Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Đất biệt thự vcn phước hải giá rẻ nhất thị trường 58tr/m2 đối diện công viên 0966 838 ***
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang đối diện công viên giá rẻ nhất thị trường
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá bán: 58 triệu/m
Lh Tâm
Bán đất biệt thự ven sông tắc nha trang  vị trí đẹp ngay trục chính dự án  giá đầu tư
5
10.24 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN lô đất BT Trục Chính dự án - Giá rất tốt để đầu tư sinh lời cũng như xây Villa để ở
Diện Tich : 325m²
Ngang 15m
Đối diện cvien và bãi đậu xe, trục đường chính lớn
Sổ đỏ riêng - Hạ tầng đã hoàn thiện sẵn cho chủ xây nhà
Đối diện dự án Sun Group - hưởng đầy đủ tiện ích của Sun Group
Đang tiến hành nạo vét kè hai bên bờ sông Tắc

GIÁ ĐẦU TƯ: 30 triệu/m²

Liên hệ : - Thành
Quý anh ...
Bán đất tặng biệt thự bến du thuyền 5* nha trang  pháp lý sổ hồng cá nhân
4
19.42 tỷ 332 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn biệt thự biển Vĩnh Hòa - view trực diện Bến Du Thuyền - pháp lý sổ hồng cá nhân
Chi tiết căn biệt thự:
- Diện tích 332m².
- Hướng Nam nhìn ra Bến Du Thuyền
- Gần bến du thuyền Quốc Tế 5*, gần 02 tòa nhà.
- Cách bãi tắm của bến Du Thuyền chỉ khoảng 100m
- Pháp lý sổ hồng cá nhân sở hữu lâu dài.

- Giá bán: 58,5 tr/m², thuế phí 2 bên - giá tốt nhất thị trường
Quý anh chị quan tâm liên hệ ...
Siêu phẩm lô v1 biệt thự vip vcn phước hải vị trí vàng giữa lòng nha trang
17
19.99 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Siêu phẩm lô V1 biệt thự VIP VCN Phước Hải vị trí vàng giữa lòng Nha Trang .

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự đẳng cấp tại khu đô thị VCN Phước Hải khu vực đáng sống bậc nhất TP. Nha Trang.

- Thuộc khu VIP V1 - Biệt Thự VCN Phước Hải.
- Đường rộng, quy hoạch đồng bộ, dân trí cao , cây xanh thoáng mát
- An ninh có bảo vệ 24/24
- Gần trung tâm, di chuyển thuận tiện mọi khu vực.

- Diện tích: 330 m ...
Giá 58tr/m rẻ nhất lô biệt thự kđt vcn phước hải đối diện công viên lớn
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự tại Khu đô thị VCN Phước Hải, đối diện công viên lớn, đang được chào bán với mức giá ưu đãi 58 triệu đồng/mét vuông, là mức giá thấp nhất hiện nay.
Diện tích 330m hướng đông nam
Liên hệ xem đất Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Chủ ngộp bán đất biệt thự biển nha trang, biệt thự ocean view 19tỷ8
4
19.8 tỷ 396 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Front Villas, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự đồi đối diện Vin Phú Quý Nha Trang.

Tên KĐT Ocean View.

Đất view biền.

Hướng Đông Nam.

DT 396m².

Ngang 18m. Vuông vắn.

Giá 50tr/m². Giá cực tốt.

Total: 19tỷ 800tr. Giá tốt đầu tư đc.

Sổ hồng ODT.

Vị trí đất.

https://maps.app.goo.gl/kJSRknkFC6FutGyi7?g_st=ic
Hót bán lô góc đường phong châu sát bên sungroup, giá tốt
3
11.78 tỷ 374 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí thuộc kdt ven Sông Tắc Nha Trang
- Diện tích: 374m ngang 17.5m
- Tiềm năng tăng giá cao đối diện là khu đô thị sun group, khu công nghệ cao fpt
- Đường Phong Châu kết nối Tỉnh Lộ 3 thông với cao tốc Bắc Nam và sân bay Cam Ranh
- Giá bán chỉ 31,5tr/m
Alo xem đất: Thoại
Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự vcn phước hải dành cho khách vip đầu tư
8
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự VCN Phước Hải dành cho khách VIP thiện chí đầu tư
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
Vị trí đường V2 đối diện công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá: 58 triệu/m 19 tỷ 140tr
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm lô đẹp phù hợp khách hàng ạ
Đất biệt thự biển, mt trần đăng đường 16m bắc nha trang giá đầu tư 63tr/m2 dt 308.4m2  0786 662 ***
5
19.43 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự lấn biển Trần Đăng, Vĩnh Hoà Bắc Nha Trang.

Vị trí đắc địa, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m.
Mặt tiền đường Trần Đăng rộng 16m khu biệt thự cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 308,4m².
Ngang: 12m (đất vuông vức, đẹp).
Hướng: Đông Bắc.

Ưu điểm nổi bật:
Cách biển & bến du thuyền chỉ 200m vị trí cực hiếm.
Khu lấn biển quy hoạch đồng bộ, dân cư cao cấp.
Thích hợp xây biệt ...
Giá tốt quá chỉ 58tr/m2. lô biệt thự v2 kđt vcn phước hải, nha trang giá rất tốt cho quý khách hàng
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang,
Giá rất tốt cho quý khách hàng.
- Diện tích: 330m² (15 x 22m).
- Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
- View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
- Pháp lý: HĐMB.
- Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
- Giá chỉ: 58tr/m².
- Liên hệ: hoặc - Huy.
Từ 0 tới 11 của 11

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm