Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán golden bay cam ranh cặp nền mặt tiền đường 26m cạnh hồ danh vọng giá 32tr/m2.0946 753 ***
9
8.06 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden Bay, X.Cam Hải Đông, H.Cam Lâm, KH

Cần bán gấp cặp nền Golden Bay Bãi Dài Cam Lâm. Ai theo dõi thì biết nền cặp hiện rất hiếm chỉ còn ít cặp bán ra.

- Diện tích: 7 x 18 x 2 = 252m².
- Mặt tiền đường: 26m.
- Nhà ngay sát cạnh hồ Danh Vọng thoáng mát, cách hồ vài bước chân

Điểm đặc sắc:
- Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho kinh doanh, đặc biệt mở homestay, khách sạn.
- Đường vào thuận lợi cho xe ô tô.

- Giá chỉ 32tr/m². Tổng: 8 ...
Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng  khu đô thị hà quang 1 nha trang
5
8.91 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng - Khu đô thị Hà Quang 1 Nha Trang.
- Diện tích 110m² ngang 5m, vuông vắn.
- Hướng Đông mát mẻ.
- Vị trí cực đẹp đối diện công viên lớn 1 hecta.
- Xây dựng 5 tầng, phù hợp khai thác kinh doanh.
- Giá bán: 81 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Sở hữu đất trục a1 vcn phước long 2 kề lô góc chưa tới 91tr/m rẻ nhất thị trường
6
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM TRỤC A1 VCN PHƯỚC LONG 2

Vị trí đẹp: Kề lô góc Trục A1 khu đô thị VCN Phước Long 2
Diện tích: 110m (5x22)
Giá bán chỉ: 10 tỷ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG hiện tại

Trục đường giá trị cao, dân cư hiện hữu đông đúc
Phù hợp xây ở, căn hộ, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản
Kề lô góc cực thoáng tăng giá trị khai thác kinh doanh
Khu vực hạ tầng hoàn thiện, kết nối trung tâm nhanh ...
Bán đất biệt thự ven sông tắc hòn một vị trí đẹp, hướng sông giá tốt.  0898 368 ***
3
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT Ven Sông Tăc- Hòn Một- 300m² hướng sông
====
- Vị trí nằm cách TTTP Nha Trang chỉ 2 km.
- Diện tích: 300m (15*20m)
- Hướng Đông Nam
- Đường trước nhà 13m sau tiếp giáp đường 2m.
- Pháp lý: HĐMB
- Giá bán: 28tr/m2
====
Lh:
Hạ giá bán đất đường a1 võ văn kiệt vcn phước long 2 bao toàn bộ,lô sạch đẹp
4
9.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Văn Kiệt, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Hạ Giá Bán đất đường A1 Võ Văn Kiệt VCN Phước Long 2 bao toàn bộ,lô sạch đẹp
---------
Đất mặt tiền đường A1 Võ Văn Kiệt VCN Phước Long 2
Diện tích : 100m² (5 x 20)
Hướng : Tây Nam
́ ́ : 9,5 tỷ
----------
Liên hệ :
Lô đẹp giá tốt tại dự án kđt ven sông tắc đáng đầu tư
7
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đẹp giá tốt nhất dự án KĐT Ven Sông Tắc
Tại TP Nha Trang - đối diện DA SunGroup

Diện tích 300m ngang 15m
Hướng Đông Hướng sông mát mẻ vị trí đẹp

Giá tốt nhất 28triệu/m
Liên hệ Giang : xem đất
Còn nhiều lô đẹp tại nhiều vị trí khách hàng liên hệ e Giang cập nhật giỏ hàng
Bán lô đất đường số 8 hà quang 2, phường nam nha trang đối diện trung tâm thương mại
3
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường Số 8 Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang đối diện trung tâm thương mại.

- Diện tích: 112.5m² ngang 5m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí: STH37 đường Số 8, đối diện quỹ đất QH trung tâm thương mại.
- Giá bán 85 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán đất nền dự án tại khu đô thị ven sông tắc, 30tr/ m2, 280m2, view đẹp giá ngộp
4
8.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án ở Khu đô thị ven sông Tắc, Phong Châu, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích lên tới 280m², giá chỉ 30tr/ m².
Mặt tiền rộng 15m, cực hợp cho việc kinh doanh.
Hướng cửa đông nam phong thủy tốt cho gia chủ.
Đất sạch, pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.
Không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần bệnh viện đa khoa Yersin Nha ...
Bán đất mặt tiền đường phong châu kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang
4
7.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Phong Châu KĐT ven sông Tắc Vĩnh Thái Nha Trang
+ Diện tích: 160m ngang 8m
+ Mặt tiền đường Phong Châu rộng 20m phù hợp kinh doanh, buôn bán
+ Đối diện KĐT tập đoàn Sungroup, KĐT Mỹ Gia tiềm năng tăng giá cao
+ Giá bán: 7,2 tỷ
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Chính chủ bán lô góc nhỏ đường thông ra sông gói 5 giá tốt nhất kđt mỹ gia chỉ 52tr bao hết
5
8.71 tỷ 167 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô góc gói 5 giá tốt nhất thị trường KĐT Mỹ Gia.
- Diện tích 167.5m² (ngang 9m dài 20m vát góc).
- Đường 12m, lô này hướng Tây - Bắc
- Giá bán: 52 triệu/m² bao tất cả chi phí (ép cọc + thiết kế + thuế phí sang tên) hiện đang là lô góc nhỏ giá tốt nhất thị trường.
Liên hệ em xem đất: - Em Hoa.
Mipeco  tài sản đẳng cấp  sinh lời  truyền đời và là kđt biển đầu tiên ở nha trang, giá tốt
7
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Mipeco - KĐT biển đầu tiên ở Nha Trang giá tốt nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất.
- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh tế du lịch biển KĐT Mipeco là sự lựa chọn hàng đầu cho tiềm năng đầu tư khi đầu tư tại Nha Trang.
- Pháp lý sổ đỏ sở hữu lâu dài, xây dựng tự do, phù hợp nhu cầu homestay, căn hộ, khách sạn mini...
- Vị trí tiềm năng đầu tư chiến lược - Cách biển 200m, sát trường học, ...
Bán đất biệt thự mỹ gia an khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m² , diện tích 230,7m ngang 9,5m
4
9.7 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Biệt thự Mỹ Gia An Khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m²

- Diện tích: 230,7m² ngang 9,5m dài 20m nở hậu đẹp
đối diện toà nhà cao tầng và trường học, gần khu chợ và khu phức hợp Thể thao.

- Giá bán nhanh chỉ 42tr/m² ( hơn 9,6 tỷ xíu ạ )
- Pháp lý Hợp đồng mua bán, sở hữu lâu dài, xây nhà xong hoàn công đợi cấp sổ
- Ngân hàng BIDV cho vay 70% nên an tâm về pháp lý ạ
- Tầm giá dưới 10 tỷ mà sở hữu ...
Cần tiền bán lô đất lê hồng phong 1. được xây dựng 3 tầng. giá 69tr/m2.  0934 082 ***
10
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường số 37 khu đô thị Lê Hồng Phong 1 Nha Trang.
- Lô đất nằm trên đường số 37 được xây dựng 3 tầng. Rất phù hợp cho xây dựng kinh doanh. Làm văn phòng hoặc căn hộ đều được.
- Xung quanh 5 tòa nhà chung cư. Số lượng dân rất đông. Nên kinh doanh rất rù hợp.
- Diện tích: 110m² ngang 5m.
- Đường rộng 13m, vỉa hè rộng 3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: (Mr Tín).
Giá rẻ 69 triệu/mét vuông lô ngang 8m đường 1a kđt hà quang 2
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nền ngang 8 mét, giá tốt 69 triệu đồng/mét vuông, vị trí đẹp đường 1A, Khu đô thị Hà Quang 2.
Diện tích 134m² ngang 8m hướng tây nam view sông
Trục chính xây full mặt tiền kinh doanh tốt
Giá tốt 69triệu/m² ( 9 tỷ 246 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ
Lô đất nền đường số 37 khu đô thị hà quang 1, phường nam nha trang giá bán 69 triệu/m2 bao ép cọc.
4
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất nền đường số 37 Khu Đô Thị Hà Quang 1, Phường Nam Nha Trang Giá 69 triệu/m².

- Diện tích: 110m² (5mx22m)
- Vị trí đường Số 37 lộ giới 13mét. View hướng sông Quán Trường, và SunGroup.
- Xây dựng 3,5 tầng, đối lưng là chung cư nên phía sau đất có mặt thoáng.
- Giá bán : 69 triệu/m² (bao ép cọc móng)
- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m2 đối diện lock bt, đường số 5 hướng đn sạch đep
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m² đối diện lock BT, đường số 5 hướng ĐN sạch đẹp
- Diện tích : 120m² ngang 5m hướng Đông Nam
- Vị trí ngay trung tâm KĐT, khu bàn cờ chuẩn chỉnh quy hoạch, đường số 5 kết nối Thích Quảng Đức và vành đai 2
Giá bán : 7.8tỷ bao ép cọc 301tr
Pháp lý HĐMB bao sang nhượng
Lh em Chánh
Mipeco nha trang  tài sản đầu tư sinh lời bền vững 0972 336 ***
20
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lý do vì sao Mipeco là dự án đang được rất nhiều nhà đầu tư quan tâm và săn đón trong thời gian vừa qua:
1/ Mipeco được xem là dự án đất nền sát biển cuối cùng ở Nha Trang khi quỹ đất lớn ven biển đã hết.
2/ Mipeco đã được cấp sổ đất nền (ODT) cho toàn bộ 100% khách hàng giai đoạn 1. Đây là câu trả lời chắc chắn nhất cho hầu hết 98% khách hàng khi đi mua đất đều hỏi "Dự án này có sổ chưa...
3/ ...
Chính chủ bán lô đất mặt tiền đường số 11, khu đô thị mipeco nha trang
5
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Lan Anh (1 tin đăng)
Vị trí vàng, trục đường huyết mạch Tô Hiệu - Trần Phú, cách biển chỉ khoảng 250m.
Ngay khu lõi tiện ích, nằm gần Trường THCS Bùi Thị Xuân.
Đối diện khu quy hoạch chung cư 27 tầng tương lai.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 110m², mặt tiền: 5m, hướng: Tây Nam.
Mặt tiền đường lộ giới 12m.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 95tr/m² (thương lượng chính chủ).
Điểm giá trị đặc biệt:
Lô đất nằm trong khu đô thị quy ...
Lê hồng phong 1, giá tốt 69tr/m2
8
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt Hà Quang 1.
Dt 110m² (5x22) hướng Tây.
Đường Số 37, lưng thoáng vì giáp hành lang chung cư Ssh08.
Chỉ 69tr/m².
E Niệm .
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Khánh Hòa theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm