Bán nền bt 180m2 đường lớn rộng 16m thông vđ2 kdc yên tĩnh nhiều cây xanh hạ tầng đẹp có bảo vệ

Đăng: 20/05/2026
Giá: 14.76 tỷ
180 m2

Đất KDC Hưng Phú 1 đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Nền Biệt Thự ngang 10m x18m= 180m² giá 82 triệu/m²
- Vị trí đẹp đường lớn 16m trục chính thông ra Liên Phường hoặc Võ Chí Công cách Global City chỉ hơn 1 km
- Thích hợp mua xây ở hoặc đầu tư rất tốt.
- Dự án có nhiều lô đất từ 90m²-300m² để lựa chọn

Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất .

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Hưng Phú 1
Giá: 14.76 tỷ
Diện Tích: 180 m2
Đường Trước Nhà: 16 mm
Mặt Tiền: 10 mm
Mã Đăng Tin: 29977322
Ngày Đăng: 20/05/2026 - 03/06/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ