Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn khu an viên, 274.5m2, sổ đỏ lâu dài, cách biển 600 mét
5
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị biển An Viên là khu đô thị duy nhất hiện có bãi tắm riêng.
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Lô đất góc 2 mặt đường lớn gần mặt sông khu đô thị biển an viên cần bán, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
5
31.03 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất cách sông 1 đường tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Bán lô đất nền biệt thự có sổ hồng khu đô thị an bình tân nha trang, tặng ép cọc và thiết kế
3
22.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh đất nền biệt thự có sổ hồng, Khu đô thị An Bình Tân Nha Trang.
- Diện tích: 300m² (15x20).
- Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Tiếp giáp đường T6 rộng 13m, đối diện công viên cây xanh, bãi đậu xe. Gần bờ sông rất thoáng mát.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 75 triệu/m² bao ép cọc và tặng thiết kế (thương lượng).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường thích quảng đức, vcn phước hải
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường Thích Quảng Đức, VCN Phước Hải
- Diện tích : 220m², ngang 10m
- Khu dân cư xây kín, kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty...
. Pháp lý : HDMB, xây nhà cấp sổ
. Giá bán chỉ : 145 triệu/m² ( 31.9 tỷ )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Bán đất biệt thự an viên nha trang, 264m2, hướng đông bắc, sát mặt biển. giá 100 tr/m2
3
26.4 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi cần bán đất biệt thự tại khu An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 264m².
- Hướng Đông Bắc.
- Dãy 2 sau mặt Biển.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
* Giá bán: 100 tr/m².
* Hotline: - Phụng Nguyễn.
Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và xem đất thực tế ạ!
Cực hiếm! cặp lô góc tại kđt hà quang 1, vị trí kết nối thích quảng đức và vành đai chỉ 87 tr/m2
6
22.79 tỷ 262 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm! Cặp lô góc và kề góc tại Khu đô thị Hà Quang 1, Nha Trang. Đón đầu Sun Nha Trang
- Vị trí mặt tiền đường Số 15 ( Dương Thị Xuân Quý ) đường thông kết nối đường Thích Quảng Đức và đường Vành Đai. Đối diện toà căn hộ SSH09 hiện hữu và trường tiểu học tương lai
- Tổng diện tích: 262 m2
- Ôm trọn góc mặt tiền hơn 30 mét
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đặc biệt có 3 mặt thoáng, phù hợp xây dựng ...
Hiếm lô cặp ngang 10m giá 145tr/m mặt đường thích quảng đức kđt vcn phước hải. kề ct4 kinh doanh
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp ngang 10 mét, giá 145 triệu đồng/mét vuông mặt đường, tọa lạc tại đường Thích Quảng Đức, Khu Đô Thị VCN Phước Hải. Lô đất nằm cạnh Tòa nhà CT4, thuận lợi cho kinh doanh.
Diện tích 220m ( ngang 10m hướng đông bắc )
Giá bán 145tr/m ( 31 tỷ 900 triệu thương lượng chính chủ )
Liên hệ Trường An
Lô cặp ngang 12m đường bùi thiện ngộ, kđt vcn phước hải, vị trí kinh doanh giá 120tr/m.
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp chiều ngang 12 mét, tọa lạc trên đường Bùi Thiện Ngộ, Khu đô thị VCN Phước Hải. Vị trí kinh doanh đắc địa với giá trị 120 triệu/ mét vuông
Diện tích 240m . Hướng Đông Nam
Đường Bùi Thiện Ngộ rộng 22 mét
Giá bán 120triệu/mét vuông ( 28 tỷ 800 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view biển siêu đẹp. cách biển 50m. đối diện bến du thuyền
4
21.3 tỷ 284 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view biển siêu đẹp. Cách biển chỉ 50m.
Đối diện bến du thuyền, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m. Sát biển.
Đường rộng 18m, giao thông thuận tiện, khu dân cư cao cấp.
Góc 2 mặt tiền, thoáng mát, nhìn trực diện biển và bến du thuyền.
Diện tích: 284 m² full thổ cư.
Rất hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng. Vừa ở vừa kinh doanh sau này.
Giá: 75 tr/m² (21,3 tỷ).
Bán lô góc trục chính kđt biển an viên. giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
3
24.7 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc trục chính KĐT Biển An Viên. Giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
Diện tích: 274,5m ( ôm góc 32m rất đẹp )
Hướng: Tây Nam + Tây Bắc
Đường 21m + 13,5m (lô góc thoáng, trục chính dự án đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Chủ cần bán nhanh 90 triệu/m
Vị trí đẹp, thích hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển an viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
3
22.1 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển An Viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
Diện tích: 260m ngang 12m
Hướng: Tây Nam
Đường chính 21 mét (trục chính rộng đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng cá nhân
Giá chỉ: 85 triệu/m (lô thường giá tốt trong khu)
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Cần bán lô đất an viên 264,4m2 ngang 12m giá chỉ 87 triệu/m2, sổ hồng sẵn
8
23 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất An Viên. 264,4m² giá chỉ 87 triệu/m², sổ hồng sẵn.
- Gần biển thoáng mát, đường rộng 13m giáp lưng với đường mặt biển.
- Diện tích đất: 264,4m² (12x22).
- Sổ hồng đất ở lâu dài.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán nhanh: 87 triệu/m² (tổng: 23 tỷ).
- Liên hệ Thọ để đi xem và làm việc với chính chủ: .
Cam kết thông tin thật 100%.
Bán lô cặp sạch đẹp  mặt tiền a4 thích quảng đức  kđt vcn phước hải, nha trang
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ CẶP SẠCH ĐẸP MẶT TIỀN A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC KĐT VCN PHƯỚC HẢI, NHA TRANG

Thuộc khu đô thị Khu đô thị VCN Phước Hải
Vị trí trung tâm dự án trục đường huyết mạch khu phía Tây thành phố, khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Diện tích: 220m²
Ngang: 10m (lô cặp hiếm)
Hướng: Đông đón gió mát

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất sạch đẹp, vuông vức
Không vướng hố ga, tủ điện
Mặt tiền ...
Bán cặp đất mặt tiền thích quảng đức (22,5m) kđt hà quang 2
4
26.95 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH QUẢNG ĐỨC (22,5M) KĐT HÀ QUANG 2
Vị trí: Mặt tiền trục giao thông huyết mạch Thích Quảng Đức (lộ giới 22,5m). Tọa độ vàng lưu thông sầm uất, dư địa khai thác kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây dựng tòa nhà thương mại cực tốt.
Diện tích: 245m² (Ngang bề thế 10m). Lô sạch đẹp không tì vết. Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Giá bán: 26,95 TỶ (~110 ...
Bán lô góc biệt thự đối diện công viên hồ nước trung tâm kđt vĩnh điềm trung giá chỉ 22 tỷ
3
22 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc đẹp đối diện công viên - view hồ - biệt thự KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.
- Diện tích: 267.6m².
- Mật độ xây dựng: 50%, xây tối đa 4 tầng.
- Xây nhà hoàn công cấp sổ ngay sau 90 ngày.
- Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Nằm trong khu đô thị an ninh, lô góc thoáng mát, đối diện công viên, chung cư CT3, view hồ mát mẻ. Xung quanh tiện ích đầy đủ.
Giá bán nhanh: 22 tỷ.

Liên hệ em Khánh: để làm ...
Bán lô biệt thự đẹp view trực diện công viên gần đường vành đai. hàng hiếm lô có sổ hồng cá nhân
3
22.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô Biệt Thự KĐT An Bình Tân - sổ hồng cá nhân. Đối diện khu SUN GROUP
- Diện tích: 300m² ( 15 x 20)
+ Hướng : Đông Nam. Đối diện công viên cực đẹp.
* Giá bán: 22 tỷ 500 tr ( 75 tr/m² )

Liên hệ em Hiếu xem đất & giải đáp mọi băn khoăn Khách Hàng:
Bán cặp lô 220m2 ngang 10m chỉ 145tr/m2. mặt đường thích quảng đức (a4). vcn phước hải.
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP LÔ LIỀN KỀ SẠCH ĐẸP HƯỚNG ĐÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC - VCN PHƯỚC HẢI

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch kinh doanh sầm uất

- Tổng diện tích: 220m² ngang 10m. Sạch đẹp
- Hướng Đông
- Đường Thích Quảng Đức ( A4 ) rộng 22m
- Vị trí đắc địa. Trục đường huyết mạch kinh doanh đa nghành nghề
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ

Giá bán: 145 triệu/m². ( 31,9 tỷ ) . ...
Lô cặp vị trí đẹp ngay gần vành đai b4 (bùi thiện ngộ) vcn phước hải
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) VCN Phước Hải.
DT: 240m² (ngang 12m).
Giá: 120tr/m².
Hướng Đông Nam.
Vị trí gần vành đai mát mẻ, giao thông thuận lợi, lộ giới 20m.
LH: Trung.
Cần bán lô cặp mặt tiền đường thích quảng đức phù hợp đầu tư kinh doanh khu đô thị vcn phước hải
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô cặo mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.
- Tổng diện tích : 220m² ngang 10m, dài 22m
- Hướng Đông
- Tiếp giáp đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5mét, đường phù hợp kinh doanh mua bán.
Trục đường huyết mạch kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang.
- Giá bán: 145 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Bán lô cặp đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải tp.nha trang giá 145 tr/m
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Thích Quảng Đức khu đô thị VCN Phước Hải tp.Nha Trang giá 145 tr/m
DT: 220m ngang 10m
Hướng Đông, cặp sạch đẹp
Khu vực dân cư rất đông, phù hợp xây văn phòng, căn hộ cho thuê, kinh doanh đa nghành nghề.
Giá: 145 tr/m
Liên hệ: em Bảo
#Nhadatnhatrang, #bannhanhatrang, #bandatkdtnhatrang, #duannhatrang #datbiennhatrang
Từ 0 tới 20 của 21

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm