Đất Biệt Thự, Dự ÁnHồ Chí Minh
Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 50 đến 80 m²
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Lô S: 5x20m, 100m² hướng TB, giá 63tr/m².
- Lô U: ...
Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
*** BĐS Thiên Hưng SG văn phòng tại đây đã hơn 10 năm.
- Lô góc 72-7 8-8 4m² ngang 8m gần đường Bưng Ông Thoàn giá 5.75 tỷ hướng Tây Nam.
- Cách GLobal City 3km, cách VĐ2 tầm 600m, lên Cao Tốc chỉ 2km.
- KDC yên tĩnh, an ninh, không ...
Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM
- Diện tích: 6.2 x 13m. 80m².
- Xây tự do, điện nước âm, khu an ninh.
- Giá bán: 6.2 tỷ (Sẵn sổ).
Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:
- Ngang 5m, diện tích 80m² (5x16m) vuông vức.
- Giá 6 tỷ.
- Sổ hồng sẵn, xây 5 tầng.
LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land xem 24/7.
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Gò Cát, Phú Hữu.
Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 80m² giá 5.05 tỷ
- Vị trí đẹp, giá tốt, thích hợp đầu tư.
LH .
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- Lô N DT 100m² giá 67 tr/m², đường Liên Phường giá 115 tr/m².
- Lô O DT 100m² giá 66 tr/m².
- Lô S DT 100m² giá 66.5tr/m².
- Lô D DT 90m² giá 72 tr/m², đường Liên Phường giá 115tr/m².
- Lô H DT 90m² giá 71tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô G DT 90m² giá 73 tr/m².
- Lô V DT 240m² giá 53 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân ...
Đường Số 26, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM
Giá chỉ còn 6 tỉ 100 triệu lô A2 thương lượng tốt.
Giao thông thuận lợi, vị trí đẹp, khu vip Hiệp Bình Chánh.
Lô đất bên sông Hiệp Bình Chánh có giá cực tốt.
Lô A2: 68,8m² (4,5 x 15) giá 6 tỉ 100 TL.
Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Liền kề các dự án nổi bật như KDC Thời báo kinh tế, khu nhà phố biệt thự Villa Park, KDC Sở văn hoá thông tin trục đường Liên Phường
- Thuận tiện dễ dầng di chuyển sang các quận lân cận 10-20p chạy xe
- Dự án đa dạng diện tích từ 53-100m2
- đường ô tô tránh nhau
* Hiện đang có một số nền tiêu biểu sau:
- Diện tích ...
Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Diện tích: 4 x 16,3 (57,2m²).
- Sổ hồng riêng.
- Hướng Đông.
- Xây dựng tự do.
- Vị trí: Dự án mặt tiền đường Liên Phường, lô đất cách mặt tiền chỉ 40m.
- Gần Cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm, Global City, khu Công Nghệ Cao.
* Giá: 5,7 tỷ.
* Liên hệ: Cường.
Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
+ Diện tích: 80m² ( ngang 5 x 16 )
+ Diện tích xây dựng ~53m², diện tích sàn xây dựng ~340m² ( xây theo thiết kế như ảnh số 4 )
+ Giá bán : 6 tỷ ( giá bán thương lượng )
+ Ngõ vào rộng 9m, mặt tiền 5m
+ Pháp lý : Sổ Hồng riêng
---
Khu vực xung quanh:
+ Chợ, siêu thị Bách Hóa Xanh
+ Trường Cấp 1 & 2 ...
Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
* Diện tích : 6,4 x 12,3m ( 79m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Đông Nam
* Xây dựng tự do, được xây tối đa : Hầm + Trệt + 3 lầu + tum
* Vị trí : Liền kề khu Công Nghệ Cao
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Thông số 5x16m² ( 80,3m² )
Giá 6 tỷ, giá tốt nhất cho nền 80m2
Khu dân cư hiện hữu, hệ số xây dựng cao
Đường trước đất 8m, có vỉa hè, hạ tầng sạch đẹp
Chủ thiện chí bán