Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Gấp! chỉ 30.5 tỷ bán nhanh đất góc 2 mt thân văn nhiếp, p. an phú, q.2 dt6x20(115m2) ctxd h 4 tầng
3
30.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp đất góc 2 Mặt Tiền Tại KDC Văn Minh, P. An Phú, Q.2

1. Vị trí: Nằm tại góc 2 mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 6x20 công nhận đủ 115m2
3. Kết Cấu: Đất trống thuận tiện xây dựng mới
4. Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 30.5 Tỷ

Cảm ơn quý anh chị đã đọc tin, để biết thêm chi tiết & hỗ trợ làm việc trực tiếp với chủ liên hệ ngay em ...
Lô góc trục chính bcr tam đa cực đẹp, giá mềm, shr, bán gấp.
9
21.06 tỷ 468 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô góc trục chính BCR Tam Đa 468m².

+ Sở hữu vị trí góc 2 mặt tiền đường lớn. Vài bước chân tới công viên.

* Chỉ 5p từ BCR: Tới trường mầm non, tiểu, trung học. Ngân hàng, chợ Long Trường, vành đai 3, và Vinhome Quận 9.

* Đặc biệt, BCR Tam Đa giáp 2 con sông lớn là sông Tắc và sông Rạch Môn.

+ KDC quy hoạch đồng bộ, đã hoàn chỉnh cơ sở hạ tầng, điện âm.

+ Vị trí lô đất cực đẹp, và diện tích ...
Cần bán nền biệt thự khu dân cư đại học bách khoa đã sổ đỏ vị trí giáp quận 2 phú hữu, quận 9
8
24.92 tỷ 445 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phường Phú Hữu và Phước Long B quận 9 với mức giá tốt nhất thị trường.

+ Liên hệ: em Đôn (zalo, viber).
Cần tiền bán nền biệt thự và nền nhà liên kế nằm trong dự án đại học Bách Khoa phường Phú Hữu Quận 9.
- Nền biệt thự A2 diện tích 14 x 32m = 445m² giá bán 56 tr/m².
- Nền nhà liền kề đường trong diện tích 7 x 26m = 182m², giá bán 69 tr/m².
- Nền biệt ...
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Còn 1 lô duy nhất giá tốt mặt tiền 56 khu đông thủ thiêm giá tốt chỉ 22tỷ7 (176m2)
3
22.7 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô G Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí: Lô G ngay mặt tiền đường 56 thuận tiện Kinh doanh mua bán.
- Diện tích: 8 x 22.
- Giá: 22tỷ7.
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: Sổ cty, được giữ sổ.
Chỉ 200 triệu/m2 sở hữu đất 10x20 tại khu đô thị an phú an khánh q2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất biệt thự KĐT An Phú An Khánh - Quận 2
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Chính chủ gởi bán lô góc biệt thự khu đông thủ thiêm vị trí đẹp giá tốt chỉ ~98tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền khu Đông Thủ Thiêm giá chỉ ~98tr/m².
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đõ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Nền mặt tiền sông duy nhất bán tại dự án nam phan  nam long ngang 14m giá tốt 90 triệu/m2
19
30.24 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền mặt tiền sông dự án Nam Phan - Nam Long, phường Phú Hữu, Quận 9.
- Diện tích 336m² ngang 14m.
- Hướng: Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Giá: 90 triệu/m² (30.240 tỷ).
Liên hệ: Gia Long làm việc trực tiếp và thương lượng chính chủ.
Chính chủ gửi bán nền biệt thự hoàng anh minh tuấn, diện tích 250m2, giá 109tr/m2, sổ hồng riêng
8
27.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 10 x 25m.
- Phân lô: Xây dựng theo mẫu 3 lầu.
- Đường trước nhà: Rộng 12m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ cá nhân, sang tên ngay.
- Giá: 27,25 tỷ (109 triệu/m²).
- Website: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-hoang-anh-minh-tuan/
Liên hệ: .
Bán lô đất da văn minh. khu dân cư mới sinh động. năng lượng sống phát triển cho tương lai
3
31.44 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất đẹp khu dân cư Văn Minh, vị trí thuận lợi cho giao thông đi các nơi tiện lợi.
DT: 177.6 m² nở hậu hướng Nam.
Giá bán 177tr/ m².
LH: A. Hải.
Chính chủ gửi bán lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp giáp đông tăng long
4
21.59 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN VỊ TRÍ ĐẸP

Kế bên KĐT Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức (Q9)

* Diện tích: 431,7m (15m x 28m) Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp
* Xây dựng: Tự do
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
* Đường trước đất: 12m, có vỉa hè, đường thông thoáng
* Khu dân cư: Hiện hữu, an ninh, tiềm năng tăng giá cao

Giá bán: 50tr/m² Thương lượng cho khách thiện chí

Liên hệ: Hoàng Đức ...
Khan hiếm! chỉ 23 tỷ có ngay đất khu cao đức lân  an phú an khánh q2  ngang 8m bề thế
3
23 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Nhánh Nguyễn Hoàng thông Lương Định Của & Công viên Cao Đức Lân, Q2.

Thông số: 8 x 16m (CN 128m²). Đường nhựa 14m, vỉa hè rộng 3m thông thoáng.

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới. Hướng Tây Bắc.

Xây dựng: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng. View công viên nội khu mát mẻ.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá sập hầm: 23 tỷ
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
9
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
Bán nhanh nền đất trục chính DT 360m2, thông ra Nguyễn Duy Trinh tại Đại học Bách khoa quận 9
3
22.86 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA QUẬN 9

- Hỗ trợ pháp lý nhanh chóng
- Dự án Đại học Bách Khoa trên đường Nguyễn Nguyễn Duy trình có 2 cổng vào (đường Đỗ Xuân hợp và Nguyễn Duy Trinh). Cách vòng xoay Nguyễn Duy Trinh 50m
- Đã có sổ đỏ

- Bán nhanh nền đất lô C, giá còn thương lượng cho khách thiện chí:
+ Lô C: 360m2 (lô góc)
+ ngay cổng hướng Nguyễn Duy Trinh
+ Đường 16m
+ ...
Bán nền biệt thự kdc hoàng anh minh tuấn, tp thủ đức, dt 10x25m, giá 115 tr/m2, trục chính dự án
3
28.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9:

+ Lô E:
- Diện tích: 10x25m.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m, trục chính dự án.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán: 115 tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhanh nhà đất TP Thủ Đức.
Công ty môi giới BĐS Đất Việt.
LH: (A. Quốc).
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ, dt 434m2, giá 69 tr/m2
3
29.95 tỷ 434 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9.
Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:

Nền A2: Diện tích 14x31m, đường 16m, ...
Giỏ hàng chuyển nhượng đất nền thủ thiêm villa  cập nhật mới nhất tháng 05/2026 hotline 0898 880 ***
8
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giỏ hàng chuyển nhượng dự án Thủ Thiêm Villa - Thạnh Mỹ Lợi, Q2
Chính chủ ký gửi bán nhanh. Hotline Trường.

Diện tích đa dạng:
Nhà phố liền kề: 8x20m, 8x22m, 8x23m.
Biệt thự song lập: 10x20m, 10x23m, 10x24m, 12x27m.
Biệt thự đơn lập: 12x20m, 14x20m, 14x23m, 13x27m.

Đơn giá chỉ từ 150 triệu/m2
Pháp lý: chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân từng nền ...
Chính chủ bán đất nền biệt thự phú nhuận, q9, phước long b, lô b, dt 14,5x20m,  0975 147 ***
3
23.49 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Đất nền thuộc dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, quận 9, hoàn chỉnh, điện nước đầy đủ. Là dự án duy nhất toàn bộ là nền biệt thự tạo thành khu nhà ở cao cấp.
- Đất đã có sổ đỏ, xây dựng ngay.
+ Lô B2:
- Đường trước mặt 12m, mặt tiền rộng 14,5m.
- Diện tích đất 14,5x20m (290m²). Đất vuông vức, hướng Tây Bắc.
- Vị trí đắc địa ngay gần đường chính dự án.
Vị trí đi lên cao tốc chỉ 4 phút, cách ...
Bán đất khu dân cư nam long q9 (tp thủ đức), lô biệt thự g, dt 12x20m, giá 93 tr/m2, 0914 920 ***
3
22.32 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hạ tầng cơ sở lên rất đẹp thuận tiện đi lại.
Lô G:
Là lô biệt thự đường 16m, diện tích 12x20m, hướng Tây Bắc.
Xung quanh đã xây dựng nhà để ở và làm văn phòng rất nhiều.
Giá bán: 93 triệu/m².
Vị trí đẹp chỉ 200m là ra tới đường Liên Phường. Ra đường Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, Võ Chí Công, Cao Tốc, đều rất gần.
Thuận tiện đi lại, giá trị đầu tư sinh lời cao.
Liên hệ tư vấn: (Viết Quốc).
Nhận ...
Từ 0 tới 20 của 392

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm