Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền biệt thự 180m2 mặt tiền 9m có sổ hồng kđt an bình tân nha trang giá 73 triệu/m2.
3
13.14 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự 180m² mặt tiền 9m có sổ hồng KĐT An Bình Tân Nha Trang giá 73 triệu/m².
- Diện tích: 180m² (9x20).
- Vị trí đường T16 lộ giới 13mét, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, xung quanh đã xây nhiều biệt thự đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, đất ở đô thị.
- Giá bán : 73 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô góc ngã tư đường t3 khu đô thị an bình tân phường nam nha trang có sổ hồng
3
12.32 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc ngã tư đường T3 khu đô thị An Bình Tân phường Nam Nha Trang.

- Diện tích đất: 158m² ngang 8 mét.
- Lô góc vị trí đẹp ngã tư đường T3 và T22, thông thẳng ra đường Vành Đai 2 giao thông rất thuận tiện.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá đầu tư: 78 triệu/m².

- Liên hệ xem đất và làm việc chính chủ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Cần bán gấp lô góc siêu đẹp kđt hà quang 2, nha trang
5
13.65 tỷ 195 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô góc siêu đẹp KĐT Hà Quang 2, Nha Trang.
Diện tích: 195m² ngang 10m ôm góc 2 mặt tiền.
Vị trí: Nằm trên đường 1A rộng 16m, đường có 2 bóng cây bên đường nên mát cả ngày.
Giá bán: 70 triệu/m².
Liên hệ em Hậu .
Chuyên kđt an bình tân  lô góc sổ cá nhân  hàng hiếm cần bán gấp  0388 453 *** (ms ngân)
6
12.39 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô góc kim cương hàng hiếm KĐT An Bình Tân.
Góc đường T3 vị trí đắc địa, diện tích vừa phải nhưng giá quá hợp lý để đầu tư tại thời điểm này.

+ Diện tích: 158,8m² bề ngang, chiều dài đẹp, dễ thiết kế.
+ T3 là tuyến đường huyết mạch trong KĐT kết nối thông các KĐT khác. Cũng là tuyến đường đẹp, giao thông thuận tiện, thông thoáng.
* Lợi thế vàng:
- Lô góc 2 mặt tiền, kinh doanh buôn bán ...
Chính chủ cần bán lô góc đẹp tại khu đô thị mĩ gia capella nha trang, tiềm năng tăng giá cao
5
10.94 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Anh Phú (1 tin đăng)
Diện tích: 185,5m².
Loại hình: Đất nền dự án.
Vị trí: Gói 8 KVG The Capella Nha Trang.
Lô góc 2 mặt tiền thoáng, dễ thiết kế.
Nằm trên đường 55 và 56.

Điểm nổi bật:
Lô góc hiếm, giá trị cao, thanh khoản tốt.
Trục thẳng ra hồ bơi & công viên trung tâm.
Không gian thoáng, phù hợp ở hoặc kinh doanh.
Khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.

Vị trí:
Thuộc khu đô thị Mĩ Gia Capella Nha Trang.
Kết ...
Bán lô góc giao đường t3 và đường t22 kđt an bình tân giá rẻ nhất khu vực
3
12.39 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC GIAO ĐƯỜNG T3 VÀ ĐƯỜNG T22 KĐT AN BÌNH TÂN GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Diện tích đất : 158.8m² ngang 8mét.
Lô góc vị trí đẹp ngã tư đường T3 và T22, thông thẳng ra đường Vành Đai 2 Giao thông rất thuận tiện.
Pháp lý : Sổ hồng cá nhân
Giá đầu tư : 78 triệu/m².
Liên hệ xem đất :
Bán lô đất góc đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang giá tốt  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất góc đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá tốt: 60tr/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- A/C quan tâm.
- Ngoài ra E còn nhiều lô.
Liên hệ: .
Mua bán ký gửi bất động sản nhanh chóng ạ.
Lô góc kđt an bình tân, đối diện khu hành chính tỉnh khánh hòa. sổ đỏ cá nhân xây dựng tự do
5
12.7 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc khu đô thị An Bình Tân, sổ đỏ cá nhân, cạnh đài truyền hình.
- Lô góc hàng hiếm, xây dựng tự do, diện tích 158,8m² ngang 8m.
- Đối diện khu hành chính mới tỉnh Khánh Hòa.
- Đối diện khu SunGroup.
- Xung quanh nhà biệt thự, tiện ích dân sinh đầy đủ.
Bán lô góc tđc kđt vcn phước long  nam nha trang
3
15.5 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc TĐC KĐT VCN Phước Long - Nam Nha Trang
- Diện tích: 161,8 m². Ôm 2 mặt đường hơn 20m.
- Pháp lí sổ hồng xây dựng tự do
- Đường oto rộng rãi, cách đường 28 chỉ 1 căn nhà.
- Hướng đông và đông nam
- Hiện tại đang cho thuê 12tr/ tháng
- Phù hợp xây toà nhà văn phòng, xây dựng căn hộ cho thuê
- Giá bán: 15.5 tỷ.

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để dược tư vấn cụ thể
Chủ hạ giá bán nhanh  lô đất biệt thự đông nam đường 16m  kđt mỹ gia gói 2
3
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN NHANH - LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐÔNG NAM ĐƯỜNG 16M - KĐT MỸ GIA GÓI 2
.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Vị trí: Mặt tiền đường số 7 (lộ giới 16m), KĐT Mỹ Gia Gói 2 (Vĩnh Thái). Vị trí kề góc siêu đẹp, lô đất sạch sẽ không vướng lỗi.
Diện tích: 200m² (Mặt tiền ngang 10m cực kỳ bề thế, thông số vàng để xây biệt thự).
Hướng: Đông Nam.
Hiện trạng: Đất nền biệt thự.
.
PHÁP LÝ
Pháp lý:HĐMB

Giá bán: ...
Bán lô đất biệt thự đường 16m hướng đông nam sạch gói 2 kđt mỹ gia, giá 52.5tr/m2 , đường số 7
5
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đường Số 7 rộng 16m, hướng Đông Nam mát mẻ.
Diện tích: 200m² (10mx20m). Lô đất đẹp kề góc, không tủ điện, xây dựng được 3 tầng.
Giá tốt 52.5 triệu/m², ép cọc tính riêng

Liên hệ xem đất: ạ.
Hàng hiếm  chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường vành đai 2  trực diện sông quán trường  hà quang 2
4
15.19 tỷ 155 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 - trực diện sông Quán Trường - Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 155m².
- Ngang 8m.
- Hướng Tây & Đông.
- Trực diện view sông Quán Trường trên đường Vành Đai 2.
- Pháp lý: HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ cho vay 70% giá trị chuyển nhượng.
Hàng hiếm trên thị trường hiện nay, có thể xây nhà kinh doanh Cafe, nhà hàng...

Giá bán: 98 tr/m², thương ...
Bán lô đất đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang.  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá rẻ nhất thị trường: 60triệu/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- Còn nhiều lô đáp ứng đầy đủ nhu cầu quý khách hàng.
- A/C quan tâm.
Liên hệ: .
Bán đất khu đô thị phước long a  phường nam nha trang  lô góc 163m2 mặt tiền 25m  vị trí đẹp
6
12.8 tỷ 163 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất - Lô Góc Tuyệt Đẹp Tại Khu Đô Thị Phước Long A Trung Tâm Nam Nha Trang
+ Vị trí : Ngã 4 Đường Số 6 giao Đường 28B ( Hoàng Đình Gióng )
+DT : 163m² ngang 15m và ngang 10m
+ Hướng Đông Bắc và Tây Bắc
+ Đường nhựa đẹp rộng 12m và 16m có vỉa hè. Yên tĩnh thoáng mát
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ
+ Nhiều biệt thự đẹp, nhà đẹp, các công ty kề bên..khu vực sầm uất
+ Pháp lý HDMB. Xây Nhà Chủ hỗ ...
Từ 0 tới 14 của 14

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.