Bán đất mặt tiền tại Bình Dương giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt tiền đường dx 82, cách bệnh viện 1500 giường 300 mét gần ngã tư trần ngọc lên 100 mét
5
3.39 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DX 082, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Đất đẹp - chốt thôi khách mặt bằng đẹp rồi kinh doanh (Định Hòa cũ) phường Chánh Hiệp, TP. Hồ Chí Minh City, gần hết tiện ích xung quanh.
- Đất mặt tiền DX 82 nhựa 9m vỉa hè mỗi bên 5m cách MPTV 50m, cách BV 1500G 500m. Cách ngã tư trần ngọc lên 100mét.
- DT: 5x32m (159m²) thổ cư 60m².
- Giá 3 tỷ 390tr.
- Kim Phát zalo . Giáp chủ.
- Zalo .
Bán mặt tiền châu thới  song hành ql1k, khu dân cư tại châu thới, bình an, 5 tỷ, 100m2
7
5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Châu Thới, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Đất nền tọa lạc tại Châu Thới, Bình An, Dĩ An, Bình Dương (P. Đông Hòa - HCM mới) với nhiều ưu điểm nổi bật.
Mặt tiền Châu Thới Song hành QL1K, sát Metro.
Giá chỉ 5 tỷ VND cho diện tích 100m².
Pháp lý rõ ràng, đầy đủ.
Khu vực có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng.
Môi trường sống lý tưởng, yên tĩnh và an ninh.
Tiện ích đầy đủ, gần gũi với cuộc sống hàng ngày.

Gần Bách Hóa Xanh Ngã Tư ...
Bán lô đất mặt tiền cây da xề tt dĩ an bình dương gần metro làng đh siêu thị go chỉ vài phút đi xe
6
4.8 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cây_Da_Xề, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Bán lô đất mặt tiền Cây Da Xề TT Dĩ An Bình Dương gần Metro làng ĐH siêu thị Go chỉ vài phút đi xe.

Cách siêu thị Go 200m. P Đông Hòa.
DT: 4x25m có 70m² thổ cư (ODT).
Mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh, buôn bán.
Giá: 4,8 tỷ bớt lộc.
LH E Hoàng GC.
Mặt tiền đường nhựa bùi thị cội thông tứ phía p tân đông hiệp tp dĩ an bd, 84.1m2 4*21m, giá 4ty350
5
4.35 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Thị Cội, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Mặt tiền đường nhựa Bùi Thị Cội thông tứ phía, P. Tân Đông Hiệp - TP Dĩ An.
Vị trí: Gần trung tâm y tế Dĩ An, 150m ra ĐT 743, thuận tiện di chuyển về các hướng.
Diện tích: 84.1m² (4x21m) ODT 63.2m².
Hỗ trợ vay bank cho khách cần.
Giá: 4ty350
Lh E Hoàng.
Ngân hàng thanh lý đất ngang 24m mt nhựa, dt 1079m2, chỉ 3ty42, dầu tiếng bình dương
6
3.42 tỷ 1079 m²
Đất Mặt Tiền

X.Long Hòa, H.Dầu Tiếng, BD

Ngân hàng trực tiếp thanh lý ĐÂT LONG HÒA, DẦU TIẾNG
- DT: 24,2 x 53,6m
Hiện trạng tài sản là đất trống.
Cách mặt tiền đường chính 750 m.
Cách mặt tiền đường chính DT 749A 300 m
Cách Uỷ ban nhân dân Xã Long Hòa 400 m. Bán kính 5 km có đầy đủ các tiện ích: chợ, ngân hàng, trường học, ..
---- Lh Phú hỗ trợ nhanh hơn
Chính chủ gửi bán gấp lô đất mặt tiền đường thới hòa 08, xã bến cát, bình dương diện tích 356,3m²
4
3.7 tỷ 356 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đại Lộ Bình Dương, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Người đăng: Loan (1 tin đăng)
Mặt tiền đường rộng 7m, cách Đại lộ Bình Dương 70m, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng. Giá rẻ nhất khu vực. Nay thuộc phường Thới Hòa, TP HCM.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Diện tích 356,3m² ODT 120m².
+ Mặt tiền đẹp, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Giá bán 3,7 tỷ VND.
+ Đường vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển.
+ Không gian thông thoáng, nhiều tiện ích xung quanh.
- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần khu ...
Đất 100m mặt tiền kinh doanh trục chính kdc tứ hải, phường tân đông hiệp, tp dĩ an
7
4.7 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 11, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Đất mặt tiền kinh doanh trục chính kdc Tứ Hải, phường Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.
Đất 4.7 tỷ TL - 100m² (ngang 4.76m).
Thổ cư 100%. Sổ hồng riêng.
Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

Vị trí: Đường trục chính 22m liên kề kdc Biconsi thông 2 đầu, gần trường cấp 1.2.3 Tân Đông Hiệp C vào 400m, gần ngã tư Chiêu Liêu, kcn Tân Đông Hiệp B, khu BiconsiXung quanh tiện ích đầy đủ, đi lại thuận tiện. Xây dựng tự do.
Bán đất 4.5x34m, mặt tiền thuận giao 1 p. thuận giao gần chợ bình thuận 2
5
4.1 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thuận Giao 1, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Vị trí buôn bán nhỏ, mặt tiền rộng 4.5m, giá 4.1 tỷ và còn thương lượng chủ

- Địa chỉ: Mặt tiền đường Thuận Giao 1, P. Thuận Giao, TP. Thuận An, Bình Dương
- Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí
- Diện tích: 152.7m²(4.5x34m), thổ cư 70m², lộ giới vào 37.5m2
- Hướng Đông Nam
- Đường rộng 7m, thông 2 đầu
- Cách chợ Bình Thuận 2 chỉ 300m
- Hỗ trợ vay ngân hàng 70%
Bán đất mặt tiền đường tân lập, dĩ an, bình dương
3
4 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tân Lập, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Chính chủ cần bán đất mặt tiền đường Tân Lập, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương
Diện tích (90m²): 5 X 19.
Đất hợp đồng của Cty 710 cấp cho cán bộ, công, nhân viên.
Mặt tiền đường tân lập, gần làng đại học.
Đối diện số 121 Tân Lập. Kế bến xe miền đông, kế bên Bcons, Xa Lộ Hà Nội, Metrol,...
Có nhiều tiện ích xung quanh: Trường học, siêu thị, bệnh viện, tuyến đường huyết mạch,...
Giá bán 4 tỷ có ...
Chính chủ cần bán đất mt đường dt 748, tp bến cát bình dương
6
3.85 tỷ 267 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 748, X.An Điền, Tx.Bến Cát, BD

Người đăng: Old Man (1 tin đăng)
Tôi chính chủ đang cần bán đất MT đường DT 748, An Điền TP Bến Cát, tỉnh Bình Dương (cũ) nay là phường Long Nguyên TPHCM.
Ngang 10m dài 26.7m, có 100m² thổ cư (đã trừ lộ giới), đường đang mở rộng 38m, tiện việc xd kho cho thuê, xây nhà ở... Khu vực đông dân cư, gần đường Vành Đai 4, gần cty xí nghiệp... Giấy tờ đầy đủ, pháp lý rỏ ràng.
Chú ý: Không tiếp môi giới, cần người thiện chí mua đầu tư, ...
Cần bán đất mặt tiền đt746 bắc tân uyên diện tích 7,2 x 52m (tổng ~430,4m) thế đất đẹp
4
4.55 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 746, Tt.Tân Thành, H.Bắc Tân Uyên, BD

CẦN BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐT746 BẮC TÂN UYÊN
Diện tích: 7,2 x 52m (tổng ~430,4m)
Thế đất đẹp, nở hậu 9,2m
Có sẵn 80m thổ cư
Vị trí: mặt tiền đường ĐT746, khu vực tiềm năng phát triển cao

Giá chỉ: 10riệu 600 ngàn /m (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp: đầu tư, kinh doanh, xây nhà xưởng hoặc nhà ở lâu dài

Liên hệ: (chính chủ)
Chính chủ bán đất mt thạnh quý  246m  đường 12m kinh doanh
3
4.58 tỷ 246 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Quý, P.An Thạnh, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: MR Tuan (71 tin đăng)
TÔI BÁN ĐÂT 246M (6,4X37) ĐẤT MT THẠNH QUÝ GẦN CHỢ BÚNG
DT: 246m² (6,4 x 37)
Mặt tiền đường nhựa 12m thông thoáng
Vị trí đẹp, gần chợ Búng khu dân cư đông
Phù hợp kinh doanh, xây ở hoặc đầu tư
Pháp lý rõ ràng không quy hoạch không tranh chấp

Giá: 4,58 tỷ TL chính chủ

Liên hệ: (Tuấn) em chủ dẫn xem24/7
Xin cảm ơn
Bán đất phú mỹ mặt tiền dx 25 gần chợ gần trường học
5
4.15 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN DX 25 GẦN CHỢ PHÚ MỸ
Tiện ích đầy đủ,gần chợ phú,trường học k thiếu thứ gì
Đường nhựa 6m mặt tiền dx 25
Diện tích 6 x 26 tổng 158.8m thổ cư 60m
Giá 4 tỷ 150 triệu thương lượng
Lh HUY TỔNG
Bán đất mặt tiền dx 08 phú mỹ sát bên trường lái
6
3.65 tỷ 173 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

BÁN ĐẤT PHÚ MỸ MẶT TIỀN DX 08 SÁT BÊN TRƯỜNG LÁI
Gần trung tâm thành phố mới,gần huỳnh văn luỹ,dx 02
Tiện ích đầy đủ,gần trường học,chợ phú mỹ,trạm y tế đầy đủ cả
Dt : 5 x 35 tổng 173.7m thổ cư 60m đường nhựa thông 2 xe né nhau
Gần thành phố mới trung tâm thương mại
Giá : 3 tỷ 650 triệu thương lượng
Hướng Tây Bắc
Lh HUY TỔNG
Bán đất phú mỹ mặt tiền dx 13 gần chợ phú mỹ
3
3.89 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

BÁN ĐẤT PHÚ MỸ DX 13
- Cần bán lô đất mặt tiền Dx 013 mặt tiền đường nhựa 8m
- Kinh doanh buôn bán thoải mái
- Cách chợ Phú Mỹ 300m
- Diện tích 5x30 thổ cư 60m vỉa hè 2m
- Giá 3 tỷ 9 còn thương lượng
Lh HUY TỔNG GC
Bán đất mặt tiền dx25 gần chợ phú mỹ vị trí đẹp, ngay trung tâm phú mỹ thuận tiện kinh doanh
4
4.15 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DX 025, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN DX25 GẦN CHỢ PHÚ MỸ

Vị trí đẹp, ngay trung tâm Phú Mỹ thuận tiện kinh doanh, ở đều tốt
Gần chợ Phú Mỹ, trường học, tiện ích đầy đủ
Đường nhựa 6m, thông thoáng, xe hơi vi vu

Diện tích: 6 x 26 (158.8m)
Thổ cư: 60m

Giá bán: 4 tỷ 150 triệu (còn thương lượng)

Liên hệ: (GC)
Thanh lý lô đất mặt tiền đường dx073 ô tô tại phường định hòa, tp thủ dầu một, bình dương !!!
6
3.95 tỷ 313 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DX 073, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Thanh lý lô đất mặt tiền đường DX-073 ô tô tại Phường Định Hòa, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương !!!

- Giá bán: 3.951 tỷ

- Tài sản cách đường Mỹ Phước Tân Vạn khoảng 200m

- Diện tích lớn: 313.5m² có 60m² ODT
___________
Ngân hàng thanh lý đất mặt tiền 477m2 tại nguyễn chí thanh, tân an, thủ dầu một, chỉ với 4,44 tỷ
6
4.18 tỷ 477 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chí Thanh, P.Tân An, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Đất nền rộng 477m² tại Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Phú An, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương) cực kỳ tiềm năng cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư.

- Giá chỉ 4,178 tỷ VND, rất hợp lý cho diện tích lớn.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Mặt tiền rộng 6m, dễ dàng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Ngõ vào rộng 20m, thuận tiện cho xe hơi ra vào thoải ...
Bán đất mặt tiền kinh doanh lê chí dân  tp thủ dầu một giá 3 tỷ150 / 97m2 thổ cư nay tp hcm
3
3.15 tỷ 97 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Chí Dân, P.Hiệp An, Tp.Thủ Dầu Một, BD

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH LÊ CHÍ DÂN - TP THỦ DẦU MỘT
Giá : 3 tỷ150

Đặc biệt ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 60-70% giá bán :
- DT: 5mx19.5m²
Vị trí: Kinh doanh đa ngành nghề, spa, vp cty...Đất cách QL 13 = 900m, cách nguyễn chí thanh 90m, cách khu lịch đại nam 600, dân ở đông kín
- Đất không mồ mã, không quy hoạch
( giấy phép cấp chính 5-8 lầu)
- Đất nằm gần trường cấp 1,2- gần chợ, tiện ích ...
Chính chủ bán đất đẹp tại mặt tiền đường an thạnh 22, 22,5 triệu / m2, 156,4 m2
4
3.52 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Thạnh 22, P.An Thạnh, Tp.Thuận An, BD

Bán Đất thổ cư liền kề MẶT TIỀN ĐƯỜNG AN THẠNH 22, Đường An Thạnh 22, Phường Thuận An, Hồ Chí Minh, trước đây Thành phố Thuận An, Bình Dương với diện tích lý tưởng 156,4m²(60m² ODT, 96.4 m² HNK), thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
+ Hướng cửa chính: Đông, giúp đón ánh sáng tự nhiên.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m, tạo không gian thoáng đãng.
+ Chiều rộng ngõ ...
Từ 40 tới 60 của 86

Xem quy hoạch tại Bình Dương