Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất kdc vạn phát đạt đường bưng ông thoàn dt 85m2 giá 5.75tỉ
4
5.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Dự án Vạn Phát Đạt DT 85m² giá 5.75 tỉ.
- Đường thông đối diện Phim trường Rustic Quận 9.
- Cách Villa Park, Park Riverside chỉ 700m vị trí thuận tiện giao thông, sau lưng là dự án Verosa Khang Điền.
- Thuận tiện lên trung tâm, kế Công nghệ cao Samsung...
- Cảm ơn anh chị xem tin.
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Cần bán 1 số lô đất trong khu đô thị đông tăng long 5*20m 7tỷ, 8 * 20m 11 tỷ, 10* 20m 13 tỷ
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán 1 số lô đất trong Đông Tăng Long.

- 1 lô đất 5 * 20m đối diện công viên 7,3 tỷ sạch đẹp, cách Lã Xuân Oai 70m

- 1 cặp 5 * 20 hướng Đông Nam 7,2tỷ

-1 lô 100m cách Lã Xuân Oai đang mở rộng lộ giới 40m chỉ 7m , tiện kinh doanh mua bán, giá cực tốt.

-1 lô hướng Tây ngay khu dân cư 7,350 tỷ

- 1 lô đường D19 16m đối diện shophouse 7,9 tỷ.

- 1 lô trục Số 16 thông 7,5 tỷ.

- 1 lô đường A4 ...
Ngộp bank, đất nền 98m2 kdc đào sư tích, 6.1 tỷ, xây dựng tự do, sổ riêng
3
6.1 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gấp bán lô đất KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 98m²(88m² ODT).
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do.
- Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút, gần trường, chợ...
- Giá bán: 6.1 tỷ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Bán đất nền 90m2 tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, phường phú hữu quận 9 giá 7 tỷ
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, thuộc Phú Hữu, Tp. Thủ Đức

Diện tích 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 7 tỷ
Là một trong những dự án đất nền đáng chú ý hiện nay. Với diện tích 90m² và giá chỉ 7 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Điểm đặc biệt của lô đất này là phong thủy tốt, hướng cửa chính ...
Còn lô đất giá tốt cần bán nhanh thuộc dự án sở văn hóa, phú hữu, tp. thủ đức  0903 838 ***
3
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin mô tả.
+ Duy nhất lô đất vị trí đẹp dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, Quận 9 ngay sát đường Liên Phường.
+ Diện tích 6x15m, đường 12m, hướng ĐN giá 76tr/m².
+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.
Liên hệ: em Tuấn.
Nhận ký gửi ...
Hàng tốt giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp.hcm
3
6.93 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền đất nhà phố giá tốt nhất hiện tại thuộc dự án Sở Văn Hóa, đường Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, (Phường Phú Hữu cũ), TPHCM.
+ Lô 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 77tr/m².
Vị trí đẹp, giàu tiềm năng thuận lợi cho việc đầu tư, xây ở.
Liên hệ: Đức Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa, dự án Đông Dương, dự án Thời Báo Kinh Tế...
Bán lô đất rẻ nhất dự án kdc sở văn hóa thông tin, dt  6x15 ( 90m2 ) giá chỉ 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 3 lầu + tum , sân thượng
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2 ,...

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Đất nền kdc gia long, phước kiển, nhà bè giá tốt dành cho khách hàng đầu tư, an cư
8
6.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền trong KDC Gia Long, Nhà Bè:
Đường nội bộ 8m, vị trí đẹp.
Diện tích: 6.5x12.5m giá 6.1 tỷ sổ hồng, xây dựng ngay.
Nhiều lô vị trí đẹp giá tốt khách hàng quan tâm liên hệ Em Tân: gặp Tân xem vị trí 24/7.
Bán đất nền dự án khu dân cư greenlife  13c, 5,6 tỷ, 85 m2 (5x17). shr
6
5.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khu dân cư Greenlife - 13C tại Khu dân cư Greenlife - 13C, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh
+ Diện tích: 85 m²
+ Giá bán: 5,6 tỷ VND
+ Chiều ngang mặt tiền: 12m
+ Pháp lý đầy đủ
+ Khu vực an ninh, dân cư đông đúc
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại: gặp em Định.
Bán đất khu tdc phước thiện mt đường phước thiện
8
6.3 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất khu TDC Phước Thiện MT đường Phước Thiện.
DT 110m² (5*22): 6,3 tỷ.
Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu mua đất ở MT Phước Thiện. AC khách hàng quan tâm LH em.
Call Mr Nhân.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất nền kdc gia long, nhà bè giá tốt tháng 5/2026
4
6.25 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền sổ hồng tại KDC Gia Long, Nhà Bè
Diện tích: 6.9x12.5m
Sổ hồng, xây dựng ngay
Giá bán: 6.25 tỷ
Lh: gặp Tân xem 24/7
Bán đất khu dân cư nhơn đức vạn phát hưng giá tốt
5
5.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Nhu cầu chuyển đổi chính chủ bán.

- Nền A4 diện tích 100m² view công viên.
- Giá 5ti150 (giá đã bao gồm móng cọc đã ép 316tr.
- Pháp lý hdmb, công chứng, đóng thuế sang tên cdt, xây dựng hoàn công ra sổ riêng.
- Vị trí liền kề đại học Tài Nguyên môi Trường và Đại học mở, đại học TDTT.

- Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ .
Bán nhanh lô đất kdc sở văn hóa thể thao, q9, dt 6x15m, mặt tiền đường liên phường
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9. Dự án đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường:
+ Lô F:
- Diện tích: 6x15m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường: 12.
- Giá bán nhanh: 79,5 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Bán đất đs 1  an lạc (khu nam hùng vương) bình tân. giá 5,5 tỷ
5
5.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán đất HXH An Lạc (khu Nam Hùng Vương) Bình Tân.
Vị trí: Nằm đường Số 1 giáp trục đường Võ Văn Kiệt, Hồ Học Lãm thuận lợi di chuyển vào Quận 1.
Pháp lý: Sổ hồng thổ cư toàn bộ.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị tiện sinh hoạt hàng ngày.
Diện tích: 4,5x22m=100m².
Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ ngay: Kiệt.
Bán đất 6.2x13m kdc gia long nhà bè chỉ hơn 6 tỷ
3
6.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
Bán lô đất KDC Gia Long - Xã Nhà Bè.
- Diện tích: 6.2 x 13m. 80m².
- Xây tự do, điện nước âm, khu an ninh.
- Giá bán: 6.2 tỷ (Sẵn sổ).
Đất nền kdc thanh nhựt giá chỉ 56 triệu/m2
3
6.05 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
KDC Thanh Nhựt Nhà Bè - view công viên.
Diện tích: 6x18m; DTCN: 108m².
Đường vào: 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 56 triệu/m².
Bán đất 5 x 20m, 100m2, có cọc móng ở đất mặt tiền 20m trịnh quang nghị kdc phú lợi hai thành p7 q8
4
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất 5 x 20m, 100m² - Mặt tiền đường 20m Trịnh Quang Nghị KDC Phú Lợi P7Q8 cũ.

- Giá: 5tỷ400 TL - Giá bao gồm có móng và thuế, phí).

- Diện tích: 5 x 20m - 100m² - có cọc móng ở dưới đất.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu hai Thành.

- Vị trí: Mặt tiền đường 20m Trinh Quang Nghị và đường lớn Phạm Thế Hiển KDC Phú Lợi,

- Gần trường An Phong, Nguyễn Văn Linh, An Phong, chợ Phú Lợi, ST, ...
Đất kdc đào sư tích, phước kiển, nhà bè. trục đường chính 16m
4
7 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Đào Sư Tích. Phước Kiển. Nhà Bè. Trục đường chính 16m.
DT: 5x16,2m. Sổ hồng sẵn.
Lô đẹp, đối diện chung cư đang xây.
Thích hợp mua an cư hoặc đầu tư.
Giá: 7 tỷ. Hướng Đông Bắc.
Liên hệ Thảo Land xem vị trí.
Từ 40 tới 60 của 280

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh