Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường chính dự án, vị trí đẹp hàng hiếm tại kdc, giá tốt nhất dự án

Đăng: 06/05/2026
Giá: 19.93 tỷ
221 m2

Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền Kikyo Residence Nam Phan.

Khu dân cư Kikyo Residence Nam Phan, TP. Thủ Đức*.
Diện tích lớn: 221,5m².
Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm, vị trí đẹp, thoáng 3 phía.
Giá bán: 90 triệu/m² (còn thương lượng thiện chí).

Điểm nhấn nổi bật của lô đất:

* Lô góc 2 mặt tiền giá trị cao, thanh khoản tốt, cực kỳ hiếm trong khu.
* Mặt tiền rộng đường thông, thuận lợi xây biệt thự, nhà ở cao cấp hoặc kết hợp kinh doanh.
* Diện tích lớn 221,5m², dễ thiết kế không gian sống đẳng cấp.
* Khu dân cư quy hoạch đồng bộ*, hạ tầng hoàn chỉnh, môi trường sống văn minh.
* Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng từng nền, xây dựng tự do.
* Vị trí chiến lược khu Đông, kết nối nhanh cao tốc Long Thành Dầu Giây, Vành Đai 2, Metro số 1.

Liên hệ ngay: Vinh.
Lô góc đẹp số lượng có hạn phù hợp *ở, đầu tư giữ tài sản lâu dài.
CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHÀ ĐẤT
Uy tín - Chuyên nghiệp - Tận tâm - Giá chính chủ
Liên hệ : 0915 39xxx click để xem Thành Vinh

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Kikyo Residence
Giá: 19.93 tỷ
Diện Tích: 221 m2
Đường Trước Nhà: 16 mm
Mặt Tiền: 13 mm
Hướng Nhà: Nam
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Mã Đăng Tin: 29653749
Ngày Đăng: 06/05/2026 - 20/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ