Bán đất mặt tiền tại Đà Nẵng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 88m2 ngang 4,5m đất đường 5.5m mặt tiền mỹ an 23, mỹ an, ngũ hành sơn
3
8.9 tỷ 88 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mỹ An 23, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất tặng nhà Mỹ An, Ngũ Hành Sơn đường 5.5m, vỉa hè 3m.
Diện tích: 88m² (ngang 4.5m).
+ Vị trí song song đường An Dương Vương, Hoài Thanh.
+ Đầy đủ tiện ích, gần sông, chợ, trường học, siêu thị,...
+ Tặng kèm nhà gác lửng, thiết kế 3 phòng ngủ, phù hợp an cư hoặc cho thuê.

Giá bán: 8.9 tỷ.
Liên hệ xem nhà đất: (Tuyền).
Bán đất tại nguyễn tất thành, 9 tỷ, 160 m2, mặt tiền 10m, pháp lý đầy đủ
5
9 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Đất nền tại Nguyễn Tất Thành, p Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, với diện tích 160 m² và mặt tiền 10m, là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư và doanh nhân.

+ Điểm nổi bật:
- Giá chỉ 9 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư và phát triển kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch.
- Phong thủy tốt, tạo điều kiện thuận lợi cho sự phát triển.
- Mặt tiền rộng, dễ dàng cho việc xây ...
Cần bán lô góc 2 mt nguyễn khắc nhu và đồng trí 2. đà nẵng
5
8 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Khắc Nhu, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần bán lô góc 2 MT Nguyễn Khắc Nhu và Đồng Trí 2. Đà Nẵng.
Vị trí: Gần trường THPT Nguyễn Thượng Hiền và trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
Đường 7.5m lề 4.5m.
Diện tích: 7.3 x 20 = 140m².
Hướng Đông Bắc và Đông Nam.
Giá bán IB.
Liên hệ Hải để xem đất và làm việc với chính chủ.
Bán đất mặt tiền sơn thuỷ 3 lô kẹp cống cực thoáng  ngay ubnd phường ngũ hành sơn
3
7.2 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sơn Thủy 3, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Ms Yến (3 tin đăng)
Bán đất mặt tiền SƠN THUỶ 3 - Ngay UBND Phường Ngũ Hành Sơn
- DT: 125m² (5x25).
- Lô kẹp cống giúp nhà luôn thoáng mát
- Tiện ích: Khu vực tập trung nhiều căn hộ cho thuê, dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
- Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán: 7.2 Tỷ ( TLCC)
LH: - Ms Yến
Bán lô đất mặt tiền kinh doanh đường trần nhân và nhà 3 tầng
6
9.8 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Nhân Tông, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất mặt tiền đường Trần Nhân Tông sát ngã tư Khúc Hạo.Nhà 3 Tầng !

- Diện tích: 86m² - ngang 5m - lề 5m - Đường 10m5.
Thích hợp xây căn hộ đầu tư lâu dài!
ĐƯờng 15m - Lề 5m Vị Trí Đẹp
Giá bán: 9tỷ8

Vị trí đẹp, mặt tiền kinh doanh, gần trường học cấp 1 2 3, gần 3 chợ trung tâm.
- Chợ Nại Hiên Đông, chợ An Hải Bắc, chợ Mân Thái, gần công an Quận Sơn Trà...

A/c thiện chí liên hệ em xem và ...
Cần bán đất mặt tiền đường 7m5 lý tử tấn. diện tích 100m2 vị trí vàng gần biển
4
8.9 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Tử Tấn, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô đất mặt tiền đường 7m5 Lý Tử Tấn sát Núi Sơn Trà mát mẻ quanh năm.

- Diện tích 100m² - ngang 5m - lề 4m.

- Vị trí: Gần biển Thọ Quang, gần chợ Mai Thọ Quang, gần các trường học, gần địa điểm các quán nhậu hải sản như quán Bà Rô và quán Năm Đảnh.

- Gần các dự án toà nhà Hiyori, công viên Đại Dương Sơn Trà của tập đoàn SunGroup.

- Giá 8 Tỷ 900 có thương lượng
- A/c thiện chí liên hệ E ...
Chủ gởi bán đất mặt tiền đường 5m5 mỹ an 23 tặng nhà cấp 4
3
8.85 tỷ 88 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mỹ An 23, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán đất mặt tiền Đường Mỹ An 23 - Vị trí đẹp!
- Diện tích: 88m² - 4,5m x 19,5m - Lề 3m.
Tặng nhà cấp 4, khu dân cư đông đúc, văn minh, cách bờ sông hàn khoảng 200m..
Tiện ích đầy đủ!
- Giá bán: 8tỷ850
A/c xem đất liên hệ e và làm việc chính chủ!
Xin cảm ơn!
Đất 2 mặt tiền đường 10m5 nguyễn mậu kiến cạnh các toà chung cư, s= 132,8m2 giá 55triêu/m2
4
7.3 tỷ 133 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Mậu Kiến, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Đất 2 mặt tiền Đường 10m5 Nguyễn Mậu Kiến cạnh các toà Chung cư, ngay cổng vào chợ.
Vị trí tiềm năng
S= 132,8m² Giá: 7.3 tỷ
-Sổ hồng chính chủ:
-Pháp lý rõ ràng:
............................
Liên Hê: 0935282..xem thêm 118 (Mr Ái nắm chủ)
Hoặc : Zalo/messenger/viber/sms/telegram).
Email: [email protected]
************Đặc Biệt: **********
Chuyên nhận tìm kiếm nhà đất giá tốt theo yêu cầu khách ...
Duy nhất 1 sp  mt nam kỳ khởi nghĩa 60.7tr/m2  ngay cổng fpt  giá tốt
3
8.5 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa 60.7tr/m².

Vị trí đẹp ngay cổng khu đô thị FPT.
Diện tích 140m² ngang 5m.
Hướng Bắc.
Mặt tiền đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa 34m trục kinh doanh sầm uất.

Giá chỉ 8,5 tỷ cực hiếm khu vực này!
Bán đất đẹp mặt tiền đường đa mặn đông 2, gần bệnh viện sản nhi, ngũ hành sơn, đà nẵng
6
8.2 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đa Mặn Đông 2, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất đẹp mặt tiền Đường Đa Mặn Đông 2, gần Bệnh viện Sản Nhi, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
- DTĐ: 90m ngang (5 x 18 )
- Hướng : Tây Nam
- MT Đường 7,5m Đa Mặn Đông 2, vỉa hè 3m, Vị trí đất ngay đối Diện Bệnh viện Nhi 600 giường, Song Song đường Lê Văn Hiến, gần Trường Học, gần Trung Tâm Ngũ Hành Sơn phù hợp mua ở, đầu tư... .
- Giá Bán đến Công chứng: 8.2 tỷ
- Liên hệ xem đất: Call/zalo.
Bán lô đất 160m2 mặt tiền trục chính đường 10m5 nguyễn duy trinh, ngay danh thắng ngũ hành sơn
3
8.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô đất 160m² mặt tiền trục chính đường 10m5 Nguyễn Duy Trinh ngay danh thắng Ngũ Hành Sơn - Vị trí cực đẹp làm căn hộ, villa, ở kết hợp kinh doanh.

Thông tin nhà đất:
- Lô đất vuông vức nở hậu rất đẹp tổng diện tích 160m².
- Đường Nguyễn Duy Trinh ngay danh thắng Ngũ Hành Sơn là trục chính sầm uất kinh doanh.
- Giá: 8.5 tỷ.

* Ưu điểm tuyệt đối:
- Vị trí kim cương gần biển, ngay danh thắng ...
Duy nhất lô mt đường 7.5m sơn thủy đông 2  khu biển sơn thủy giá cực tốt chỉ 7.1 tỷ  0905 787 ***
5
7.1 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sơn Thủy Đông 2, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Kim Anh (1 tin đăng)