Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán lô góc mipeco đường số 2 đối diện chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, gần biển trần phú
3
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sang nhanh lô góc siêu đẹp đường 2 KĐT Mipeco Nha Trang, đối diện chung cư cao cấp 18 tầng chuẩn bị triển khai.

- DT: 134,6m² (ngang 7.75m, vạt góc)
- Hướng: TB & ĐB
- Pháp lý: đã cấp sổ đỏ (100% đất ở đô thị)

Giá bán chỉ: 95 tr/m² (bớt lộc). Thuế phí 2 bên

= Vị trí giá trị gia tăng bậc nhất sau này khi toà chung cư cao cấp dựng thành
---
Tâm
Hàng hiếm duy nhất 1 lô đối diện công viên đường a3 vcpl2
3
10.9 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm duy nhất 1 lô đối diện công viên VCPL2.

Vị trí: KĐT VCN Phước Long 2 Nha Trang (khu trung tâm, quy hoạch đồng bộ, tiện ích đầy đủ).

Đối diện công viên view thoáng vĩnh viễn.
Đường rộng Khu dân cư hiện hữu.
Phù hợp: Ở, đầu tư giữ tài sản hoặc xây cho thuê.

Giá chỉ: 100 triệu/m².

Điểm mạnh:
Lô công viên cực hiếm (gần như không còn hàng).
Thanh khoản tốt dễ bán lại.
Khu dân trí cao, ...
Săn ngay lô đối diện công viên vcn phước long 2 không còn lô thứ 2
3
10.9 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh đất nền & nhà phố tại khu đô thị VCN Phước Long Nha Trang.
Vị trí đẹp pháp lý rõ ràng giá tốt nhất thị trường!

Đất nền VCN Phước Long:
Lô 149 A3.

Thích hợp đầu tư kinh doanh an cư lâu dài.
Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để xem vị trí và thương lượng giá:

Hotline chính chủ: (Zalo/Call).
Lô góc siêu kinh điển 500m ra biển kđt mipeco nha trang vị trí "vàng" đầu tư
3
12.76 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC SIÊU ĐẸP 500M RA BIỂN KĐT MIPECO NHA TRANG Vị trí "Vàng" đầu tư: Đối diện dự án chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, tiềm năng tăng giá cực mạnh!
Diện tích: 134,6m (Ngang 7.75m, lô góc vạt cạnh cực đẹp).
Vị trí: Đường số 2, cách biển Trần Phú chỉ 500m.
Hướng: Tây Bắc & Đông Bắc.
Pháp lý: Sổ đỏ trao tay (100% đất ở đô thị).
Giá: 95 triệu/m (Bớt lộc, thuế phí chia đôi).
Đường thích quảng đức ngang 8m  kđt hà quang 1  giá trị tiềm năng tăng cao  giá bán nhanh
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trục đường chính Hà Quang 1 - Thích Quảng Đức - ngang 8m.

- Cơ hội vàng sở hữu lô đất ngay mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất KĐT Hà Quang 1.

- Thông tin lô đất:

Diện tích: 120m² (ngang 8m hiếm có).

- Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối trung tâm, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học, công ...
Cực hiếm lô kề góc 118.4m2 hướng đông nam, có sổ riêng giá 10,06 tỷ kdt an bình tân, nha trang
3
10.06 tỷ 118 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cực đẹp TDC, KDT An Bình Tân, xây tự do.
Cách 1 lô góc, DT 118,4m², ngang 5,67m hướng đông Nam.
Cách vành đai vài bước chân. Đối diện đại dự án Sun Group, cạnh khu biệt thự.
- Đường 13m, Trước mặt công viên, cách đài truyền hình, tòa nhà ở xã hội 100m.
- Sổ hồng cá nhân, xây tự do.
Giá 85tr/m² (~10,06 tỷ) bớt lộc. Giá trị sẽ còn tăng khi Sun Group xong, nhà ở xã hội xong.
Lh .
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, mặt tiền 6.5m giá tốt đầu tư
7
10.14 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô duy nhất mặt tiền 6.5m nở hậu đối diện công viên và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 128.3m² mặt tiền 6.5m nở hậu rất đẹp và dễ bố trí xây nhà.
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
Giá 79tr/m².
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Hàng hiếm mipeco lô góc kinh doanh đối diện trục shophouse
4
12.73 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (4 tin đăng)
CÓ 1 KHÔNG 2 LÔ GÓC KINH DOANH MIPECO
Bạn đang tìm:
- Lô đất kinh doanh thật sự có dòng tiền
- Vị trí đông dân sẵn khách
- Tài sản vừa giữ tiền vừa tăng giá
=Đây là lô phù hợp:
Diện tích 134m góc 2 mặt tiền
Đối diện chung cư thương mại 18 tầng + shophouse
Vị trí đón trọn lưu lượng cư dân
Phù hợp làm: Cafe , Spa, Showroom Văn phòng Cho thuê
Sổ hồng riêng
Giá: 95tr/m
Gọi ngay:
Hoặc ...
Cần bán lô đất mặt tiền đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải nha trang giá 125 triệu/m2.
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m, xây dựng 5 tầng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh ạ. Trục đường chính kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang, nhộn nhịp cả ngày và đêm.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà cấp sổ.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Có thương ...
Cần tiền bán lô đất kđt hà quang 1. đối diện công viên. phù hợp cho kinh doanh. giá 79tr/m2
8
10.19 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô góc khu đô thị Hà Quang 1.
- Vị trí đối diện công viên. Phù hợp kinh doanh. Mua bán hoặc ở.
- Xung quanh dân cư đông đúc. Dân trí cao. Đối diện công viên.
- Đặc biệt là khu này xây dựng được cấp sổ hồng cá nhân gắn liền tài sản lên đất.
- Diện tích: 129m². Ngang 6.5m. Nở hậu.
- Giá bán: 79tr/m².

Liên hệ ngay : (Mr Tín)
Bán đất trục chính đường a1(võ văn kiệt)  kđt vcn phước long 2
3
10.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG A1 KĐT VCN PHƯỚC LONG 2
Vị trí: Trục đường chính A1, KĐT VCN Phước Long 2. Tuyến đường huyết mạch kết nối trực tiếp đại lộ Võ Văn Kiệt và đón đầu dự án SunGroup trong tương lai.
Diện tích: 110m² (ngang 5m vuông vắn)
Hướng: Tây Nam
Pháp lý: Hợp đồng mua bán (HĐMB), xây dựng hoàn công cấp sổ đỏ
Giá bán: 10,5 tỷ (Chủ bao trọn thuế phí sang nhượng + tiền ký quỹ)
Liên ...
Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền a4 thích quảng đức kđt vcn phước hải. vị trí kinh doanh đẹp
4
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền A4 Thích Quảng Đức KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m² ngang 6m hướng tây nam
Đường Thích Quảng Đức rộng 24m kinh doanh tốt đối diện đường Bùi Thiện Ngộ và CT4
Hạ giá chốt nhanh 125tr/m ( thị trường đang bán 145-150tr/m)
Liên hệ xem đất Trường An hỗ trợ sang tên giấy tờ nhanh gọn ạ
Đất nền mặt tiền ngang 8 mét đường số 4 thích quảng đức hà quang 1 nha trang giá chỉ 155 triệu/m2
4
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 8 mét đường Thích Quảng Đức khu đô thị Lê Hồng Phong 1, Nha Trang.
- Diện tích: 120m² ngang 8 mét.
- Nằm trên trục đường huyết mạch khu vực phía tây Nha Trang, kinh doanh tốt, thích hợp mở showroom, nhà hàng...
- Xây dựng 4 tầng, 1 tum, 1 hầm.
- Giá bán: 155 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, ...
Đường thích quãng đức ngang 8mcần bán gấp dễ kinh doanhdễ tăng giá cực hiếm tại hà quang 1
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM TRỤC CHÍNH THÍCH QUẢNG ĐỨC NGANG 8M SIÊU ĐẸP
-DT: 120m (Ngang 8m)
-Vị trí: Trục đường Thích Quảng Đức tuyến đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất, cho thuê dòng tiền cực kỳ tốt
-Diện tích: Ngang 8m cực kỳ hiếm, dễ thiết kế nhà phố, biệt thự mini hoặc kinh doanh
-Đường rộng, lưu thông thuận tiện kết nối nhanh ra trung tâm
-Mức giá cực kỳ tốt cho trục chính
-So với tiềm năng tăng giá ...
Chủ hạ giá bán gấp mặt tiền kinh doanh vcn phước hải
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN GẤP MẶT TIỀN KINH DOANH VCN PHƯỚC HẢI
Vị trí sầm uất: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm, KĐT VCN Phước Hải.
Diện tích: 132m² (ngang 6m)
Hướng: Tây
Tiềm năng xây dựng: Được phép xây 1 trệt, 4 lầu, 1 tum
Pháp lý: HĐMB chuẩn chỉnh từ CĐT VCN
Tiện ích & Điểm nổi bật:
Vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây tòa nhà dòng tiền.
Giá cực tốt so ...
Bán đất kđt hà quang 1, mặt tiền 8m nằm giữa 2 cụm chung cư, gần công viên
8
11.67 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô đất siêu đẹp nằm giữa 2 cụm chung cư, dân cư đông đúc.
- Gần công viên lớn nhất của KĐT Hà quang.
- DT 145.9m² mặt tiền 8m xây nhà rất đẹp.
- Gần đường vành đai, gần kđt hỗn hợp Sungroup.
Giá 80tr/m² có TL cho khách thiện chí.
LH e Thể để xem đất.
Cần bán lô mặt đường b522 kinh doanh kđt vcn phước long 1 nha trang
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô mặt đường B5-22 kinh doanh KĐT VCN Phước Long 1 Nha Trang
Diện tích 110m² ngang 5 hướng bắc
Vị trí đẹp trục chính đường lớn 30m vỉa hè rộng 7m kinh doanh tốt nhất khu vực
Giá 115tr/m² ( 12 tỷ 650 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và hỗ trợ tìm sản phẩm đẹp phù hợp nhu cầu khách hàng
Bán lô đất mặt đường thích quảng đức, kđt vcn phước hải, giá 125tr/m, giá cũ 130tr/m
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tốt 125tr/m, giá cũ 130tr/m lô đất mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m, ngang 6m, vỉa hè rộng
Vị trí mặt tiền đường kinh doanh Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm
Xây dựng được 1 trệt 4 lầu 1 tum
Pháp lý chuẩn nhất trong các KĐT
Giá cực tốt chỉ 125 triệu/m (thị trường đang rao từ 150-160)
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp ...
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm