Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất dự án vcn phước long mặt tiền vành đai 2 rất đẹp ngang 6m
3
10.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

-- Cuối năm cần bán rẻ lô đất dự án VCN Phước Long đường Vành Đai 2 đối diện dự án Sun Group đang xây dựng rất đẹp
-- Diện tích : 85,2m² ngang 6m
-- Pháp lý : hợp đồng mua bán xây nhà cấp sổ
-- Giá bán nhanh chỉ : 10 tỷ 300 ( có thương lượng thiện chí )
-- Liên Hệ : Đạt
Bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất khu đô thị hà quang 2 nha trang.
3
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang giá bán chỉ 60 triệu/m².
- Diện tích: 190.5m² ngang 12m.
- Góc 2 mặt tiền hướng Đông Nam & Đông Bắc.
- Khu vực dân cư đông đúc, Xung quanh nhiều quán cafe và nhà hàng..
- Giá bán tốt nhất thị trường : 60 triệu/m². (Có Thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)
- Liên hệ em: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Cần bán lô đất mặt tiền đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải nha trang giá 125 triệu/m2.
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m, xây dựng 5 tầng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh ạ. Trục đường chính kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang, nhộn nhịp cả ngày và đêm.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà cấp sổ.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Có thương ...
Em nguyệt nha trang cần bán siêu phẩm lô góc kđt mipecco trung tâm nam nha trang, giảm còn 95tr/m2
4
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tử 97,5tr/m² xuống còn 95tr/m2
Em Nguyệt Nha Trang cần bán siêu phẩm lô góc KĐT Mipecco- Trung Tâm Nam Nha Trang.
Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km

Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha ...
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip  gói 7 kđt mỹ gia, nha trang.  0935 834 ***
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (25 tin đăng)
Chính chủ bán Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Chuyên (hàng hiếm )siêu phẩm biệt thự ven sông tắc view sông giá tốt nhất thị trường
5
11.21 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội hiếm có để sở hữu "vị trí kim cương" - Đất nền biệt thự view trực diện Sông Tắc, thảnh thơi tận hưởng không gian resort ngay tại nhà.
-Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ". Lô đất này hội tụ đầy đủ các yếu tố phong thủy thịnh vượng, mang lại tài lộc và sức khỏe cho người ở và đầu tư

DT: 294m² (Ngang 15m)
Hàng hiếm trong khu đô thị Ven Sông Tắc tại thời điểm này mà có view Sông Tắc mà ...
Bán lô đất hiếm sạch đẹp mặt đường số 22 (b5) kđt vcn phước long 1 gần đường thích quảng đức
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đầu tư cực tốt - Đường số 22 (B5) rộng 35m Khu đô thị VCN Phước Long 1 P. Nam Nha Trang. Kết nối trực tiếp với Đảo 1 khu đô thị Sun Group, và mở rộng ra thẳng biển Trần Phú. Tiềm năng đầu tư cực kì tốt.
Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m).
Lô đẹp hướng Bắc, rất gần đường Thích Quảng Đức (không sợ vướng gầm cầu nếu làm cầu vượt)
Giá chỉ: 115 triệu/m2
Lô đất vị trí đầu tư cực tốt ...
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Hàng hiếm giữa tâm điểm tăng giá thích quảng đức, vcn phước long
4
12.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM GIỮA TÂM ĐIỂM TĂNG GIÁ THÍCH QUẢNG ĐỨC, VCN PHƯỚC LONG

Không phải lúc nào thị trường cũng còn lựa chọn đẹp hiện trục Thích Quảng Đức chỉ đếm trên đầu ngón tay, và đây là lô đáng xuống tiền nhất thời điểm này.

Kề cận đại dự án Sun Group đang triển khai hạ tầng bứt tốc, giá trị khu VCN tăng trưởng rõ rệt theo từng giai đoạn.

* Diện tích: 100m ngang 5m chuẩn đẹp
* Lô đất vuông ...
Bán lô biệt thự phước long a đối diện công viên gần thích quảng đức 275m2 giá 52tr/m2
3
14.3 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự Phước Long A gần đường Thích Quảng Đức đối diện CV giá 52tr/m².
Diện tích: 275m².
Mặt tiền đường 12m, đối diện công viên, cách Thích Quảng Đức chỉ 50m.
Giá bán: 52tr/m².
Liên hệ: gặp Linh.
Bán đất nền biệt thự 180m2 mặt tiền 9m có sổ hồng kđt an bình tân nha trang giá 73 triệu/m2.
3
13.14 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự 180m² mặt tiền 9m có sổ hồng KĐT An Bình Tân Nha Trang giá 73 triệu/m².
- Diện tích: 180m² (9x20).
- Vị trí đường T16 lộ giới 13mét, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, xung quanh đã xây nhiều biệt thự đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, đất ở đô thị.
- Giá bán : 73 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền gói 2 mỹ gia,dt 206m2,giá chỉ 62tr/m2
9
12.77 tỷ 206 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN GÓI 2 MỸ GIA TÂM ĐIỂM KẾT NỐI NAM NHA TRANG
Vị trí vàng:nằm trên ngã tư trục đường số 8 (rộng 18m) và đường số 1(rộng 16m)
Thông thẳng ra trục đường lớn 27m.
Kết nối trực tiếp đường số 20 trục chính thông ra Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Sát vách khu hành chính mới và các dự án trọng điểm của Sun Group
Diện tích: 206 m².
Hướng: Tây Bắc+Tây Nam: Lô góc thoáng ...
Bán lô góc ngã tư đường t3 khu đô thị an bình tân phường nam nha trang có sổ hồng
3
12.32 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc ngã tư đường T3 khu đô thị An Bình Tân phường Nam Nha Trang.

- Diện tích đất: 158m² ngang 8 mét.
- Lô góc vị trí đẹp ngã tư đường T3 và T22, thông thẳng ra đường Vành Đai 2 giao thông rất thuận tiện.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá đầu tư: 78 triệu/m².

- Liên hệ xem đất và làm việc chính chủ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất 2 mặt tiền view sông đường vành đai 2, đối diện dự án sungroup kđt hà quang 1 nha trang
4
10.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 2 mặt tiền view sông đường Vành Đai 2, đối diện dự án Sun Group, khu đô thị Hà Quang 1, phường Nam Nha Trang.
- Diện tích: 90m² ngang 5m.
- Vị trí: Lô đất 2 mặt tiền giáp Đường Vành Đai 2 rộng 40m, view sông và dự án Sungroup.
- Lô đất sạch đẹp ko tủ điện, hố ga, mật độ xây dựng cao.
- Giá bán: 10,2 tỷ (bao ép cọc và bao sang tên).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô góc mipeco đường số 2 đối diện chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, gần biển trần phú
3
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sang nhanh lô góc siêu đẹp đường 2 KĐT Mipeco Nha Trang, đối diện chung cư cao cấp 18 tầng chuẩn bị triển khai.

- DT: 134,6m² (ngang 7.75m, vạt góc)
- Hướng: TB & ĐB
- Pháp lý: đã cấp sổ đỏ (100% đất ở đô thị)

Giá bán chỉ: 95 tr/m² (bớt lộc). Thuế phí 2 bên

= Vị trí giá trị gia tăng bậc nhất sau này khi toà chung cư cao cấp dựng thành
---
Tâm
Cần bán gấp lô góc siêu đẹp kđt hà quang 2, nha trang
5
13.65 tỷ 195 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô góc siêu đẹp KĐT Hà Quang 2, Nha Trang.
Diện tích: 195m² ngang 10m ôm góc 2 mặt tiền.
Vị trí: Nằm trên đường 1A rộng 16m, đường có 2 bóng cây bên đường nên mát cả ngày.
Giá bán: 70 triệu/m².
Liên hệ em Hậu .
Bán lô đất đường a2 khu vcn phước hải gần tố hữu ( đường văn tiến dũng )
4
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đường A2 khu VCN Phước Hải gần Tố Hữu ( đường Văn Tiến Dũng )
- Diện tích : 100m², ngang 5m, pháp lý HĐMB, xây nhà cấp sổ, lô sạch đẹp, hướng Đông
. Giá khách chốt bán 10.6 tỷ ( có bớt lộc, bao thuế phí )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Lô góc siêu kinh điển 500m ra biển kđt mipeco nha trang vị trí "vàng" đầu tư
3
12.76 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC SIÊU ĐẸP 500M RA BIỂN KĐT MIPECO NHA TRANG Vị trí "Vàng" đầu tư: Đối diện dự án chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, tiềm năng tăng giá cực mạnh!
Diện tích: 134,6m (Ngang 7.75m, lô góc vạt cạnh cực đẹp).
Vị trí: Đường số 2, cách biển Trần Phú chỉ 500m.
Hướng: Tây Bắc & Đông Bắc.
Pháp lý: Sổ đỏ trao tay (100% đất ở đô thị).
Giá: 95 triệu/m (Bớt lộc, thuế phí chia đôi).
Săn ngay lô đối diện công viên vcn phước long 2 không còn lô thứ 2
3
10.9 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh đất nền & nhà phố tại khu đô thị VCN Phước Long Nha Trang.
Vị trí đẹp pháp lý rõ ràng giá tốt nhất thị trường!

Đất nền VCN Phước Long:
Lô 149 A3.

Thích hợp đầu tư kinh doanh an cư lâu dài.
Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để xem vị trí và thương lượng giá:

Hotline chính chủ: (Zalo/Call).
Từ 0 tới 20 của 100

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Khánh Hòa theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm