Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán golden bay cam ranh cặp nền mặt tiền đường 26m cạnh hồ danh vọng giá 32tr/m2.0946 753 ***
9
8.06 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden Bay, X.Cam Hải Đông, H.Cam Lâm, KH

Cần bán gấp cặp nền Golden Bay Bãi Dài Cam Lâm. Ai theo dõi thì biết nền cặp hiện rất hiếm chỉ còn ít cặp bán ra.

- Diện tích: 7 x 18 x 2 = 252m².
- Mặt tiền đường: 26m.
- Nhà ngay sát cạnh hồ Danh Vọng thoáng mát, cách hồ vài bước chân

Điểm đặc sắc:
- Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho kinh doanh, đặc biệt mở homestay, khách sạn.
- Đường vào thuận lợi cho xe ô tô.

- Giá chỉ 32tr/m². Tổng: 8 ...
Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng  khu đô thị hà quang 1 nha trang
5
8.91 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng - Khu đô thị Hà Quang 1 Nha Trang.
- Diện tích 110m² ngang 5m, vuông vắn.
- Hướng Đông mát mẻ.
- Vị trí cực đẹp đối diện công viên lớn 1 hecta.
- Xây dựng 5 tầng, phù hợp khai thác kinh doanh.
- Giá bán: 81 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Sở hữu đất trục a1 vcn phước long 2 kề lô góc chưa tới 91tr/m rẻ nhất thị trường
6
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM TRỤC A1 VCN PHƯỚC LONG 2

Vị trí đẹp: Kề lô góc Trục A1 khu đô thị VCN Phước Long 2
Diện tích: 110m (5x22)
Giá bán chỉ: 10 tỷ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG hiện tại

Trục đường giá trị cao, dân cư hiện hữu đông đúc
Phù hợp xây ở, căn hộ, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản
Kề lô góc cực thoáng tăng giá trị khai thác kinh doanh
Khu vực hạ tầng hoàn thiện, kết nối trung tâm nhanh ...
Bán đất biệt thự ven sông tắc hòn một vị trí đẹp, hướng sông giá tốt.  0898 368 ***
3
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT Ven Sông Tăc- Hòn Một- 300m² hướng sông
====
- Vị trí nằm cách TTTP Nha Trang chỉ 2 km.
- Diện tích: 300m (15*20m)
- Hướng Đông Nam
- Đường trước nhà 13m sau tiếp giáp đường 2m.
- Pháp lý: HĐMB
- Giá bán: 28tr/m2
====
Lh:
Hạ giá bán đất đường a1 võ văn kiệt vcn phước long 2 bao toàn bộ,lô sạch đẹp
4
9.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Văn Kiệt, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Hạ Giá Bán đất đường A1 Võ Văn Kiệt VCN Phước Long 2 bao toàn bộ,lô sạch đẹp
---------
Đất mặt tiền đường A1 Võ Văn Kiệt VCN Phước Long 2
Diện tích : 100m² (5 x 20)
Hướng : Tây Nam
́ ́ : 9,5 tỷ
----------
Liên hệ :
Bán đất mặt tiền đường số 13 hà quang 2 sth06a chỉ 8 tỷ 650 triệu( bao cọc hơn 200tr)
5
8.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường số 13 Hà Quang 2 STH06A chỉ 8 tỷ 650( bao cọc, cọc hơn 200tr)
Diện tích: 100m² ngang 5m
Xây dựng được 4,5 tầng, đường số 13 rộng 16m , trục chính kinh doanh, dòng tiền lưu động
Hướng: Bắc
Giá bán: 8 tỷ 650( bao cọc) thương lượng nhẹ
Lh: Em Linh
Lô đẹp giá tốt tại dự án kđt ven sông tắc đáng đầu tư
7
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đẹp giá tốt nhất dự án KĐT Ven Sông Tắc
Tại TP Nha Trang - đối diện DA SunGroup

Diện tích 300m ngang 15m
Hướng Đông Hướng sông mát mẻ vị trí đẹp

Giá tốt nhất 28triệu/m
Liên hệ Giang : xem đất
Còn nhiều lô đẹp tại nhiều vị trí khách hàng liên hệ e Giang cập nhật giỏ hàng
Bán lô đất đường số 8 hà quang 2, phường nam nha trang đối diện trung tâm thương mại
3
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường Số 8 Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang đối diện trung tâm thương mại.

- Diện tích: 112.5m² ngang 5m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí: STH37 đường Số 8, đối diện quỹ đất QH trung tâm thương mại.
- Giá bán 85 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất nền đường thích quảng đức vị trí kinh doanh tốt  khu đô thị hà quang 2 giá 8,5 tỷ
5
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT NỀN ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC VỊ TRÍ KINH DOANH TỐT - KHU ĐÔ THỊ HÀ QUANG 2 GIÁ 8,5 TỶ
- Lô 100m² (5x20).
- Vị trí: Lô kế góc, mặt tiền đường Thích Quảng Đức rộng 22.5m kết nối nhiều khu đô thị phía Tây Nha Trang.
Vỉa hè rộng rãi, xây dựng 4,5 tầng . Phù hợp vừa ở vừa kết hợp kinh doanh.
- Giá bán : 8,5 Tỷ (Bao gồm ép cọc).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Bán đất nền dự án tại khu đô thị ven sông tắc, 30tr/ m2, 280m2, view đẹp giá ngộp
4
8.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án ở Khu đô thị ven sông Tắc, Phong Châu, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích lên tới 280m², giá chỉ 30tr/ m².
Mặt tiền rộng 15m, cực hợp cho việc kinh doanh.
Hướng cửa đông nam phong thủy tốt cho gia chủ.
Đất sạch, pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.
Không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần bệnh viện đa khoa Yersin Nha ...
Bán đất mặt tiền đường phong châu kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang
4
7.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Phong Châu KĐT ven sông Tắc Vĩnh Thái Nha Trang
+ Diện tích: 160m ngang 8m
+ Mặt tiền đường Phong Châu rộng 20m phù hợp kinh doanh, buôn bán
+ Đối diện KĐT tập đoàn Sungroup, KĐT Mỹ Gia tiềm năng tăng giá cao
+ Giá bán: 7,2 tỷ
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Bán đất khu đô thị lê hồng phong 2 đường thích quảng đức, số 07, 08, 13 và các đường 13m giá tốt
8
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị Lê Hồng Phong 2, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa.

1. Đường Thích Quảng Đức rộng 22.5m.
Diện tích từ 107.5 m² giá 117tr/m².
2. Đường Số 07 rộng 22m.
Diện tích 117.5 m² giá 85tr/m².
3. Đường Số 08 rộng 20m.
+ Diện tích từ 112.5m² giá từ 86tr/m². Ép cọc riêng.
4. Đường Số 13 rộng 18m.
+ Diện tích từ 100m² giá từ 85tr/m². Bao cọc.
5. Đường số 01 A rộng 13m ngang diện tích 137m² ngang 8m ...
Chính chủ bán lô góc nhỏ đường thông ra sông gói 5 giá tốt nhất kđt mỹ gia chỉ 52tr bao hết
5
8.71 tỷ 167 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô góc gói 5 giá tốt nhất thị trường KĐT Mỹ Gia.
- Diện tích 167.5m² (ngang 9m dài 20m vát góc).
- Đường 12m, lô này hướng Tây - Bắc
- Giá bán: 52 triệu/m² bao tất cả chi phí (ép cọc + thiết kế + thuế phí sang tên) hiện đang là lô góc nhỏ giá tốt nhất thị trường.
Liên hệ em xem đất: - Em Hoa.
Bán đất vị trí đẹp mặt tiền đường a3  vũ lăng  kđt vcn phước hải. giá rẻ nhất khu vực phước hải
3
7.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

* Bán đất vị trí đẹp mặt tiền Đường A3 - Vũ Lăng - Khu đô thị VCN Phước Hải.
- Đất vị trí đẹp phù hợp xây nhà ở ngay.
- Vị trí mặt tiền đường A3 - Vũ Lăng, KĐT VCN Phước Hải cực kì sầm uất, khu dân cư ổn định, lâu dài.
- Đối diện chợ VCN xung quanh đầy đủ các tiện ích: Chợ, trường học, bệnh viện, cafe, nhà hàng, đồ ăn...
- Diện tích: 90m² (4,5 x 20).
- Giá bán rẻ nhất khu vực Phước Hải: Chỉ 85 ...
Mipeco  tài sản đẳng cấp  sinh lời  truyền đời và là kđt biển đầu tiên ở nha trang, giá tốt
7
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Mipeco - KĐT biển đầu tiên ở Nha Trang giá tốt nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất.
- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh tế du lịch biển KĐT Mipeco là sự lựa chọn hàng đầu cho tiềm năng đầu tư khi đầu tư tại Nha Trang.
- Pháp lý sổ đỏ sở hữu lâu dài, xây dựng tự do, phù hợp nhu cầu homestay, căn hộ, khách sạn mini...
- Vị trí tiềm năng đầu tư chiến lược - Cách biển 200m, sát trường học, ...
Bán lô siêu đẹp đường thích quảng đức kđt hà quang 2, nha trang đường kinh doanh rộng 22m vỉa hè 5m
4
8.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giảm sâu bán lô siêu đẹp đường Thích Quảng Đức - KĐT Hà Quang 2, Nha Trang đường kinh doanh rộng 22m vỉa hè 5m.
Diện tích 100m² ngang 5m.
Hướng Tây.
Xung quanh đã xây dựng đông, nằm ngay trung tâm Nha Trang cách ga Nha Trang 500m, cách biển vài phút đi xe.
Giá chỉ 8.4 tỷ bao ép cọc và thuế phí.
LIÊN HỆ VŨ LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ
Giỏ hàng giá tốt, đất nền liền kề, biệt thự mipeco nha trang 90m2  95m2  149m2  163m2  234m2
10
7.74 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (2 tin đăng)
Chuyên mua bán ký gửi, sang nhượng đất nền Mipeco Nha Trang.

Giỏ hàng đa dạng diện tích, nhiều vị trí đẹp. Sổ hồng trao tay đất nền Mipeco cập nhật tháng 5/2026

- Lô đất nền đường 12m, 5x18m - Đường Số 8.
Giá bán 86tr/m².

- Lô đất nền đường 12m, 5x18m - Đường Số 6.
Giá 8xtr/m

- Lô đất nền đường 16m, thông thẳng đường Trần Phú, đường số 4:
Giá bán 9ty450

- Lô đất nền đường 12m, đối diện trung ...
Bán đất biệt thự mỹ gia an khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m² , diện tích 230,7m ngang 9,5m
4
9.7 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Biệt thự Mỹ Gia An Khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m²

- Diện tích: 230,7m² ngang 9,5m dài 20m nở hậu đẹp
đối diện toà nhà cao tầng và trường học, gần khu chợ và khu phức hợp Thể thao.

- Giá bán nhanh chỉ 42tr/m² ( hơn 9,6 tỷ xíu ạ )
- Pháp lý Hợp đồng mua bán, sở hữu lâu dài, xây nhà xong hoàn công đợi cấp sổ
- Ngân hàng BIDV cho vay 70% nên an tâm về pháp lý ạ
- Tầm giá dưới 10 tỷ mà sở hữu ...
Bán đất đường b7 view công viên  vcn phước long 2. diện tích 95m2 ngang 5m. giá 9,3 tỷ
3
9.3 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường B7 view công viên - VCN Phước Long 2. Diện tích 95m² ngang 5m. Giá 9,3 tỷ
- Diện tích: 95m² ngang 5m được xây 5 tầng 1 tum
- Hướng Đông Nam
- Giá bán nhanh chỉ: 9,3 tỷ ( hỗ trợ vay 3 bên )
- Pháp lý : Hợp đồng mua bán, xây nhà xong cấp sổ ngay . Vietcombank và Bidv cho vay
- Liên hệ em Thọ:
Cam kết thông tin thật 100%
Từ 0 tới 20 của 58

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.