Bán đất mặt tiền tại Bình Dương giá nhỏ hơn 20 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất xã định hiệp, dầu tiếng, 231m2 thổ cư, mt 11m, gần đường nhựa, giá tốt
4
1 tỷ 231 m²
Đất Mặt Tiền

X.Định Hiệp, H.Dầu Tiếng, BD

Bán lô đất đẹp diện tích lớn tại xã Định Hiệp khu vực an ninh, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.
Diện tích: 231m².
Đường trước đất rộng, xe ô tô di chuyển thuận tiện.
Ưu điểm nổi bật:
Gần Ban chỉ huy quân sự, công an xã khu vực an ninh đảm bảo.
Gần trường mầm non, thuận tiện sinh hoạt cho gia đình có trẻ nhỏ.
Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, môi trường sống trong lành.
Tiềm năng tăng giá tốt khi ...
Chính chủ gửi bán đất mặt tiền đẹp bình hòa dt 255m2, cách tl43 chỉ 20m, kinh doanh ngon lành
3
7.8 tỷ 255 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 43, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: MR Tuan (71 tin đăng)
Chính chủ gửi bán mặt tiền đất Bình Hòa.
Vị trí cực đắc địa cách Tỉnh Lộ 43 chỉ 20m, sát cây xăng Đồng An.
Ngay khu công nghiệp Linh Trung 2 vào trung tâm Sài Gòn chỉ 20 phút.
Diện tích: 255m² (ngang 8m) sổ sẵn có 150m² thổ cư, đất đẹp vuông vức.
Phù hợp xây khách sạn, nhà nghỉ, quán nhậu, tiệm sửa xe.
Khu vực kinh doanh đa ngành nghề, dân cư sầm uất.
Giá bán: 7,8 tỷ thương lượng chính chủ.
Liên ...
Bán mặt tiền kinh doanh víp hai bà trưng di an
4
10 tỷ 253 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Hai Bà Trưng, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Chủ cần bán gấp:
MẶT TIỀN HAI BÀ TRƯNG, DĨ AN BỀ NGANG HƠN 6,1M
Ngay bên hông Trung tâm Y tế Dĩ An vị trí đẹp, kinh doanh cực tốt
Diện tích: 252m có 60m thổ cư
Giá cũ: 50 triệu/m
Nay chỉ còn: 40 triệu/m
Tổng giá chỉ 10 tỷ
Mặt tiền đẹp dân cư đông đúc
Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề

Lh: Quân xem ngay
Mặt tiền võ văn kiệt xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm anh ngữ. diện tích 300m2 full
10
12.6 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Kiệt, P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Mặt tiền Võ Văn Kiệt Đẹp vip tại Thành Phố Mới.

Diện tích 10x30 full thổ cư.
Kinh doanh, xây dựng toà nhà khách sạn, toà nhà văn phòng, cực kỳ vip.
Ngay cửa ngõ giao thông kết nối 3 KCN Lớn Sóng Thần 3, Đại Đăng.
Vào Siêu Thị Aeon Mall, Trung tâm Thể dục thể thao, Hồ Bơi, Khu Mua sắm Phố Ẩm thực, trung tâm Tài Chính..
Trường học các cấp, Ngô Thời Nhiệm, Đại Học Quốc Tế Miền Đông.

Xây dựng 6 ...
Tôi bán lô đất biệt thự đường Sông rộng 12m có vỉa hè và bờ kè sông rất thoáng mát yên tĩnh đẹp. Đất là đường chính bờ sông qua lại ra Quốc lộ 13 và chợ đầu mối Thủ Đức.
Nằm Trong khu biệt thự ven sông, thoáng mát, an ninh, yên tĩnh, dân cư đông, và xung quanh đầy đủ tiện nghi Bệnh viện - trường học - công vien - siêu thị - chợ - quán xá buôn bán...

Lô đất biệt thự 220m², ngang 10m full thổ cư. ...
Bán gấp đất làm khách sạn ngang 10m rộng 249m2 mặt tiền trục chính kinh doanh nguyễn thị tươi dĩ an
7
12 tỷ 249 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Tươi, P.Tân Bình, Tp.Dĩ An, BD

Mặt tiền đường Nguyễn Thị Tươi, Dĩ An, Bình Dương. Chủ bán gấp.
Diện tích: 249m² (ngang 9.5m), thổ cư 163m².
Vị trí đắc địa: Cách khu du lịch Hố Lang chỉ ~400m.
Đường nhựa rộng, gần chợ, trường học.
Cách trường THCS Tân Bình chỉ 500m.
Cách quỹ đất xây chung cư Bcon chỉ 300m.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, rõ ràng.
Giá: 12 tỷ (giá cũ 13,5 tỷ).
LH: .
Chính chủ bán đất mặt tiền đường h26(603), p. thới hòa, bến cát, bình dương gần ql13, giá 3.2 tỷ
7
3.2 tỷ 222 m²
Đất Mặt Tiền

Thới Hòa U&I, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Vị trí đắc địa Giao thông thuận tiện thích hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời cao.
- Diện tích: 7m x 32m (222m²).
- Thổ cư: 120m².
- Pháp lý: Sổ đỏ riêng chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng.
- Hướng cửa chính: Tây Nam Phong thủy tốt, đón tài lộc.
- Trên đất có sẵn căn nhà nhỏ có thể tận dụng ở ngay hoặc cải tạo theo mục đích kinh doanh.

Ưu điểm nổi bật:
- Cách Quốc lộ 13 chỉ 1km Mặt tiền đường ...
Tôi bán rẻ miếng đất 245m2 đất mt bình nhâm giá 3,68 tỷ
4
3.68 tỷ 245 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Nhâm 28, P.Bình Nhâm, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: MR Tuan (71 tin đăng)
Chính chủ gửi bán đất 245m² (5x50) đất MT Bình Nhâm 28 Lái Thiêu.

Cách chợ Lái Thiêu ~3Km.
DT: 245m² (5 x 50).
Mặt tiền đường 5m xe hơi.
Lô đất đẹp, dễ xây dựng.
Phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng không quy hoạch không tranh chấp.

Giá: 3,68 tỷ thương lượng chính chủ.

Liên hệ: .
Dẫn xem 24/7, xin cảm ơn.
Bán đất mặt tiền quốc lộ 13. p. tân định. bến cát, này p. hoà lợi. dt 257m2 (7x38) thổ cư 50m2.
7
4.1 tỷ 257 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Tân Định, Tx.Bến Cát, BD

Bán đất mặt tiền quốc lộ 13. P. Tân Định. Bến Cát. Nay là P. Hoà Lợi, TP. Hồ Chí Minh
- Vị trí: gần chợ Bến Lớn, chợ Hoàng Gia, khu du lịch Đại Nam...
- DT: 257m²(7x38) thổ cư 50m2
- đất thuận lợi cho vừa ở vừa kinh doanh sầm uất đa ngành nghề.
- cần tiền nên giảm giá 1 tỷ để bán gấp, mong tiếp khách thiện chí
- Giá: 4,1 tỷ
Lh: (gc)
NGỘP HẠ GIÁ 3 TỶ BÁN GẤP
BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO PHƯỜNG ĐÔNG HOÀ DĨ AN ( NAY LÀ ĐÔNG HOÀ HCM )
DIỆN TÍCH 226M2 NGANG 5M THỔ CƯ 100M2
CÓ NHÀ CẤP 4 THU NHẬP 18tr/th
GIÁ 12,5 TỶ
LH EM TOÀN DẪN XEM NHÀ GẶP TRỰC TIẾP CHỦ LÀM VIỆC
Bán đất mặt tiền ql13, phú thọ, gc. diện tích 10x30m có 150m2 thổ cư vị trí kinh doanh buôn bán.
4
16.5 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đại Lộ Bình Dương, P.Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền QL13 - Phú Thọ - GC.
Diện tích 10 x 30m có 150m² thổ cư.
Vị trí kinh doanh buôn bán.
Giá 16ty5.
GC.
Đất TP.HCM 350m² - 6 x 58 100m² thổ cư 610tr
Mặt Tiền Đường 8m Liền Kề Khu Công Nghiệp Xây Trọ Được Ngay sát đường Tạo Lực 65m Bắc Tân Uyên - Phú Giáo - Bàu Bàng
-------------
- Vị trí : Phú Giáo , Bình Dương nay là xã An Long , TP.HCM
- Di chuyển 800m đầy đủ tiện ích chợ , trường học , UBND
- Bán kính 1km KCN và Nhà Máy , Cty đang hoạt động nhiều có thể xây trọ và khai thác dòng tiền trên đất ...
Bán đất mặt tiền phạm ngũ lão đối diện trường việt anh
4
14 tỷ 204 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Ngũ Lão, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão, gần bên trường Việt Anh, cách ngã 6 chỉ 500m, khu văn hoá + chính trị + kinh doanh, sung túc bậc nhất Thủ Dầu Một.
- Diện tích: 9.6 x 21.5m CN 204.1m² (thổ cư full 100%).
- Đang cho thuê thu nhập 15 triệu.
Giá 14 tỷ.
- LH Huy Tổng.
Bán đất mặt tiền đường ống nước sát tôn thất tùng, p. đông hòa gần bcons city giá chỉ 11,5 tỷ
9
11.5 tỷ 292 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tôn Thất Tùng, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất mặt tiền đường Ống Nước P. Đông Hòa, Dĩ An gần Bcons City giá chỉ 11,5 tỷ.

Vị trí đắc địa Trung tâm phát triển sầm uất nhất Dĩ An (nay là TPHCM).
Mặt tiền đường Ống Nước (sát Tôn Thất Tùng), tuyến đường kết nối Đại lộ Đông Tây Quốc lộ 1K Xa lộ Hà Nội.
Gần Bcons City, khu làng Đại học Quốc Gia, KDC Đông Hòa.
Cách ngã tư Thủ Đức chỉ 5 phút di chuyển hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc.

Thông ...
Siêu phẩm  lô góc 2 mặt tiền khu tái định cư châu thới giá chỉ 9 tỷ
9
9 tỷ 244 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Châu Thới, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Siêu phẩm - lô góc 2 mặt tiền khu tái định cư Châu Thới (Phường Đông Hòa - HCM mới) giá chỉ 9 tỷ.
Địa chỉ cũ: Đường D2, Phường Bình An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương.
Địa chỉ mới: Đường D2, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh).
Vị trí: KDC Châu Thới gần trường học, công viên trung tâm, hồ cảnh quan.
Lô góc siêu đẹp thích hợp mở quán xá, xây villa, building văn phòng, homestay hoặc CHDV.

Thông tin nổi ...
Lô sát góc 245m2 ngay kdc vĩnh phú 1mặt tiền công viên bờ sông đường thông ra ngô chí quốc/sổ riêng
3
9.3 tỷ 245 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vĩnh Phú, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: C Vân (14 tin đăng)
Sang lô sát góc mặt tiền diện tích 245m² đất thổ cư ngay KDC Vĩnh Phú 1 mặt tiền đường 12m đường thông dài lên khu chế xuất, cụm khu công nghiệp nhẹ, mặt tiền nền đất quay ra bờ sông thoáng mát, nhà cửa san sát, vị trí đắc địa.

Xung quanh cách ra 1km là chợ Đầu Mối Thủ Đức, siêu thị Lotte, Aeon... Trường học gần bên.

Thích hợp mua đầu tư, xây nhà vườn ở nghĩ dưỡng, kinh doanh được vì là trục ...
Bán thửa đất mặt tiền 8m, phường tân uyên (gần đt746 & sông đồng nai)
6
1.59 tỷ 255 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 746, X.Tân Mỹ, H.Bắc Tân Uyên, BD

Vị trí vàng ngay cụm công nghiệp Tân Mỹ, cách ĐT746 chỉ 30m, cách sông Đồng Nai 20m.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 255,6m² (thổ cư 100m²; CLN 155,6m²).
Mặt tiền 8m, chiều sâu 31m.
Giá: 1,59 tỷ.
Hướng: Nam phong thủy tốt, nhiều gió mát.
Quy hoạch: Đất ở nông thôn, phù hợp xây biệt thự vườn, nhà nghỉ dưỡng hoặc đầu tư phân lô.
Tiện ích & lợi thế: Đường lớn trước đất, xe hơi ra vào thoải mái; liền ...
Bán lô đất mặt tiền đường an sơn 01 an sơn thuận an bình dương
5
6 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Sơn 1, X.An Sơn, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: Tung Nam (7 tin đăng)
Ông anh hạ giá ra gấp lô đất mặt tiền đường An Sơn 01 Thuận An Bình Dương. Giá chỉ 6 tỷ.
Diện tích 10 x 30m. Thổ cư 100m nở hậu.
Anh chỉ có nhu cầu liên hệ .
Đất mặt tiền đối diện ubnd&công an&công viên. phường phú tân tp mới bình dương .
3
8.55 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

ĐẤT MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN UBND&CÔNG AN&CÔNG VIÊN. PHƯỜNG PHÚ TÂN TP MỚI BÌNH DƯƠNG
.
Diện tích: 10m 30m Thổ cư: 300m.
Khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
Đường thông: Võ văn Kiệt & Lê Lợi
Tiềm năng: Xung quanh nhiều tiện ích .Kinh doanh đa ngành nghề, mở văn phòng, quán ăn, nhà hàng, hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.
Sổ sách rõ ràng, công chứng sang tên ngay.
Giá bán 28.5 triệu/m² (thương ...
Chính chủ cần bán đất mt đường dt 748, tp bến cát bình dương
6
3.85 tỷ 267 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 748, X.An Điền, Tx.Bến Cát, BD

Người đăng: Old Man (1 tin đăng)
Tôi chính chủ đang cần bán đất MT đường DT 748, An Điền TP Bến Cát, tỉnh Bình Dương (cũ) nay là phường Long Nguyên TPHCM.
Ngang 10m dài 26.7m, có 100m² thổ cư (đã trừ lộ giới), đường đang mở rộng 38m, tiện việc xd kho cho thuê, xây nhà ở... Khu vực đông dân cư, gần đường Vành Đai 4, gần cty xí nghiệp... Giấy tờ đầy đủ, pháp lý rỏ ràng.
Chú ý: Không tiếp môi giới, cần người thiện chí mua đầu tư, ...
Từ 20 tới 40 của 63

Xem quy hoạch tại Bình Dương