Bán 440m2 đất minh trí mt 12m ô tô vào đất chia 2 lô đẹp giá rẻ nhất khu vực

Đăng: 04/05/2026
Giá: 5.94 tỷ
440 m2

Gia đình chính chủ có công việc cần tiền gấp nên gửi bán lô đất cực đẹp tại Minh Trí, Sóc Sơn, diện tích rộng, mặt tiền lớn, đường ô tô vào tận đất, phù hợp làm nhà vườn, biệt thự nghỉ cuối tuần hoặc đầu tư phân lô giữ tiền.

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 440m².
* Mặt tiền: 12m cực đẹp.
* Đường ô tô vào tận đất.
* Thế đất vuông vắn, dễ chia lô.
* Khu dân cư hiện hữu, xung quanh nhiều nhà đẹp.
* Phù hợp xây nhà vườn, biệt thự hoặc đầu tư dài hạn.

Ưu điểm nổi bật:

* Lô đất diện tích lớn cực hiếm tại Minh Trí.
* Mặt tiền 12m đẹp, rất dễ chia 2 lô.
* Ô tô vào tận nơi, giao thông thuận tiện.
* Không gian thoáng, nhiều cây xanh, rất phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng.
* Khu dân cư yên tĩnh, ở cực thoáng và mát.
* Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
* Khu công nghiệp sạch Sóc Sơn sẽ khởi công vào tháng 6.

Đặc biệt:
Giá bán hiện tại chỉ 13.5 triệu/m² đang là mức rẻ nhất khu vực đối với lô đất 400m² + có mặt tiền rộng và ô tô vào tận đất.

Trong khi các lô tương đương hoặc nhỏ hơn quanh khu vực đang rao 15 đến 22 triệu/m², thì lô này diện tích lớn, mặt tiền 12m, ô tô vào tận đất mà giá chỉ 13.5 triệu/m², cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư mua giữ tiền hoặc phân lô bán lại.

Lô đất phù hợp nhất cho:

* Khách mua làm nhà vườn nghỉ cuối tuần.
* Khách mua xây biệt thự sân vườn.
* Nhà đầu tư mua phân 2 lô.
* Khách mua giữ tài sản dài hạn.

Giá bán: 13.5 triệu/m² (rẻ nhất khu vực làm việc trực tiếp).

Liên hệ ngay để xem đất thực tế và chốt giá tốt.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Mặt Tiền
Giá: 5.94 tỷ
Diện Tích: 440 m2
Mặt Tiền: 12 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30466648
Ngày Đăng: 04/05/2026 - 18/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

Tin Đất Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ