Bán đất mặt tiền tại Đường Nguyễn Công Trứ, Quận Sơn Trà

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất khủng rộng 513m  mặt tiền đường 10,5m nguyễn công trứ đoạn gần ngô quyền gần sông hàn
6
70 tỷ 513 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Công Trứ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất mặt tiền đường 10m5 Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng
+ Diện tích 513,8m² , ngang 8.9m nở hậu 13m. Phía sau có đường cống thoát hiểm.
+ Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
+ Đường lớn, Khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc di chuyển, Vị trí kinh doanh cực tốt
+ Hướng : Tây Nam
+ Tiện ích: Cách biển Mỹ Khê chỉ 5p đi xe, gần bệnh viện, TTTM, các Nhà hàng, Khách sạn lớn, gầ ngay địa điểm ra ...
Bán lô đất mặt tiền đường nguyễn công trứ, sơn trà
3
22 tỷ 130 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Công Trứ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Chào bán lô đất mặt tiền Đường NGUYỄN CÔNG TRỨ

- Diện tích: 130m²

- Giá bán : 22 tỷ ( tlcc )

Call : Sang Anh
Lô đất mt đường 10m5 nguyễn công trứ giá siêu rẻ chỉ 136tr/m2 . gọi sa
3
70 tỷ 513 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Công Trứ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

- Bán đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ - Sơn Trà - Đà Nẵng, nơi kết nối nhiều tiện ích nhất
- Dt : 513,8m² ngang 8.9m nở hậu - Hướng Tây Nam
- Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
- Tiện ích: Cách biển Mỹ Khê chỉ 5p đi xe, gần bệnh viện, TTTM, các Nhà hàng, Khách sạn lớn, gầ ngay địa điểm ra khán đài bắn pháo hoa quốc tế, ....
- Giá bán: 70 tỷ thương lượng
Từ 0 tới 3 của 3

Xem quy hoạch tại Q. Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán đất mặt tiền Đường Nguyễn Công Trứ Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Đường Nguyễn Công Trứ tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Đường Nguyễn Công Trứ. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Đường Nguyễn Công Trứ theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Đường Nguyễn Công Trứ nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm