Tổng hợp các lô đất mặt tiền tôn thất tùng đang có giá tốt

Đăng: 12/05/2026
Giá: 19.38 tỷ
228 m2

Bán đất mặt tiền đường Tôn Thất Tùng - Vành Đai 2 Làng đại học Quốc Gia - Đông Hòa TP. HCM.

Vị trí đẹp trên trục Tôn Thất Tùng Vành đai Làng Đại học Quốc gia.
Kế bên chung cư Bcons Green Topaz.
Đối diện cổng sau Đại học Sức khỏe đang xây mở rộng.
Khu vực đông dân cư, sinh viên, chuyên gia, nhu cầu ở và dịch vụ cao.
Thông tin lô đất :
Diện tích 228m² Full Thổ cư, ngang 7.34 nở mặt tiền
Giá bán 85 triệu/m² Thương lượng chính chủ.
Mặt tiền rộng rãi, thoáng, dễ thiết kế xây dựng.
Phù hợp nhiều mô hình khai thác.
Công năng khai thác tốt.
Kinh doanh buôn bán.
Xây căn hộ dịch vụ mini.
Làm homestay.
Văn phòng công ty.
Đầu tư giữ tài sản, đón tăng giá theo hạ tầng và dân cư.
Tham khảo Các nền đất đang bán tại trục đường này:
Lô 1: Diện tích: 180m² Full Thổ cư, ngang 8m.
Lô 2: Diện tích 216m² Thổ cư 200m², ngang 8m.
Lô 3: Diện tích 107m² Thổ cư 100m², Ngang 4m.
Lô 4: Diện tích 97m² Full Thổ cư, ngang 5m.
Lô 5: Diện tích 540m² Ful Thổ cư Ngang 9.2m, Nở hậu 11m.
Liên hệ: Trung Đức.
Thương lượng chính chủ xem đất trực tiếp và tham khảo thêm nhiều sản phẩm khác.
Văn phòng: 34 đường D4, KDC Bình Nguyên, Nội Hóa 1, Đông Hòa, TP. HCM.
Nhận ký gửi nhà đất Dĩ An Bình Dương.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Mặt Tiền
Giá: 19.38 tỷ
Diện Tích: 228 m2
Đường Trước Nhà: 18 mm
Mặt Tiền: 7,34 m
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30362854
Ngày Đăng: 12/05/2026 - 25/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

Tin Đất Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ