Chính chủ gửi bán gấp lô giá mềm nhất dự án hưng phú, dt 8x18.5m giá 10.95 tỷ

Đăng: 10/05/2026
Giá: 10.94 tỷ
144 m2

Chính chủ bán gấp lô giá thấp nhất dự án Hưng Phú 1, đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

1. - DT: 8 x 18.5m
- Giá 10.95 Tỷ (76tr/m²)
- Đường rộng 15m

- Quý khách vui lòng gọi cho e Hà để nhận thông tin chi tiết nhé.

Hà Trần BĐS chuyên môi giới mua bán, nhận ký gửi các dự án trục đường Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, Phường Phường Phước Long B, Phú Hữu.

Dự án nào bên em cũng có rất nhiều sản phẩm với diện tích đa dạng, giá luôn tốt nhất để quý khách lựa chọn mà không mất nhiều thời gian.

Vui lòng liên hệ em: Hà Trần BĐS: .
Xin cảm ơn.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Hưng Phú 1
Giá: 10.94 tỷ
Diện Tích: 144 m2
Đường Trước Nhà: 15 mm
Mặt Tiền: 8 mm
Mã Đăng Tin: 27169973
Ngày Đăng: 10/05/2026 - 24/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ