Bán đất mặt tiền tại Tp. Phan Thiết, Bình Thuận giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 365m2 lâu dài cạnh biển mặt tiền nguyễn đình chiểu, hàm tiến khu phố tây
3
17 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Mũi Né khu phố 1.
- DT 365m² có 116m² đất lâu dài.
- Vị trí đẹp cạnh biển, nằm trung tâm khu phố tây VIP. Nơi tập trung khách Tây nhiều nhất ở Phan Thiết.
- Cách biển chỉ vài bước chân.
- Giá tốt 17 tỉ ~ 46.5tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Bán nhanh đất thổ cư mũi né, mặt tiền đường hòa bình  400 m2 ngay khu phố tây giá chỉ 40tr/m2
3
16 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Bán nhanh 400 m² full thổ cư đường Hòa Bình Mũi Né, Tp Phan Thiết.
Đất nằm ngay Khu phố Tây đông đúc khách lưu trú. Tiện ích xung quanh đầy đủ gần chợ, trường học, phường, về sân bay 2km, ra biển 100 mét.
Đất sở hữu lâu dài vĩnh viễn. Hình đất vuông vức đẹp, kinh doanh hoặc đầu tư thích hợp đón đầu sân bay Phan Thiết chuẩn bị khởi công. Xây dựng khách sạn cao tầng.
Giá chỉ 40tr/m²
Gọi ngay ...
Bán 367m2 thổ cư mặt tiền biển lạc long quân, tiến thành, cạnh novaworld
4
10.6 tỷ 367 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Cần bán lô đất mặt tiền biển Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 367m² có 100m² thổ cư. DT thực tế gần 500m².
- Mặt tiền 11m.
- Vị trí đẹp cạnh Novaworld và công viên biển Bikini Beach.
- Trên đất có nhà cấp 4.
- Tiện xây villa, homestay nghỉ dưỡng.
- Giá tốt 10,6 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Bán 500m thổ cư mặt tiền biển lạc long quân, tiến thành cạnh novaworld
3
11 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Cần bán lô đất mặt tiền biển Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 500m² thổ cư.
- Mặt tiền biển.
- Vị trí đẹp cạnh Novaworld và công viên biển Bikini Beach.
- Trên đất có nhà cấp 4.
- Tiện xây villa, homestay nghỉ dưỡng.
- Giá tốt 11 tỉ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Mặt tiền biển view triệu đô. bao quát toàn cảnh biển mũi né làm khách sạn hay resort mini ngắm view
3
16.5 tỷ 600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Thọ, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Mặt tiền biển view triệu đô.
Bao quát toàn cảnh biển Mũi Né.
Làm khách sạn hay resort mini ngắm View biển.
Diện tích: 600m².
Mặt tiền biển Nguyễn Hữu Thọ.
Kề bên là Coffee và sân bóng đá Khách sạn Homestay Biển siêu đẹp.. Mua đầu tư hoặc xây KS thì siêu vip giá siêu thiện chí. Giá ib trưc tiếp chính chủ).
Lô đất hiếm trung tâm phú thuỷ mặt tiền đào tấn cực đẹp
3
12.5 tỷ 297 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

Lô đất hiếm trung tâm Phú Thuỷ mặt tiền Đào Tấn cực đẹp.
Thế đất vuông vức 11x27m, hướng Đông mát, xây cao tầng thoải mái.
Vị trí vàng: Khu dân trí cao gần biển gần trung tâm hành chính.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 11mx 27m = 297m².
Hướng: Đông.
Pháp lý chuẩn sổ hồng riêng.
Được xây cao tầng, thích hợp xây văn phòng, villa, căn hộ dịch vụ, nhà phố kinh doanh.
Mặt tiền rộng, đường thông thoáng ...
Bán lô đất mặt tiền đường ven biển trần lê, xã tiến thành, tp phan thiết view biển trực diện
5
17.52 tỷ 1167 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Lê, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Siêu phẩm khan hiếm - Đường ven biển Phan Thiết.
1167.8m² mặt tiền 16m đường Trần Lê nối dài.
Có sẵn 150m² thổ cư bên đồi view biển trực diện.
Vị trí thôn Tiến Bình - Tiến Thành.
Có bãi tắm đẹp, view toàn cảnh thành phố Phan thiết.
Quy hoạch full TMDV.
Giá rẻ đầu tư lâu dài.
Ghim vị trí: https://maps.app.goo.gl/A6eVU5Cj18TAGvgK7?g_st=ic
Bán đất 2mt mặt tiền đường châu văn liêm + lê đại hành, phường phú thuỷ, tp phan thiết
11
12 tỷ 162 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Đại Hành, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

Bán đất 2 MT mặt tiền đường Châu Văn Liêm + Lê Đại Hành Phường Phú Thuỷ TP Phan Thiết.
- Hướng Bắc + Đông Bắc.
- Diện tích lô góc 162.5m².
- Vị trí trung tâm gần siêu thị Lotte Mart.
- Giá bán đất 12 tỷ.
* Liên hệ giá chốt.
Bán 612m2 có thổ cư mặt tiền hoà bình, hàm tiến cách biển chỉ 50m cạnh resort
3
15.3 tỷ 612 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Hoà Bình, Hàm Tiến.
- DT 612m² thổ cư 165m².
- Mặt tiền 15m.
- Bên đồi hướng biển.
- Cách biển chỉ 50m.
- Khu phố Tây nhiều resort, homestay.
- Giá tốt 25tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết, Bình Thuận.
Chỉ 10,2 triệu/m2 cho 1500 m2 mặt tiền lạc long quân, kề ranh resort 4 sao sonata tiến thành
5
15.3 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

+ Đất có mặt tiền 28m đường Lạc Long Quân, tuyến đường du lịch ven biển trọng điểm phía nam Phan Thiết.
+ Cách Novaworld Phan Thiết chỉ vài phút.
+ Vị trí đất rất đẹp, nằm giữa 2 resort nên rất thuận tiện kinh doanh, đầu tư sinh lời.
+ Tiềm năng tăng giá lớn nhờ những dự án du lịch xung quanh đang được tăng tốc hoàn thiện, đẩy mạnh khai thác.
+ Pháp lý sổ hồng, sang tên nhanh.
+ Giá bán mềm nhất ...
Bán 398m thổ cư mặt tiền xuân thuỷ, mũi né ngay sun group và sân bay phan thiết
3
12.5 tỷ 398 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Chính chủ tôi cần bán lô đất mặt tiền đường Xuân Thuỷ, Mũi Né.
- DT 398m² có 150m² thổ cư.
- Ngang 9m nở hậu 10m mặt tiền nhựa.
- Cạnh các dự án lớn Sun Group, Sunshine Mũi Né.
- Gần biển, sân bay, cao tốc.
- Có sẵn nhà tiện cho thuê, kinh doanh.
- Cách biển chỉ 100m.
- Giá 12.5 tỉ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 887m2 view biển mặt tiền hoà bình, hàm tiến
3
19.51 tỷ 887 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Hòa Bình, Hàm Tiến.
- DT 887m² có 130m² thổ cư.
- Bên đồi view biển.
- Khu phố tây.
- Cách biển 100m.
- Giá 22tr/m².
- Sổ đỏ chính chủ.
LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.
Bán 976m2 thổ cư view biển mặt tiền lạc long quân, tiến thành cạnh novaworld giá siêu tốt 10.5tr/m2
4
10.25 tỷ 976 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán lô đất mặt tiền Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 976m² có 400m² thổ cư.
- Ngang 18m.
- Bên đồi view biển.
- Thích hợp xây hotel, homestay, villa nghỉ dưỡng.
- Vị trí đẹp sát bên Novaworld và công viên biển, Movepick.
- Giá tốt 10.5tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Đất view biển,mt nguyễn cơ thạch mũi né 14tr/m2
6
19 tỷ 1384 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

ĐẤT VIEW BIỂN - MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN CƠ THẠCH - P. MŨI NÉ - BÌNH THUẬN

Vị trí: Đường nhựa 8mét; gần KDL Hòn Rơm, toà nhà Apec, cafe Hừng Đông

Diện tích: 1384m² có 400m² TMDV

Giá bán: 14triệu/m² (còn bớt)

- Hiện trên đất trống, ranh đất rõ ràng

- Ngang mặt tiền Nguyễn Cơ Thạch 19mét; dài vào 88mét; mặt tiền Bờ Biển hơn 17mét

- Con đường kinh doanh đa nghành nghề về lưu trú, khách sản, nhà ...
Bán 1422m2 thổ cư mặt tiền nguyễn thanh hùng, mũi né cạnh biển làm resort, homestay đẹp giá siêu rẻ
4
13.5 tỷ 1422 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thanh Hùng, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Thanh Hùng, Mũi Né.
- DT 1422m² có 627m² thổ cư.
- Mặt tiền 24m.
- Đất cạnh biển đẹp công viên biển Làng Chài Mũi Né.
- Thích hợp làm homestay, villa nghỉ dưỡng.
- Giá siêu rẻ 13.5 tỉ ~ 9.5tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 296m2 thổ cư 100% mặt tiền biển lạc long quân, tiến thành gần novaworld và công viên biển
3
12 tỷ 296 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền biển Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 296m² thổ cư. Thực tế 540m².
- Mặt tiền đường và mặt biển đẹp.
- Cạnh bên nhiều villa, homestay cao cấp.
- Gần Novaworld và công viên biển.
- Giá 13 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Bán 398m2 có thổ cư mặt tiền xuân thuỷ, mũi né ngay sungroup, marina, sunshine mũi né
3
12.5 tỷ 398 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
- DT 398m² thổ cư 150m2
- Cạnh các dự án lớn Sungroup, Marina, Apec, Sunshine Mũi Né.
- Gần biển, sân bay, cao tốc.
- Có sẵn nhà tiện cho thuê, kinh doanh.
- Cách biển chỉ 100m.
- Giá 12.5 tỉ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 1300m2 thổ cư mặt tiền lạc long quân, tiến thành cạnh novaworld công viên biển giá 11,5 tr/m2
3
14.95 tỷ 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 1300m² thổ cư.
- Vị trí đẹp cạnh Novaworld và công viên biển.
- Giá tốt 11.5tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.
Bán 1262m2 mặt tiền xuân thuỷ, mũi né ngay sun group, sunshine mũi né
3
10.5 tỷ 1262 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Cần bán lô đất mặt tiền đường Xuân Thuỷ, Mũi Né.
- DT 1262m².
- Cạnh các dự án lớn Sun Group, Sunshine Mũi Né.
- Gần biển, sân bay, cao tốc.
- Cách biển chỉ 100m.
- Giá 10.5 tỉ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 600m thổ cư lô góc mặt tiền biển lạc long quân, tiến thành gần novaworld và công viên biển
3
10.5 tỷ 600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
- DT 600m² có 200m² thổ cư.
- Mặt tiền đường 12.7m và mặt biển đẹp.
- Lô góc thoáng đẹp.
- Cạnh bên nhiều villa, homestay cao cấp.
- Gần Novaworld và công viên biển.
- Giá tốt 10.5 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Tp. Phan Thiết, Bình Thuận

Bán đất mặt tiền Tp. Phan Thiết Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Tp. Phan Thiết tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Tp. Phan Thiết. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Tp. Phan Thiết theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.