Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Hot! lô đất phước lộc 2 mặt tiền view sông nhìn sang rừng nguyên sinh cực phẩm chỉ 31 tr/m2
6
17.05 tỷ 550 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ cần đi Mỹ với con cái nên để lại căn cực hiếm, view sông, nhìn sang rừng nguyên sinh, thiên nhiên cực kỳ mát mẻ, không khí trong lành.

- Diện tích: 550m².
- Giá chỉ: 31tr/m² (Thấp hơn nhiều so với giá Vin sắp mở bán).

LH: (Thành - Ôm chủ).
Đất nền dự án lacasa mặt tiền kinh doanh lê thị chợ, quận 7 quỹ đất hiếm còn sót lại
5
18 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Casa, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại dự án Lacasa, Phường Phú Thuận, Quận 7 vị trí vàng trên trục đường Lê Thị Chợ, khu dân trí cao, an ninh và thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

-Diện tích: 7 x 20m (140m²) lô đất rộng, vuông vức

-Quy hoạch: Xây dựng hầm + trệt + 3 lầu (tiện mở văn phòng, showroom hoặc ở kết hợp kinh doanh)

-Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt

-Pháp lý: Hợp đồng mua bán ...
Bán nền góc villa nghỉ dưỡng view sông rừng cực đẹp tại phước lộc
7
11.33 tỷ 379 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

BÁN NỀN VILLA NGHỈ DƯỠNG VIEW SÔNG RỪNG CỰC ĐẸP

Một không gian sống đúng nghĩa nghỉ dưỡng, nơi mỗi sáng thức dậy là tiếng chim, gió sông mát lành và màu xanh của rừng bao quanh.

Vị trí đắc địa:
Cách Vinhomes chỉ 1,5km thuận tiện di chuyển
Không gian yên tĩnh, riêng tư, tránh xa ồn ào phố thị

Điểm nổi bật:
View sông + rừng hiếm có, cực thoáng và mát
Không khí trong lành, phù hợp nghỉ ...
Kẹt bank bán rẻ lô đất đường số nam long trần trọng cung q7, dt 5 x 24 (120m2), 16 tỷ
4
16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Cần bán đất nền KDC Nam Long - Trần Trọng Cung, gần công viên, quán cafe, cách siêu thị Vincom 100m, công viên 20m, gần khu Phú Mỹ Hưng, bệnh viện, trường học Quốc tế, đa khoa, chợ truyền thống, khu an ninh trí thức.

- Diện tích: 5x24 (120m²).
- Xây dựng: Trệt 3 lầu ST.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá: 16 tỷ TL cho khách thiện chí.
Lô đất hiếm khó tìm được lô thứ 2 tại khu 1 thạnh mỹ lợi. ngang 5m xây nhà đẹp. hướng đông nam.
3
11.9 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 87.5m² (ngang 5m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không ...
Cần bán nhanh lô biệt thự khu khang an giá rẻ nhất thị trường chỉ 68tr/m2
3
14.96 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất biệt thự Khang An giá tốt nhất thị trường chỉ 68tr/m²
- Vị trí thuận tiện đi lại ngay góc Liên Phường Và Võ Chí Công gần Hausneo, Sky 9, đầy đủ tiện ích
- Giá : 68tr/m²
- Đường 14m
- Hướng Nam
- Diện tích : 11 x 20
LH : Ms Mai : để được hỗ trợ và tư vấn nhiệt tình
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác cho quý khách lựa chọn
Chính chủ bán nhanh đất biệt thự kdc nam long phú thuận 8x20m, giá 19 tỷ.  0909 127 ***
6
19 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Chính chủ bán đất biệt thự cao cấp view sông mặt tiền đường KDC Nam Long - Phú Thuận, Quận 7, liền kế Phú Mỹ Hưng Quận 7.

- Diện tích: 8x20m.
- GPXD: Trệt 2 lầu, áp mái.
- Hướng Đông - Nam.
- Sổ sẵn công chứng ngay.
- Giá bán: 19 tỷ.

Liên hệ . Em Phát để xem đất và thương lượng.
Chính chủ cần bán nền hướng chính nam gần hồ sinh thái dự án nam phan  valora kikyo giá tốt
16
17.82 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nền biệt thự Lập ngang 11 sach đẹp không lỗi phong thuỷ gần ngay hồ sinh thái dự án Nam Phan, Nam Long - Phú Hữu Quận 9.
- Diện tích: 198m² (ngang 11m).
- Hướng: Chính Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Giá: 90 triệu/ m² (17.820 tỷ) thương lượng.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và làm việc chính chủ.
Bán nhanh lô trục chính khang an giá tốt chỉ 72tr/m2 gần sky 9
3
10.94 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Vị trí dự án Ngay góc Liên Phường và Võ Chí Công kết nối Song Hành và Cao Tốc
- Vị trí lô đất nằm ở dãy A ngay trục chính thuận tiện kinh doanh mua bán, gần Sky 9, ra Võ Chí Công vài bước
- Diện tích : 6 x 25
- Giá 72tr/m²
- Kết cấu xd : 1 trệt , 2 Lầu, ÁP MÁI
LH: Ms Mai -
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm Khang An giá tốt cho khách hàng lựa chọn
Nền đất nam phan giá tốt nhất chỉ 87 triệu/m2, đường 12m thông
8
18.79 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Bán nền đất 162m² thuộc khu dân cư Nam Phan, Phú Hữu, Quận 9.
- Diện tích: 9 x 18.
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu.
- Hướng: Bắc.
Giá tốt nhất dự án: 87 triệu/m².
Liên hệ: Mr. Long.
Ngộp bank cần bán nhanh nền đất nhà phố đường trục chính hoàng anh minh tuấn 108m2 giá 13.1 tỷ
9
13.1 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền đất nhà phố Hoàng Anh Minh Tuấn, sát ngay The Global City .
- Diện tích 108m² ngang 5
- Hướng: Đông Nam
- Đường 12m thông
- Thiết kế: 1 trệt 2.5 lầu ( xin được hầm)
- Pháp lý: sổ hồng riêng cá nhân
- Giá: 13.1 Tỷ
Liên hệ: Gia Long chuyên bán đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn, Làm việc chính chủ
Bán lô sát góc cực hiếm khu đông thủ thiêm giá chỉ 13ty4 diện tích 6x20
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Bán lô nển nhà phố khu dân cư cao cấp Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Q2, cách Đỗ Xuân Hợp chỉ vài bước chân, khu vực thoáng mát, tiện ích không thiếu thứ gì
- Diện tích :6x20
- Giá 13ty4
- Xây dựng : 1 trệt 2 Lầu áp mái + có tầng hầm
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
LH : Ms Mai - thương lượng chính chủ
Tư vấn pháp lý chuyển nhượng miễn phí nhiệt tình
Bán đất dự án phú nhuận thạnh mỹ lợi giá tốt chỉ 140tr/m2
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, vị trí nằm ngay trung tâm thành phố.
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu.
Diện 7x18.5m giá 140tr/m², giá tốt để đầu tư hoặc xây ở.
Sổ hồng cá nhân, xây dựng 3,5 tầng.
Liên hệ .
Chính chủ gửi bán nền đường trục chính 16m hướng đông, kdc nam phan, 162m2 giá 95 triệu/m2
8
15.39 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền đất trục chính KDC Nam Phan, Phú Hữu, Quận 9 kế bên Valora Kikyo Nam Long
- Diện tích: 9 x 18
- Đường trước nhà: 16m
- Hướng: Chính Đông
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu
Giá: 95 triệu/m2
Liên hệ làm việc chính chủ:
Đất thái sơn 10x25 đường thông dãy đẹp (không phải a, b) giá chỉ 60.5 tr/m2
6
15.13 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng - đa dạng vị trí:
Diện tích: 10 x 25m đường 12m.
Giá 60.5 tr/m².
Dãy đẹp, không phải dãy A, B.
Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, áp mái.

Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Call Mr. Vũ: .
Lô đất đẹp mặt tiền đường số 9 KDC Kim Sơn, Tân Phong, Q7, HCM
1
16.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

.Các sân chơi thể thao: bóng đá, bóng rổ, tennis, phòng gym... đủ tiêu chuẩn ở xung quanh.. Gần TTYT, công an phường, UBND..
.Diện tích thực: 10m x 20m = 200m2 mảnh đất lớn còn lại trong khu vực.
Giao thông thuận tiện đi vào trung tâm TP. HCM chỉ 10-15 phút chạy xe.
Ưu tiên người mua thiện chí sẽ bớt thêm lộc để mua bán nhanh
Anh chị không mất thời gian và công sức đi làm thủ tục giấy tờ. Chỉ ...
Định cư nước ngoài kẹt vốn kinh doanh muốn bán đất phố KDC Kim Sơn giá siêu hấp dẫn
1
16.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Hiện tại khu này nhà đã xây kín hết nên cực kì an ninh, trí thức, đường rộng xe hơi tránh nhau được, vừa có thể ở, mở văn phòng công ty, hoặc đầu tư cho thuê, đây là lựa chọn tốt nhất cho quý anh chị cô chú để đầu tư trong khu vực này.
-Tổng DT: 200m2 ngang 10m x dài 20m mảnh đất lớn còn lại trong khu vực.
-Chỉ mất 3-5p để di chuyển tới trung tâm quận 2, điện, đường trường trạm đầy đủ trong bán ...
Đất sổ đỏ khu dân cư thái sơn 1 nhà bè giá 62 tr/m2 diện tích 250m2  0938 294 *** anh sang
3
15.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Khu quy hoạch đồng bộ liền kề các dự án cao cấp như GS, Nine South, Lavila... Giá hiện tại thấp nhất khu vực diện tích 10m x 25m giá chỉ từ 62tr/m2
Cần bán nhanh nền biệt thự rẻ vị trí đẹp khu dân cư khang an giá chỉ 75tr/m2
3
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Ngay vòng xoay Liên Phường và Võ Chí Công cách Trung Tâm chỉ 25p, gần cao tốc, song hành
- Vị trí đẹp không lỗi phong thuỷ gần Sky 9
- Giá : 75tr/m²
- Trục đường rộng 12m
- Diện tích : 8x 20
- Kết cấu Xd : 1 trệt 2 Lầu + Áp mái
LH: Ms Mai _
Ngoài ra e còn nhiều sản phẩm giá hợp lý khu Khang An cho khách lụa chọn
Từ 0 tới 20 của 606

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm