Bán đất mặt tiền tại Huyện Long Thành, Đồng Nai diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền hiền hoà  phước thái 10x40 .  0908 528 ***
4
6.8 tỷ 398 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hiền Hòa, X.Phước Thái, H.Long Thành, ĐN

Bán đất mặt tiền Hiền Hoà Phước Thái
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Mặt tiền đường Hiền Hoà, gần nhà hàng Thanh Bình, khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh.
- Diện tích: 10m x 40m (80 thổ).
- Tiện ích: Mặt tiền rộng, phù hợp mở cửa hàng, showroom, nhà hàng hoặc cho thuê.
- Giá bán: 6 tỷ 800 (giá tốt hơn thị trường).
Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí đắc địa, dễ dàng tiếp cận khách hàng.
- Giá bán ...
Bán đất 2 mặt tiền gần cao tốc biên hòa sát sân bay long thành  vị trí kinh doanh thuận lợi1.85tỷ
3
1.85 tỷ 108 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 51, X.An Phước, H.Long Thành, ĐN

Người đăng: Mr Huynh (4 tin đăng)
Đất đẹp nằm ngay trên đường cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu, mặt trước và sau đều là mặt tiền, nằm gần trung tâm Long Thành, đối diện với Bò sữa Long Thành, kế bên là 20 mét là Công viên 1ha, gần sân bay Long Thành.
Đất vuông vức 6,5 x 16.5m = 108.6m². CLN.
Giá 1.850 tỷ.
Giảm sâu 3 tỷ! bán nhanh lô đất 1.042m² gần mt ql51 gần sân bay long thành, chỉ 12,5 tỷ (có tl)
6
12.5 tỷ 1042 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 51, X.An Phước, H.Long Thành, ĐN

Bán gấp đất mặt tiền gần Quốc Lộ 51, An Phước, Long Thành giá chỉ 14.5 tỷ.

Vị trí đẹp: Đường Quốc Lộ 51, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai.
Diện tích: 1.042m² cln.
Mặt tiền rộng: 30m.
Đường trước đất: 20m xe container vào thoải mái.
Tổng giá 12.5 tỷ rẻ nhất khu vực.

Thích hợp xây kho xưởng, bãi xe, đầu tư sinh lời hoặc phân lô.
Gần khu công nghiệp, cảng, sân bay Long Thành tiềm năng tăng giá ...
Đất mặt tiền đường tập đoàn 7, phước bình, cách ql51 chỉ 700m, shr thổ cư sẵn.
5
Thỏa thuận 650 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mỹ Xuân, X.Phước Bình, H.Long Thành, ĐN

Cần thanh lý 2 lô liền kề ở ngay mặt tiền đường chính Tập Đoàn 7 Phước Bình.
Cách ql 51 chỉ 700m.
Diện tích ngang 10 sâu 65m.
Ngay chỗ Kdc đông đúc nên kinh doanh buôn bán hay mở quán thuận tiện.
Shr thổ cư 170m có sẵn.
Giá chỉ 8ty hơn xíu.
Quý khách có nhu cầu mua để kinh doanh hay làm quán, trọ xin vui lòng liên hệ em Tân để xem đất và làm việc chính chủ.
Đất mặt tiền quốc lộ 51ngay cửa ngõ sân bay lthơn 3 sào có 317m thổgiá 120 tỷ long phướclt
8
120 tỷ 3030 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 51, X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Ấp Xóm Gò, Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
Diện tích đất mặt tiền lớn, nằm ngay vị trí vàng hiếm có ngay trục huyết mạch kết nối sân bay Long Thành, nút giao T1 và Quốc Lộ 1 trong tầm mắt (có hình ảnh)
Đây là khu vực đón đầu dòng tiền kinh doanh logistics showroom nhà hàng khách sạn trạm dừng chân cực mạnh khi sân bay vận hành.
Diện tích:3.030m²
Có sẵn 317m² thổ cư
Ngang lớn hiếm có: ...
Đất mặt tiền đường giải phóngdt 225,6m có 80m thổ cưgiá 2,7 tỷ long anlong thành
7
2.7 tỷ 225 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giải Phóng, X.Long An, H.Long Thành, ĐN

Vị trí mặt tiền đường Giải Phóng, đẹp, ngay khu dân cư hiện hữu, dân ở kín
Chỉ 3 phút ra đến Ngã 3 Nhơn Trạch
Diện tích: 225,6m²
Có sẵn 80m² thổ cư
Ngang: 5m
Dài: 46m 44,3m
Hướng Đông Nam mát mẻ
Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng
Giá bán: 2,7 tỷ thương lượng
THẾ MẠNH NỔI BẬT:
Đất cao ráo, được dọn sẵn sạch sẽ xây dựng liền
Nằm ngay mặt tiền đường kinh doanh
Khu dân cư lâu đời, điện nước ...
Đất 2 mặt tiền đường giải phóngdt 279m có 120m thổ cưgiá 4,2 tỷ long anlong thành
9
4.2 tỷ 279 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giải Phóng, X.Long An, H.Long Thành, ĐN

Chỉ 3 phút ra đến Ngã 3 Nhơn Trạch
Diện tích: 279m²
Có sẵn 120m² thổ cư
Ngang đẹp: 6,6m 6,7m
Dài: 41,9m 44,3m
2 mặt tiền cực thoáng
Hướng Đông Nam mát mẻ
Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng
Giá bán: 4,2 tỷ thương lượng
THẾ MẠNH NỔI BẬT:
Đất vuông vức, cao ráo, dễ xây dựng
Nằm ngay mặt tiền đường kinh doanh
Khu ...
Mặt tiền quốc lộ 51 cửa ngõ sân bay long thành  dt 1.450m  có 100m thổ cư  giá 30 tỷ
8
30 tỷ 1450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 51, X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Quốc lộ 51, xã Long Phước, Đồng Nai
Diện tích: 1.450m² (20m x 76m)
Có 100m² thổ cư
Hướng: Đông Bắc
Đất phủ hồng giấy tờ chuẩn chỉnh
GIÁ: 30 TỶ Thương lượng
LỢI THẾ VÀNG:
Mặt tiền Quốc lộ 51 tuyến huyết mạch Biên Hòa Vũng Tàu
Cửa ngõ phía Tây Sân bay Quốc tế Long Thành
Ngang 20m cực đẹp phù hợp xây dựng quy mô lớn
Khu vực xe container, xe tải lưu thông liên tục
Nằm trong vùng quy hoạch đô thị ...
Lô góc 2mặt tiền 115m2 full thổ cư  ngay kcn điểm xuống cao tốc bến lức  long thành .
5
1.7 tỷ 115 m²
Đất Mặt Tiền

X.Phước Thái, H.Long Thành, ĐN

2MT -PHƯỚC THÁI - LONG THÀNH
.
DT:115m² (5,6 x 21) - Full thổ cư
.
Cách sân bay 7km , 1 xẹc cách QL51 400m .
Ngay điểm xuống Cao Tốc Bến Lức - Long Thành , gần KCN Vedan , KCN Bàu Cạn - Tân Hiệp
.
Giá 1,7tỷ thương lượng
Liên hệ:
Đất mặt tiền chính đường bàu can  long thành  giá tốt
4
5 tỷ 466 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bàu_Cạn, X.Bàu Cạn, H.Long Thành, ĐN

*** ĐẤT MẶT TIỀN CHÍNH ĐƯỜNG BÀU CẠN LONG THÀNH

_Ngay trục đường lớn khu công nghiệp Bàu Cạn

Diện tích: 466,1m² (7,2 x 65 ) - 100m² thổ cư
.
Đường lớn mở rộng 32m , cách sân bay 2km, kết nối ql51 cao tốc Vũng Tàu , Đồng Nai , HCM ..

Phù hợp làm kho xưởng , nhà trọ, phòng cho thuê , dãy kiot mặt bằng , đầu tư ..

_Giá : 5ty ( thương lượng thiện chí )
Chuyên đất đầu tư khu vực Long ...
9.9 tỷ lô đất 2.697m2, 57m mặt tiền đường cầu mên, bình an, long thành, cách cổng b sân bay 5km
7
9.9 tỷ 2697 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cầu Mên, X.Bình An, H.Long Thành, ĐN

9.9 tỷ lô đất 2.697m², 57m mặt tiền đường Cầu Mên, Bình An, Long Thành, cách cổng B sân bay 5km.

Lô đất thuận tiền đi lại, làm của để giành, cho thuê, phân lô.
Kích thước: 57x47m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 9.9 tỷ.
Liên hệ: Tiến Thịnh.
774m2 mặt tiền bưng môn kinh doanh tốt
3
17 tỷ 774 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Long Thành, H.Long Thành, ĐN

mặt tiền kinh doanh , gần chợ trường học và ủy ban ,, ngay nút giao T2 vào Sân bay Long Thành và gần các dự án lớn sắp triển khai của tư nhân
liên hệ ngay
4000m2 full thổ cư mặt tiền lê duẩn ngay chợ long thành cần bán
3
140 tỷ 4000 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Long Thành, H.Long Thành, ĐN

4000m² Full thổ cư mặt tiền Lê Duẩn ngay chợ Long Thành cần bán giá 140 tỷ , sổ cá nhân đối diện chợ Long Thành , xung quanh là tiệm vàng Mỹ Ngọc , CF , ăn uống .... Full thổ cư

liên hệ
Bán 5ha mặt tiền đường bàu cạn, xã long phước, phường long thành
3
325 tỷ 50000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bàu_Cạn, X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Giá 6,5 triệu /m², sổ sẵn để mua bán, mặt tiền đường Bàu Cạn.
Diện tích 5ha.
Bán 5ha gần vineco long phước, long thành mặt tiền nhựa
3
120 tỷ 50000 m²
Đất Mặt Tiền

X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Giá 2,4 triệu /m², tổng diện tích 5ha thích hợp làm dự án hoặc làm kho xưởng cạnh sân bay Long Thành.
Bán đất sân bay long thành, mặt tiền đường bưng môn,đường lớn phong thủy tốt, 250m2 giá 3 tỷ 3
6
3.3 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Môn, X.Long An, H.Long Thành, ĐN

BÁN LÔ ĐẤT NGỘP NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG BƯNG MÔN, TRUNG TÂM THỊ TRẤN LONG THÀNH

- Diện tích lớn: 250m (ngang 10m dài 25m)
- Thích hợp để xây nhà vườn biệt thự nghỉ dưỡng kết hợp kinh doanh
Vị trí vàng:
- Ngay trung tâm thị trấn Long Thành liền kề Chợ mới Long Thành, Vincom, bệnh viện, trường học,...
- Chỉ 10 phút đến Sân bay Quốc tế Long Thành (cuối 2025 đầu 2026 đi vào hoạt động), tiềm năng ...
Gấp bán 260m2 mặt tiền 32m vào sân bay, cạnh quốc lộ 51
3
3.5 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Ai đón đầu quy hoạch; tham khảo deal này.

6.5m x 40m full thổ cư ngay đường 32m vào sân bay Long Thành và cách Quốc Lộ 51 chỉ 70m.

Giá 13.5 triệu /m².
Đất MT Bưng Môn nối dài (Liên Xã 32m) nối kết đường 769 và Quốc Lộ 51, Biên Hòa Vũng Tàu.
Liền kề KCN Lộc An - Bình Sơn và dự án bệnh viện 1000 giường.
DT: 502.9m² (ngang 10m) có xây tường bao quanh.
Giá: Rẻ cho khách đầu tư.
Gửi phí anh em môi giới.
.
Bán đất phước bình, huyện long thành, 1450m2 ngay mặt tiền đường chính
6
Thỏa thuận 1450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mỹ Xuân, X.Phước Bình, H.Long Thành, ĐN

Thông tin tổng quan
Đất Xã Phước Thái, Đồng Nai (địa chỉ cũ: Huyện Long Thành, Đồng Nai) có tổng diện tích 1450m², với giá thỏa thuận. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để phát triển dự án hoặc xây dựng nhà ở.

Ưu điểm
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Vị trí thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính.
+ Khu vực dân ...
Cần bán lô đất 2 mặt tiền dt 284m2 thổ cư + sổ riêng khu dân cư thái lạc
3
Thỏa thuận 284 m²
Đất Mặt Tiền

X.Long An, H.Long Thành, ĐN

Chủ gửi bán lô đất tọa lạc xã Long An.
DT: 284m² thổ cư.
Đường ô tô thông thoáng.
Pháp lý rõ ràng.
Quý A/C quan tâm LH em Cường: .
Từ 40 tới 60 của 69

Xem quy hoạch tại H. Long Thành, Đồng Nai