Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự vị trí đẹp đường 16m, kđt mới vĩnh hoà, nha trang 600,6m2 (rộng 16m) 61trđ/m2
13
36.64 tỷ 600 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự đường Trần Đăng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 600,6m² (rộng 20m) giá 61trđ/m².

- Dt: 600,6m² (rộng 20m).
- Hướng Tây Nam (view nhìn về biển và phố).
- Lô sạch đẹp: Không cống + không tủ điện).
- Đường nhựa hiện trạng 16m.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 ...
Cần bán đất 832,9m2  giá cực rẻ 52 tr/m2. đường huỳnh văn nghệ, bắc nha trang. gần bến du thuyền
6
43.31 tỷ 832 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 52 tr/m².
Bán tổng 03 lô đất xây biệt sát biển, đường Huỳnh Văn Nghệ, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Nay là Phường Bắc Nha Trang.
Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số: 166 + 167 + 168 khu 14.
- Tổng diện tích: 832,9m² (ngang 30m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 13m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ aparmant cho thuê, ...
Bán cặp nền biệt thự đối diện công viên vcn phước hải ngang 30m giá 75tr/m2
3
49.5 tỷ 660 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị VCN Phước Hải, phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa.
Chính chủ bán lô cặp biệt thự đối diện công viên (có bán lẻ).
Hướng Đông Nam.
Diện tích 660m² ngang 30m.
Giá 75tr/m² (thương lượng).
Liên hệ Mr Tiến để xem đất và làm việc chính chủ.
Bán 2 lô đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang. dt 551,5m2  giá bán 50tr/m2.
6
27.58 tỷ 551 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán 2 lô đất liền kề tại đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Vị trí gần Bến Du thuyền, khu vực quy hoạch biệt thự, trước mặt là công viên.

Tổng diện tích: 551,5m²
(Lô 167: 278,8m²; Lô 168: 272,7m²)
Ngang tổng: 20m
Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
Hướng: Nam lệch Tây

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác cho thuê.

Giá bán: 50 ...
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm