Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Phường Hồng An, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Quận Hồng Bàng, Hải Phòng) là một mảnh đất cực kì chất lượng với diện tích 54m², mặt tiền 4m, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Đường vào rộng rãi 3m, rất thuận tiện cho xe cộ ra vào.

Giá khá mềm chỉ 1,09 tỷ VND, cực kỳ đáng để xem xét. Hướng cửa chính Đông Bắc, phù hợp với phong thủy, ...
Bán đất tại trung nghĩa, 21,5 triệu / m2, 43,3 m2, mặt tiền 4,2m
6
930.95 triệu 43 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trung Nghĩa, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Đất thổ cư cực chất nằm tại Đường Trung Nghĩa, Phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng, trước đây Quận Đồ Sơn, Hải Phòng với diện tích 43,3m² và giá chỉ 21,5 triệu / m².
Khu vực này có phong thủy tốt, cửa chính hướng Đông Nam, giúp thu hút tài lộc.
Mặt tiền rộng 4,2m, cực kì lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho cả ô tô vào ra thoải mái.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn ...
Lô góc 44,4m2 hàng hiếm khu 47 lê lai 2 mặt tiền kinh doanh
5
5.99 tỷ 44 m²
Đất Mặt Tiền

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

LÔ GÓC 44,4M2 HÀNG HIẾM KHU 47 LÊ LAI 2 MẶT TIỀN KINH DOANH

Nằm trục chính chợ 47 Lê Lai thông ra 92 Lê Thánh Tông. Khu trung tâm, dân cư đông đúc
Kinh doanh / cho thuê cực tốt
Xây 5 tầng khai thác dòng tiền
- Dtich: 44,4m² ngang 5,75 x 8,5m
- Hướng: Nam + Tây

Giá: 135 tr/m = 6 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land:
TĐC 226 Lê Lai, 47 Lê Lai, Kho 3, Vạn Mỹ
Chính chủ bán lô đất thôn Phủ Niệm xã Thái Sơn cũ nay là xã An Khánh.
- Diện tích 66m² ( ngang 5m )
- Giá chỉ 1tỷ
- Hương Bắc
- Lô đất nằm ở khu vực đông dân cư, ngõ rộng 5m cách mặt đường nhựa chỉ 15m đèn đường trường trạm đầy đủ tiện ích , cách chợ chỉ mất 3 phút di chuyển .

Lh:
SPCC, cần bán sớm giảm 220tr cho lô đất mặt tiền rộng 7,3m tái định cư Nam Hải - Đằng Hải (C925) LH: .

D. Tích: 73m² (ngang 7,3 x 10) - Hướng: Nam.

- Theo quy hoạch là lô góc đường 20m, khu đông dân cư, gần đường Lũng Đông.
- Bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 62 tr/m² (giá cũ là 65 tr/m²) (~ 4,5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán đất mặt tiền hà nhuận gần các khu công nghiệp lớn
3
8.1 tỷ 437 m²
Đất Mặt Tiền

X.An Hòa, H.An Dương, HP

Chính chủ bán đất mặt tiền 10.3 x41 nở hậu đẹp. Tiện ích xung quanh là các khu công nghiệp lớn thích hợp kinh doanh buôn bán xây trọ, nhà vườn. Đường rộng thoáng vỉa hè cây xanh ....
Mặt tiền 4,5m đất lô 9 lê hồng phong sau tòa doji (e235)  0917 696 ***
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt tiền 4,5m Đất lô 9 Lê Hồng Phong sau tòa Doji (E235) LH

D.tích: 67,5m (ngang 4,5 x 15) - Hướng: Đông Nam

- Mặt tiền rộng, hạ tầng đồng bộ, đường to ô tô để thoải mái, có khe kỹ thuật 2m
- Cách siêu thị Go, Lạc Hồng, Doji, cấp 3 Trần Phú, ngân hàng, nhà hàng ... chưa đến 1km

Gi.á: 100 tr/m (có thỏa thuận) (~ 6,7 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 967)
+ Chuyên BĐS ...
Vị trí kim cương nằm giữa lõi khu công nghiệp Cẩm Văn Quốc Tuấn.
Di chuyển 5 phút ra khu công nghiệp, thị trấn, trường, chợ, ủy ban xã.
Diện tích gần 80m², cơ sở hạ tầng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, dân cư thân thiện.
Hướng Đông Nam, mặt tiền 5m.
Các AC đầu tư nhanh tay chốt để sở hữu khu đất vàng tiềm năng.
(chính chủ).
Chính chủ bán lô đất 6 mét mặt tiền khu đấu giá khang đồi, thủy sơn, thủy nguyên
4
4.5 tỷ 116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phố Mới, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ bán lô đất nền Thuỷ Nguyên, Hải Phòng 6 mét mặt tiền đẹp thích hợp xây nhà để ở.
Vị trí ngay gần trục chính 359, xung quanh dịch vụ, tiện ích, trường học, KCN đầy đủ. Kết nối vành đai 2 Hải Phòng giao thông thuận lợi.
- Diện tích: 116,1m².
- Hướng Đông mát mẻ.
- Đường trước nhà rộng 6 mét vỉa hè 3 mét.
- Giá bán: 4,5 tỷ có ra lộc.
Chỉ 680tr có ngay lô góc 2 mặt tiền 65m2, gần trung tâm mỹ đức, an lão
3
680 triệu 65 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mỹ Đức, H.An Lão, HP

Lô Góc Minh Khai Mỹ Đức .

Diện Tích : 65m²
Giá : 680 Triệu

Lô Góc 2 Mặt Tiền , Khu dân cư , thoáng mát
- Gần trung tâm mỹ đức , trường , chợ .
- Thuận tiện , đầu tư sinh lời

Lh xem đất :
Bán đất tại 42 trung lực, 11,5xx tỷ, 100m2, pháp lý đầy đủ, mặt tiền rộng
5
11.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Cần bán đất nền tại 42 Trung Lực, Phố Trung Lực, Phường Hải An, Hải Phòng - Quận Hải An, Hải Phòng cũ với diện tích 100m², giá chỉ 11,5xx tỷ VND.
+ Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Đông, phong thủy tốt.
+ Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 7m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Nằm trong khu vực dân cư sầm uất.
+ Vị trí đẹp, nhiều tiện ích.

Gần trường đại học hàng hải ...
Lô góc 2 mặt tiền tại đại hoàng 1, tân dân, đường rộng 5m giá chỉ 1ty3
3
1.3 tỷ 71 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tân Dân, H.An Lão, HP

Em cần bán 1 lô đất f0 tại Đại hoàng 1, Tân Dân, An Lão, Hải phòng
Diện tích 71,8
Đường trước đất 5m
Lô góc 2 mặt tiền
Pháp lý sổ hồng
2 phút di chuyển đến trường chợ,
3 phút di chuyển đến khu hành chính công
Liên hệ em Đạt.
Bán lô đất đẹp  đường đỗ mười, bìa siêu vip 100m². mặt tiền 7m siêu hiếm
6
17.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tân Dương, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất đẹp đường Đỗ Mười gần trung tâm hành chính TP.
Vị trí cực đẹp, ngay mặt đường Đỗ Mười sát trung tâm hành chính mới Hải Phòng.
Diện tích: 100m².
- Mặt tiền ngang 7m.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá: 17.5 tỷ.
Tiềm năng sinh lời cao:
- Vị trí tiếp giáp khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
- Gần trục đường lớn, ngay cạnh trung tâm hành chính, khả năng phát triển mạnh về lâu ...
Đất nền tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) với diện tích 260m², mặt tiền 8.8m, hướng Đông Bắc, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Khu vực có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc kinh doanh.
Giá bán hấp dẫn chỉ 18 tỷ VND.

Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên, siêu thị Lan Chi Mart Thủy Nguyên và công viên ...
Độc bản lô góc 2 mặt tiền, 3 mặt thoáng  tâm điểm kinh doanh thành phố thủy nguyên
3
15.96 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Vị trí "Vàng trong làng đắc địa": Mặt đường Trần Hưng Đạo (Máng Nước cũ), Phường Thủy Đường, TP. Thủy Nguyên. Đây là trục huyết mạch sầm uất nhất, kết nối thẳng tới Trung tâm hành chính mới Hải Phòng.
Thông số "Hoa hậu" - Hiếm có khó tìm:
Diện tích: 114{m^2}. ( diện tích thực tế được phép sử dụng gần 130m²)
Mặt tiền: 6,1m (Cực rộng, lý tưởng cho mọi loại hình Showroom, Ngân hàng, Văn phòng).
...
Bán đất mặt đường bùi viện, mặt tiền 15m siêu đẹp, gần aeon. 0378 478 ***
3
19.75 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện, gần chung cư Sentosa.
Lô to, mặt tiền rộng 15m phù hợp xây biệt thự, Gara ô tô, văn phòng...
Diện tích 250m².
Vị trí đối diện khu Waterfront, gần chung cư Hoàng Huy, Aeon.
Đường 4 làn xe siêu rộng, thông thương các ngả.
Giá 79tr/m².
LH Mrs Thúy .
Siêu phẩm kiến an đất ngõ tô phong, mặt tiền rộng hiếm có, cơ hội vàng đầu tư.
6
950 triệu 42 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tô Phong, P.Phù Liễn, Q.Kiến An, HP

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 42m² (10 x 4,2m)
- Hướng: Đông bắc
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng 10m, ngõ trước đất rộng gần 3m, ngõ nông gần mặt đường Tô Phong, xung quanh nhà xây kinh doanh đông đúc, vị trí đẹp gần trường học các cấp, gần chợ, gần ủy ban, gần ngã 5 Kiến An, tiện ích xung quanh đầy đủ giao thông thuận tiện.

Thích hợp xây nhà ở, nhà trọ, nhà kinh ...
Bán đất 89m2 mt 5,5m 47 lê lainq đường 9m oto tránh sđcc xung quanh toàn công viên to 8,7 tỷ
7
8.7 tỷ 88 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Lai, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng hiếm ! hai Lô siêu VIP 88,9m² - MT 5,5m- đường 9m - 47 Lê Lai - NQ lõi trung tâm- xung quanh toàn công viên

Hai lô đất siêu Vip TĐC 47 Lê Lai đối diện trường học THCS Lạc Viên.
* Giá: 9,1 tỷ (thoả thuận). Hạ còn 8,7 tỷ một lô
* Diện tích 1 lô: 88,9m² ngang 5,5m vuông vắn.
* Tổg hai lô 177m² - MT 11m.
* Vỉa hè rộng 3m, đường 6m.
Vị trí: LK2
* Hướng: Tây Bắc.
* Pháp lý: SĐCC.
* Lh: .
Rẻ nhất hơn 4 tỷ  đất 45m2 mt 4,5m đường 13mtđc a51 hồ senngay aeon mall sđccđược xây 7 tầg
5
4.18 tỷ 45 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vĩnh Tiến 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán lô đất A51 Hồ Sen - Tam Kỳ ngay AEON MAL

Đất 45m ngag 4,5m view trường học 93 tr/m - Hướng : Tây
- ngay Bv Y học biển,AEON MALL, Vinmex, Circle K , Night Square ,cây xăng....
- có sổ đỏ giao dịch ngay
LH : @84998888(sáu)
Bà em bán gấp đất 102m2 mt 4m vuông vắn  ngõ 3m thoáng  gần aeon mall, vinmec chỉ 40,5tr/m2 sổ đỏ
6
4.13 tỷ 102 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bà em cần bán gấp lô đất 102m² ngang 4m vuông vắn gần Aeon Mall chỉ 40,5tr/m².
- Nằm tại ngõ 3m số 37 đường Trực Cát, An Biên.
- Sổ đỏ chính chủ, ngõ nông rộng, ô tô ra vào thoải mái.
- Nay gia chủ bán 40,5 tr/m² thoả thuận nhẹ cho người thiện chí.
LH: .
Từ 20 tới 40 của 40

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm