Bán đất mặt tiền tại Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 2 mặt tiền đường duyên hải và đường lê thương ,dự án vingroup đang khởi công
5
40 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Duyên Hải, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Bán Đất 2 mặt tiền đường duyên hải và đường Lê thương, cách dự án vingroup đang khởi công 1km.vị trí đối diện công viên biển can giờ. giá cực tốt
- DT 510m²( ngang 10.5 dài 50m)
Vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền thích hợp kinh doanh
- gía 80triệu/m² ~ 40tỷ.
Anh chị quan tâm, lh
xem đất sổ thực tế, hiện đang cho thuê kinh doanh quán cf
Bán đất hẽm xe hơi đường an thới đông mặt tiền sông an nghĩa 333m giá 4.3 tỷ
3
4.3 tỷ 333 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Thới Đông, X.An Thới Đông, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí đắc địa: Hẽm xe hơi khu dân cư An Thới Đông, gần UBND xã, mặt tiền sông An Nghĩa, bờ kè đã hoàn chỉnh, không lo sạt lở.
Diện tích đẹp: 333m² (Ngang 8m, dài 42m), trong đó có 203m² đất thổ cư, thích hợp xây nhà vườn, biệt thự nghỉ dưỡng.
Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá cần bán gấp: 4.3 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí.

Liên hệ tư vấn thị ...
Bán đất MT đường ô tô 4 chỗ Cá Sức, Bình Khánh Cần Giờ.
- Diện tích 555,3m² (ngang 20mx dài 27.5m) nên đất có bề ngang cực đẹp và vuông vức.
- Mặt tiền đường bê tông 3m đã thông cầu, ô tô 4 chỗ vào được tận đất.
- Đất đã san lấp bằng phẳng rất đẹp, gần ga Metro Bình Khánh.
Giá 2.5 tỷ trọn sổ.

Liên hệ tư vấn thị trường BĐS Cần Giờ:
Sơn Trần Cần Giờ.

Web: cangioland.vn
Đất 2 mặt tiền đường số 4, đẹp nhất kdc giồng ao, giá 5,2 tỷ, giá tốt nhất thị trường
3
5.2 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giồng Ao, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí.
2 mặt tiền đường Số 4, khu dân cư Giồng Ao, Xã Cần Giờ, đường Số 4 là đường đẹp và rộng nhất khu dân cư Giồng Ao Gần bến phà Cần Giờ Vũng Tàu, khu vực phát triển mạnh, sát bên dự án Vin Cần Giờ (Vinhomes Green Paradise).

Diện tích.
Diện tích: 100 m².
Kích thước: Ngang 5m Dài 20m.
Loại đất: Full đất ở.

Giá bán.
Đơn giá: 52 triệu/m².

Tổng giá: 5,2 tỷ.
Giá tốt nhất trên thị trường hiện ...
Bán đất 2 mặt tiền đường doi lầu, xã an thới đông diện tích 190m² giá chỉ 2.7 tỷ
3
2.7 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Doi Lầu, X.An Thới Đông, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí đắc địa ngay trung tâm khu dân cư Doi Lầu.
Nằm tại ngã ba giữa đường Doi Lầu và đường Lý Nhơn khu dân cư hiện hữu, dân trí cao.

Cách đường Liên Xã chỉ vài trăm mét giao thông thuận tiện, dễ kết nối các tuyến chính toàn huyện Cần Giờ.

Đất 2 mặt tiền trước sau, cực kỳ thoáng thuận tiện xây nhà ở, nhà vườn hoặc đầu tư dài hạn.

Diện tích thực tế: 190m² (Ngang 7,5m Dài 25,2m)
Đất ...
Bán đất thổ cư mặt tiền đường số 7 khu dân cư giồng ao, cần thạnh, diện tích 100m2, giá 5 tỷ
3
5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giồng Ao, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí
mặt tiền đường số 7, khu dân cư Giồng Ao, Xã Cần Giờ Gần bến phà Cần Giờ Vũng Tàu, khu vực phát triển mạnh, sát bên dự án Vin Cần Giờ (Vinhomes Green Paradise).

Diện tích
Diện tích: 100 m²
Kích thước: Ngang 5m Dài 20m
Loại đất: Full đất ở

Giá bán
Đơn giá: 50 triệu/m²
Tổng giá: 5 tỷ
Giao dịch nhanh cho khách thiện chí

Liên hệ xem đất: Sơn Trần
Làm việc trực tiếp chính chủ có ...
Bán 13048m2 thổ cư 3 mặt tiền đường lý nhơn cần giờ
9
109 tỷ 13048 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Nhơn, X.Lý Nhơn, H.Cần Giờ, HCM

Bán 13048m² đất thổ cư 3 mặt tiền đường nhựa trục chính tại xã Lý Nhơn, H Cần Giờ.
Giá chỉ 8,35 triệu/m² còn thương lượng.
Liên hệ: .
Minh Tiến Land.
Đất mặt tiền đường duyên hải, cần giờ
5
19 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Duyên Hải, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Đất mặt tiền đường Duyên Hải, Cần Giờ, cách công viên biển Cần Thạnh chưa đầy 1km, gần chợ, trường học.
Chính chủ đứng bán, giá còn thương lượng.
Ngộp bank giá cực sốc chỉ 24,8tr/m2 cho lô đất mặt tiền song hành rừng sác bình khánh  0901 002 ***
5
19.9 tỷ 804 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Rừng Sác, X.Bình Khánh, H.Cần Giờ, HCM

Chủ đất đang kẹt tiền xoay sở cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Rừng Sác, tuyến đường xuyên tâm kết nối thẳng Vinhomes Cần Giờ và Biển.
Vị trí đất thuộc trung tâm xã Bình Khánh, Cần Giờ, TP.HCM.
Đang mở rộng đường Song Hành Rừng Sác - Giá tăng phi mã trong thời gian tới.
- Diện tích đất: 804m² có sẵn 300m² thổ cư.
- Khu dân cư hiện hữu, gần trường học, gần trung tâm hành chính.
- Giá bán chỉ 19 ...
Bán lô đất 983m2 ful thổ mặt tiền đường tam thôn hiệp cần giờ giá tốt
3
29.49 tỷ 983 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tam Thôn Hiệp, X.Tam Thôn Hiệp, H.Cần Giờ, HCM

Bán lô đất 983m² full thổ mặt tiền đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ giá tốt.
- Diện tích 25x39m.
- Full thổ.
- Đất vuông vức đã san lấp.
- Tiện phân lô, xây biệt thự nghỉ dưỡng.
- Giá bán 30tr/m².
- Lh: .
Bán đất mặt tiền đường tam thôn hiệp, cần giờ, ngang 11m, thổ cư hết đất
4
9 tỷ 350 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tam Thôn Hiệp, X.Tam Thôn Hiệp, H.Cần Giờ, HCM

_Mặt tiền đường Tam Thôn Hiệp, cách 500m đến chợ Tam Thôn Hiệp.
_Diện tích: 11x 32m, thổ cư toàn bộ, đã trừ lộ giới.
_Khu dân cư hiện hữu, ngay sông Lòng Tàu, đối diện khu dự trữ sinh quyển rừng ngập mặn Cần Giờ.
_Tiện ích xung quanh: Trường tiểu học, nhà văn hóa, ủy ban, chợ Tam Thôn Hiệp, bến đò Tam Thôn Hiệp.
_Cách bến phà Bình Khánh 15 phút, di chuyển về trung tâm TPHCM 30 phút.
_Phù hợp mua ...
Bán đất mặt tiền đường đào cử, cần giờ
5
15.29 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Cử, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Bán đất mặt tiền đường Đào cử 10m5x16m = 168mv full thổ cư giá 91tr/mv. Gần ngay phòng công chứng, Nhà Thiếu Nhi...
LH: Tài .
Bán đất thổ cư mặt tiền đường giồng ao, cần giờ
3
18.12 tỷ 302 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giồng Ao, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Mặt tiền đường Giồng Ao 10x30=302mv full thổ cư giá 60tr thương lượng. Còn nhiều sản phẩm khác. Quý khách có nhu cầu mua bán - ký gửi - đầu tư xin liên hệ em Tài.
Bán đất mặt tiền dự án phước lộc cần giờ, diện tích 110 m2, giá 4,8 tỷ
3
4.8 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Bán đất mặt tiền dự án Phước Lộc Cần Giờ, diện tích 110 m², giá 4,8 tỷ.

Vị trí đắc địa trung tâm Cần Giờ.
Dự án Phước Lộc nằm ngay mặt tiền đường Lương Văn Nho, gần đường Thạnh Thới, khu dân cư Hòa Hiệp.
Chỉ 1km đến cổng chính Vinhomes Green Paradise khu vực tiềm năng phát triển mạnh.

Diện tích.
Tổng diện tích: 110 m².

Kích thước: Ngang 5m Dài 22m.

Full đất ở (thổ cư) xây dựng ngay, pháp lý ...
Vị trí: Mặt tiền đường Dương Văn Hạnh + Mặt sông Soài Rạp, gần khu dân cư Vàm Sát & Ủy ban xã Lý Nhơn, khu vực tiềm năng phát triển mạnh.
Diện tích rộng: 1.203,4m² (Ngang 12.5m, dài 97.3m).
Cơ hội lớn: Đoạn sông chuẩn bị làm bờ kè, gia tăng giá trị đất mạnh mẽ trong tương lai.
Pháp lý minh bạch: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá tốt nhất khu vực: Chỉ 3,3 triệu/m², còn thương ...
Bán đất thổ cư mặt tiền nguyễn văn mạnh  long hòa (gần vin lấn biển), 405m2 gần chợ và trường học
5
14.18 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Mạnh, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Mặt tiền Nguyễn Văn Mạnh - Long Hoà, gần 2 trường học, chợ Long Thạnh, cách biển 1,5km:

DT: (8x45) - 405,3 m² có sẵn 150m² thổ cư và căn nhà cấp 4 trên đất.
Giá: 35 triệu/m².

LH: .
Mặt tiền duyên hải 600m2, cách biển vingroup 1km, đối diện 2 trường học long hòa
5
22.2 tỷ 600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Duyên Hải, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ cần bán lô mặt tiền Duyên Hải vị trí rất đẹp:
- Diện tích: (10x60) - 600m² (đã lên 300m² thổ cư).
Ưu điểm:
- Đối diện 2 trường học: Trung Học CS và Tiểu Học CS Long Hòa.
- Gần trung tâm dự án lấn biển Vingroup.
- Lộ giới duyên hải 40m rất rộng, trục đường song song và gần nhất với biển Cần Giờ.
- Vị trí có thể kinh doanh và đầu tư hợp lí.

Gía bán nhanh: 39,9 tr/m2
LH: (Thành - Đất Cần ...
Bán đất mặt tiền đường tắc xuất cần giờ, diện tích 90m2, full thổ cư, gần vin cần giờ, giá 6,6 tỷ
3
6.6 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tắc Xuất, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí trục đường chính kết nối dự án lấn biển Vingroup.

Lô đất nằm mặt tiền đường Tắc Xuất, vị trí trung tâm, gần ngã tư Tắc Xuất Duyên Hải, kết nối nhanh ra biển.
Khu vực hưởng lợi trực tiếp từ dự án lấn biển Vinhomes Green Paradise Cần Giờ, tiềm năng tăng giá mạnh trong giai đoạn phát triển hạ tầng du lịch.

Diện tích full thổ cư.
Diện tích: 90 m².

Kích thước: Ngang 4,66m Dài 21m.

Loại đất: ...
Bán gấp đất mặt tiền đường lương văn nho cần giờ đối diện chợ hoà hiệp, gần cổng vào dự án vingroup
14
9.75 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Bán đất mặt tiền đường lương văn Nho rộng 30m đối diện chợ hoà hiệp, đoạn gần dự án vingroup, tổng diện tích 150m², trong đó đất ở 93m² còn lại là đất nông nghiệp.
6,3mx21m nở hậu 7,67m, đoạn đường ko bị con lươn chắn ngang
Tiện ích xung quanh gồm: chợ hoà hiệp, trường học, bệnh viện từ dũ cơ sở 2..
Giá bán: 65tr/m² thương lượng nhẹ
Từ 20 tới 39 của 39

Xem quy hoạch tại H. Cần Giờ, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực