Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất hà quang 1 mặt tiền 8m gần công viên, nằm giữa 2 cụm chung cư vị trí cực đẹp
8
11.68 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp nằm giữa 3 cụm chung cư SSH của Hà quang, gần Công Viên lớn nhất KĐT.
- Gần đường vành đai sông, bên kia là KĐT Sungroup.
- DT 146m² MT 8m thích hợp xây ở và kinh doanh.
Lh E Thể để xem đất.
Chủ hạ giá bán nhanh  lô đất biệt thự đông nam đường 16m  kđt mỹ gia gói 2
3
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN NHANH - LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐÔNG NAM ĐƯỜNG 16M - KĐT MỸ GIA GÓI 2
.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Vị trí: Mặt tiền đường số 7 (lộ giới 16m), KĐT Mỹ Gia Gói 2 (Vĩnh Thái). Vị trí kề góc siêu đẹp, lô đất sạch sẽ không vướng lỗi.
Diện tích: 200m² (Mặt tiền ngang 10m cực kỳ bề thế, thông số vàng để xây biệt thự).
Hướng: Đông Nam.
Hiện trạng: Đất nền biệt thự.
.
PHÁP LÝ
Pháp lý:HĐMB

Giá bán: ...
Bán lô đất biệt thự đường 16m hướng đông nam sạch gói 2 kđt mỹ gia, giá 52.5tr/m2 , đường số 7
5
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đường Số 7 rộng 16m, hướng Đông Nam mát mẻ.
Diện tích: 200m² (10mx20m). Lô đất đẹp kề góc, không tủ điện, xây dựng được 3 tầng.
Giá tốt 52.5 triệu/m², ép cọc tính riêng

Liên hệ xem đất: ạ.
Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 62 triệu/m2.
4
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang giá 62 triệu/m².
- Diện tích 300m² ngang 15m, dài 20m.
- Hướng Bắc, trục đường số 16 rộng 13mét. Vị trí trung tâm dự án, gần công viên, dân cư hiện hữu , đồng bộ, xung quanh đã xây nhiều nhà đẹp.
- Giá bán: 62 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, khách ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường vành đai 2  trực diện sông quán trường  hà quang 2
4
15.19 tỷ 155 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 - trực diện sông Quán Trường - Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 155m².
- Ngang 8m.
- Hướng Tây & Đông.
- Trực diện view sông Quán Trường trên đường Vành Đai 2.
- Pháp lý: HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ cho vay 70% giá trị chuyển nhượng.
Hàng hiếm trên thị trường hiện nay, có thể xây nhà kinh doanh Cafe, nhà hàng...

Giá bán: 98 tr/m², thương ...
Bán đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, p. bắc nha trang. dt 272,7m2 (ngang 10m)  giá 50tr/m2
6
13.64 tỷ 272 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 50tr/m².
HÀNG VIP GIÁ RẺ !
Lô đất Biệt thự, đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Gần biển bãi tắm đẹp, cạnh Bến Du thuyền, khu biệt thự nghỉ dưỡng.
.
- Diện tích: 272,7m² (ngang 10m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
- Vị trí đẹp gần biển,

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác kdks cho ...
Đất biệt thự biển, mt trần đăng đường 16m bắc nha trang giá đầu tư 63tr/m2 dt 308.4m2  0786 662 ***
5
19.43 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự lấn biển Trần Đăng, Vĩnh Hoà Bắc Nha Trang.

Vị trí đắc địa, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m.
Mặt tiền đường Trần Đăng rộng 16m khu biệt thự cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 308,4m².
Ngang: 12m (đất vuông vức, đẹp).
Hướng: Đông Bắc.

Ưu điểm nổi bật:
Cách biển & bến du thuyền chỉ 200m vị trí cực hiếm.
Khu lấn biển quy hoạch đồng bộ, dân cư cao cấp.
Thích hợp xây biệt ...
Giá cực rẻ. biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang  279,2m2 ngang 10m  giá 48 tr/m2
10
13.4 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, P. Bắc Nha Trang - 279,2m² ngang 10m - giá chỉ 48 triệu/m².

Cần bán lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 279,2m², ngang rộng 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Vị trí: Lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà là khu đô thị lấn biển đẹp nhất Nha Trang, nằm cạnh bến du thuyền quốc ...
Bán lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường a4 thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
15.95 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hai lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường A4 Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang.

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch của KĐT phía Tây, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
- Diện tích: 110m²/lô. Tổng diện tích: 220m² ngang 10m.
- Lô siêu sạch đẹp, k vướn hố ga, tụ điện.
- Hướng Đông.
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ.
- Giá bán: 145 triệu/m².
- Liên hê: hoặc - ...
Bán lô đất đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang.  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá rẻ nhất thị trường: 60triệu/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- Còn nhiều lô đáp ứng đầy đủ nhu cầu quý khách hàng.
- A/C quan tâm.
Liên hệ: .
Đường a2 văn tiến dũng lô 100m2 hướng đông sạch đẹp. chuyên bán dự án vcn phước hải  deal giá tốt
6
11.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

* Chuyên bán lô liền kề - biệt thự, giá tốt tại Khu đô thị VCN Phước Hải. Cơ sở hạ tầng đẹp, xây xong cấp sổ .

- Đường A2 ( nay là Văn Tiến Dũng) lô 100m² sạch đẹp hướng Đông mát mẻ. Giá bán: 11 tỷ 600 triệu ( 116 tr/m² ).

+ Đặc biệt VCN Phước Hải là khu đô thị sầm uất bậc nhất thành phố với vị trí ngay trong lòng thành phố Nha Trang cách biển chỉ 2 km. Chủ đầu tư uy tín rất nhiều dự án xây ...
Bán lô ngang 6m đường b4 bùi thiện ngộ rộng 20 mét, cạnh văn phòng sun group. khu vực sầm uất
4
14.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đẹp ngang 6m đường B4 Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải.
- Đường Bùi Thiện Ngộ rộng đẹp, kết nối Thích Quảng Đức và Vành Đai 2 ven sông.
- Thích hợp xây cho thuê dòng tiền tốt. Khu vực kinh doanh sầm uất.
* Lô 120m² (ngang 6m) cực đẹp, giá bán: 14 tỷ 400 tr (120 tr/m²).

Ngoài ra em còn nhiều lô khác từ lô góc / biệt thự / lô diện tích lớn nhỏ vị trí đa dạng phong phú.

* Liên hệ em Hiếu xem ...
Hàng hiếm  lô góc đối diện công viên cực đẹp thuộc lock có sổ. vị trí đắc địa
5
12 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc siêu đẹp view trực diện công viên KĐT Lê Hồng Phong 1:
- Hướng: Nam.
- View trực diện công viên, lô 2 mặt tiền.
- Diện tích 117,2 m² thích hợp xây cho thuê hoặc kinh doanh trực tiếp.
- Mật độ xây dựng lên tới 90%.
- Đặc biệt: Lock xây xong có sổ.

Liên hệ em Hiếu xem đất & giải đáp mọi băn khoăn Khách Hàng: .
Bán lô mặt tiền thích quảng đức, kđt hà quang 2, nha trang giá rẻ nhất thị trường còn thương lượng
6
14.4 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang 2, Nha Trang
Diện tích 122.5m² ngang 5m hướng Đông bắc
Nằm giữa đường số 7 và số 8 đoạn kinh doanh sầm uất
Giá rẻ nhất thị trường chỉ 118tr/m² ép cọc riêng làm việc chính chủ còn thương lượng
Xung quanh xây dựng đông, trục đường chính vỉa hè rộng 5m
Liên Hệ Vũ
Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt mipeco , phường nha trang, gần biển trần phú.
5
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt Mipeco 68 Tô Hiệu , phường Nha Trang, cách biển chỉ 450m , đối diện toà chung cư
- 2 mặt tiền đường 12m, vị trí đẹp, kinh doanh buôn bán được , kđt có nhiều quán cf và shop, công ty,.. sau này chung cư xây xong khách thuê hay mua để kinh doanh rất nhiều
- DT : 134,6m² ngang ôm góc 24m,
- Sổ hồng chính chủ,
- Giá 97.5tr/m²
LH My đi xem đất
Giá tốt quá chỉ 58tr/m2. lô biệt thự v2 kđt vcn phước hải, nha trang giá rất tốt cho quý khách hàng
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang,
Giá rất tốt cho quý khách hàng.
- Diện tích: 330m² (15 x 22m).
- Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
- View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
- Pháp lý: HĐMB.
- Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
- Giá chỉ: 58tr/m².
- Liên hệ: hoặc - Huy.
Bán đất kđt vcn phước long 1 mặt tiền đường số 22 (35m)
4
10.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG ĐẸP KĐT VCN PHƯỚC LONG 1 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 22 (35M)

Vị trí: KĐT VCN Phước Long 1 khu dân cư sầm uất bậc nhất TP biển Nha Trang
Mặt tiền đường Số 22 rộng 35m trục chính kinh doanh cực đẹp

Diện tích: 84m² (ngang 6m vuông vức)
Hướng: Đông Nam mát mẻ
Pháp lý: Hợp đồng mua bán

Giá tốt chỉ 10,5 tỷ (125 triệu/m²)

Lợi thế:
Ngang 6m dễ thiết kế building, showroom, văn phòng
Đường lớn ...
Chủ bán lô góc biệt thư đẹp size nhỏ trục đường 1a gần đường vành đai  vị trí đẹp, giá cực tốt
5
14.84 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc biệt thự diện tích nhỏ KĐT Lê Hồng Phong 2 :
- Diện tích : 212,13 m² ( ngang 15m )
+ Hướng đất: Tây Bắc.
+ Vị trí: Đường Số 1A gần đường Vành Đai. Khu vực dân cư xây đông đúc , đã xây nhà ở nhiều.
* Giá bán : 70tr/m².

Ngoài ra em Hiếu còn nhiều lô khác từ lô góc / biệt thự / lô liền kề lớn nhỏ,.. vị trí đa dạng trong dự án này.
* Anh Chị quan tâm liên hệ em Hiếu Trần đi xem đất và làm ...
Rẻ nhất dự án chỉ với 48 tr/m2 sở hữu lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ, kđt mới vĩnh hòa, bắc nt
4
13.39 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Nằm trên con đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13 m sạch đẹp, thuộc khu đô thị mới Vĩnh Hòa, phường Bắc Nha Trang.
Nơi đây tập trung nhiều dự án nghỉ dưỡng lớn phía Bắc Nha Trang, Bến Du Thuyền Quốc Tế...
Cơ sở hạ tầng đồng bộ, cách Tháp Trầm Hương chỉ 4 km.
Phù hợp mua nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán chỉ 48 tr/ m².
Liên hệ: Mr Quỳnh xem đất.
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip gói 7 kđt mỹ gia, nha trang, chỉ 50tr/m2
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (27 tin đăng)
Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Từ 80 tới 100 của 100

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm