Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đường số 8 hà quang 2, phường nam nha trang đối diện trung tâm thương mại
3
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường Số 8 Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang đối diện trung tâm thương mại.

- Diện tích: 112.5m² ngang 5m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí: STH37 đường Số 8, đối diện quỹ đất QH trung tâm thương mại.
- Giá bán 85 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Mipeco  tài sản đẳng cấp  sinh lời  truyền đời và là kđt biển đầu tiên ở nha trang, giá tốt
7
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Mipeco - KĐT biển đầu tiên ở Nha Trang giá tốt nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất.
- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh tế du lịch biển KĐT Mipeco là sự lựa chọn hàng đầu cho tiềm năng đầu tư khi đầu tư tại Nha Trang.
- Pháp lý sổ đỏ sở hữu lâu dài, xây dựng tự do, phù hợp nhu cầu homestay, căn hộ, khách sạn mini...
- Vị trí tiềm năng đầu tư chiến lược - Cách biển 200m, sát trường học, ...
Cần tiền bán lô đất lê hồng phong 1. được xây dựng 3 tầng. giá 69tr/m2.  0934 082 ***
10
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường số 37 khu đô thị Lê Hồng Phong 1 Nha Trang.
- Lô đất nằm trên đường số 37 được xây dựng 3 tầng. Rất phù hợp cho xây dựng kinh doanh. Làm văn phòng hoặc căn hộ đều được.
- Xung quanh 5 tòa nhà chung cư. Số lượng dân rất đông. Nên kinh doanh rất rù hợp.
- Diện tích: 110m² ngang 5m.
- Đường rộng 13m, vỉa hè rộng 3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: (Mr Tín).
Giá rẻ 69 triệu/mét vuông lô ngang 8m đường 1a kđt hà quang 2
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nền ngang 8 mét, giá tốt 69 triệu đồng/mét vuông, vị trí đẹp đường 1A, Khu đô thị Hà Quang 2.
Diện tích 134m² ngang 8m hướng tây nam view sông
Trục chính xây full mặt tiền kinh doanh tốt
Giá tốt 69triệu/m² ( 9 tỷ 246 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ
Lô đất nền đường số 37 khu đô thị hà quang 1, phường nam nha trang giá bán 69 triệu/m2 bao ép cọc.
4
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất nền đường số 37 Khu Đô Thị Hà Quang 1, Phường Nam Nha Trang Giá 69 triệu/m².

- Diện tích: 110m² (5mx22m)
- Vị trí đường Số 37 lộ giới 13mét. View hướng sông Quán Trường, và SunGroup.
- Xây dựng 3,5 tầng, đối lưng là chung cư nên phía sau đất có mặt thoáng.
- Giá bán : 69 triệu/m² (bao ép cọc móng)
- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m2 đối diện lock bt, đường số 5 hướng đn sạch đep
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m² đối diện lock BT, đường số 5 hướng ĐN sạch đẹp
- Diện tích : 120m² ngang 5m hướng Đông Nam
- Vị trí ngay trung tâm KĐT, khu bàn cờ chuẩn chỉnh quy hoạch, đường số 5 kết nối Thích Quảng Đức và vành đai 2
Giá bán : 7.8tỷ bao ép cọc 301tr
Pháp lý HĐMB bao sang nhượng
Lh em Chánh
Mipeco nha trang  tài sản đầu tư sinh lời bền vững 0972 336 ***
20
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lý do vì sao Mipeco là dự án đang được rất nhiều nhà đầu tư quan tâm và săn đón trong thời gian vừa qua:
1/ Mipeco được xem là dự án đất nền sát biển cuối cùng ở Nha Trang khi quỹ đất lớn ven biển đã hết.
2/ Mipeco đã được cấp sổ đất nền (ODT) cho toàn bộ 100% khách hàng giai đoạn 1. Đây là câu trả lời chắc chắn nhất cho hầu hết 98% khách hàng khi đi mua đất đều hỏi "Dự án này có sổ chưa...
3/ ...
Chính chủ bán lô đất mặt tiền đường số 11, khu đô thị mipeco nha trang
5
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Lan Anh (1 tin đăng)
Vị trí vàng, trục đường huyết mạch Tô Hiệu - Trần Phú, cách biển chỉ khoảng 250m.
Ngay khu lõi tiện ích, nằm gần Trường THCS Bùi Thị Xuân.
Đối diện khu quy hoạch chung cư 27 tầng tương lai.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 110m², mặt tiền: 5m, hướng: Tây Nam.
Mặt tiền đường lộ giới 12m.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 95tr/m² (thương lượng chính chủ).
Điểm giá trị đặc biệt:
Lô đất nằm trong khu đô thị quy ...
Lê hồng phong 1, giá tốt 69tr/m2
8
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt Hà Quang 1.
Dt 110m² (5x22) hướng Tây.
Đường Số 37, lưng thoáng vì giáp hành lang chung cư Ssh08.
Chỉ 69tr/m².
E Niệm .
Bán lô đẹp hà quang 1 view sông quán trường giá rẻ nhất khu vực xây được 5 tầng
4
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẸP HÀ QUANG 1 VIEW SÔNG QUÁN TRƯỜNG GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Giá chỉ 80tr/m² Xây được 5 tầng
Khu đô thị sạch đẹp, dân cư văn minh, tiềm năng tăng giá mạnh

Diện tích: 110m² (ngang 5m)
Hướng: Tây View sông thoáng mát
Vị trí cực đẹp:
Đối diện đại dự án Sun Charmora City
Trục đường 13m thông ra các chung cư SSH07 SSH08 SSH09 CT1 Luxury
Khu vực ở cực đẹp, tiềm năng đầu tư cao
_Phía ...
Lô sạch đẹp kđt hà quang ii, dt 120m2 giá rất tốt chỉ 7,8 tỷ bao ép cọc 300 triệu/  0931 800 ***
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

KĐT HÀ QUANG II - LÔ SẠCH ĐẸP 120M2 CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC!
-
Lô đẹp diện tích lớn 120m² chừa sân 5met thích hợp xây căn hộ cho thuê, hoặc gia chủ có nhu cầu để xe ô tô trong nhà, làm hồ cá Koi
Diện tích đất: 120m² ngang 5met. Lô sạch đẹp
Hướng nam
GIÁ RẤT TỐT CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC 300TRIỆU
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Bán nhanh lô đất đường 1a kđt hà quang 2, phường nha trang giá tốt.
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất đường 1A KĐT Hà Quang 2, Phường Nha Trang.
- Ngang 8 mét xây nhà siêu đẹp.
- Trục đường song song với Vành Đai 2, khu biệt thự cực đẹp.
- Diện tích: 134m ngang 8m.
- Tiện ích: sát bên quán cf, gần công viên, siêu thị, spa...
- Hướng Tây view sông Quán Trường. Cơ sở hạ tầng sẵn , nhà xây gần Full .
- Giá bán nhanh chỉ: 69tr/m ( 9 tỷ 246tr )
- Liên hệ: hoặc - Huy
 bán đất hà quang 2 đường lớn số 8 đối diện tttm   0798 379 ***
7
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán Đất Hà quang 2 Đường Lớn Số 8 Đối Diện TTTM
- DT: 112,5m² ngang 5m
- Hướng : đông nam
- Giá bán rẻ : 85tr/m² ( + ép cọc 350tr)
- Đường lớn sầm uất thuận tiện ở và kinh doanh
- Khu dân cư hiện hữu dân trí cao
- Khu đô thị đồng bộ : công viên cây xanh, gần sông thoáng mát
- Ngoài ra em còn nhiều lô đất đẹp giá tốt nhấtt thị trường thời điểm hiện tại
Liên hệ :
MUA BÁN KÝ GỬI BẤT ĐỘNG SẢN ...
Từ 0 tới 14 của 14

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm