt tiền đường đôi Thạnh Lộc 37.
- Mặt tiền đường đôi TL37 gần sát trung tâm hành chính phường An Phú Đông (phường Thạnh Lộc cũ).
- DT 4.5x28m tổng 127m² có 108m² thổ cư. Đường thông xe tải vi vu.
- Trường học các cấp xung quanh đầy đủ, cách công viên Thạnh Lộc mới khởi công chỉ tầm 500m.
- Giá 7 tỷ (hơn 64tr/m² thổ cư, nếu cào bằng theo DT tổng thì chỉ có 55tr/m²).
Mặt tiền thạnh lộc 19, dt 5x34m có 163m2 thổ, ngay khu chợ đêm ẩm thực, cách sông sài gòn 200m
5
9.6 tỷ 169 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 19, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Mặt tiền Thạnh Lộc 19 ngay đường đôi khu Chợ Đêm Ẩm Thực mới toanh!
- Diện tích 5x34m tổng 169m², full thổ cư 163m². Hướng đất Tây Bắc.
- Mặt tiền Khu Chợ Đêm Ẩm Thực 2026 mới rất nhộn nhịp.
- Cách sông Sài Gòn đang thi công tầm 200m, tương lai giao thông cực kì thuận lợi. Cách Hà Huy Giáp chỉ 500m.
- Giá 9.6 tỷ (chỉ hơn 58tr/m² cho lô đất mặt tiền cực đẹp).
Đất mặt tiền an phú đông 35, dt đẹp vuông ke 5x35m 175m2 cách ngã tư vườn lài 1km, giá cực mềm!
5
6.9 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú Đông 27, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất mặt tiền đường An Phú Đông 35, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh với diện tích 175m², có 145m² thổ cư giá 6,9 tỷ VND. Đất nằm hướng Tây Bắc, mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 8m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho các giao dịch.

Khu vực xung quanh:
Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc và bệnh viện đa khoa Hồng Đức II, trường mầm non ...
Đất mặt tiền hà huy giáp, 4x22m 69m2 thổ cư, vị trí đắc địa kinh doanh đa ngành nghề
5
6.95 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền Hà Huy Giáp phường Thạnh Lộc Q12, 4x22m 93m², thổ cư 69m², 4x17.5m hướng Tây Bắc, thế đất vuông vức không lỗi bất cứ phong thủy nào. Vị trí đất nằm gần sông nên thoáng mát không bao giờ ngập. Kế bên đang xây tòa nhà 6 tầng cực đẹp.

Mặt tiền đường đẹp lung linh, kinh doanh sầm uất. Vị trí cực kì thuận tiện đi về trung tâm TP hay đi về Củ Chi, Bình Dương Thích hợp xây ở, ...
Bán đất + nhà cấp 4 góc 2mt hẻm xe hơi tân thới nhất 18, q12  146m²  sổ riêng
3
14.6 tỷ 146 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tân Thới Nhất 18, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Chính chủ cần bán nhà + đất vị trí đẹp khu Tân Thới Nhất

Vị trí: đường Tân Thới Nhất 18, Quận 12
Diện tích: 178m² (theo sổ)
Hiện trạng: nhà cấp 4 đang sử dụng
Hẻm xe hơi vào tận nơi, đường nhựa sạch đẹp
Góc 2 mặt tiền hẻm cực thoáng, hiếm trong khu
Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
Sổ riêng pháp lý chuẩn sang tên nhanh

Giá: 100 triệu/m² (còn thương lượng mạnh ...
Siêu phẩm đất vàng mặt tiền nguyễn văn quá quận 12
3
265.73 tỷ 2631 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN QUÁ QUẬN 12

Vị trí đắc địa:

* Mặt tiền đường Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Quận 12
* Trục giao thông huyết mạch kết nối Quang Trung Trường Chinh Tân Bình Tân Phú Gò Vấp Hóc Môn
* Khu vực sầm uất, dân cư đông, kinh doanh cực kỳ nhộn nhịp

Diện tích khủng:

* Ngang 35m x Dài 72m
* Nở hậu 41m
* Tổng diện tích: 2.631m

Pháp lý:

* Sổ hồng ...
Đất mặt tiền trục chính kdc hà đô thới an, 1 xẹc lê thị riêng. 5x24m full thổ cư
4
6.85 tỷ 111 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Lô đất mặt tiền trục chính KDC Hà Đô Thới An, 1 xẹc Lê Thị Riêng.
- Lô đất DT 5x24m, thổ cư tứ quý một 111.1m² hướng chính Nam.
- Đất nằm mặt tiền trục chính của KDC cao cấp Hà Đô phường Thới An. Hạ tầng đồng bộ 12m khu bàn cờ có cổng bảo vệ cực kì an ninh, dân trí cao, đầy đủ tiện ích...
- Giá 6.85 tỷ (chỉ 61.6tr/m² thổ cư).
Bán đất tại đường thạnh lộc 47, quận 12, 7,8 tỷ, 130m2, mặt tiền 8m
5
7.8 tỷ 129 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 47, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán lô đất Thạnh Lộc 47, Quận 12 diện tích 130m². Mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho việc xây dựng biệt thự hoặc kinh doanh căn hộ dịch vụ. Pháp lý đầy đủ.

- Lô đất hiểm còn lại có bề ngang 8m, xung quanh đã xây dựng kín
- Hướng chính Đông Nam, thoáng đãng.
- Đường vào 6m phù hợp cho xe hơi ra vào dễ dàng.

Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và công viên:
- Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc.
- ...
Từ 160 tới 180 của 229

Xem quy hoạch tại Quận 12, Hồ Chí Minh