Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất dự án phú nhuận thạnh mỹ lợi giá tốt chỉ 140tr/m2
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, vị trí nằm ngay trung tâm thành phố.
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu.
Diện 7x18.5m giá 140tr/m², giá tốt để đầu tư hoặc xây ở.
Sổ hồng cá nhân, xây dựng 3,5 tầng.
Liên hệ .
Bán gấp dn tại khu dân cư phú nhuận 4, 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) đang cần tìm chủ mới.
Diện tích 90m², giá chỉ 17,5 tỷ VND.
Mặt tiền 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh.
Phong thủy cực tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho gia chủ.
Khu vực phát triển nhanh chóng, hứa hẹn gia tăng giá trị bất động sản trong tương lai.

Gần trường học, có công ...
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Bán lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh sát công viên hồ sinh thái, thạnh mỹ lợi tp. thủ đức, 7.1x19m
5
32.38 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh sát công viên hồ sinh thái, Thạnh Mỹ Lợi TP. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, ngay công viên hồ sinh thái Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, dân trí cao hạ tầng hoàn thiện môi trường sống trong lành.

Diện tích: 7.1 x 19m = 134.9m².
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 4 tầng, xây mẫu tự do.
Công năng lý tưởng: Biệt thự nghỉ dưỡng, văn ...
Bán dn đẹp, tiện ích tại khu dân cư phú nhuận 4 giá 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm DN lý tưởng.
Giá chỉ 17,5 tỷ VND cho diện tích 90m².
Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ phù hợp cho kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Khu vực này có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, dễ dàng ...
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Siêu hot bán gấp đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 1,2, 18 tỷ, 129.5m2
3
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 129.5m², giá chỉ 18 tỷ VND. Nằm trong Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, vị trí cực kỳ đắc địa, chiều ngang mặt tiền lên đến 7m, cực phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư phát triển, không ...
Lô đất giá tốt ở phú nhuận 1 thạnh mỹ lợi
4
20.5 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán nền đất đường số 84A - TML, Thạnh Mỹ Lợi Q2.

+ Diện tích: 129.5m² (7m x 18.5m).
+ Hướng: Đông Bắc.
+ Sổ hồng riêng.
+ Chỉ tiêu xây dựng: 4 tầng.

- Giá bán: 20.5 tỷ.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Mặt tiền nguyễn văn kỉnh, phú nhuận 1 (đối diện cv hồ sinh thái) dt 133m2 (7x19) giá 280tr/m2
5
37.24 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất MT Nguyễn Văn Kỉnh, P Cát Lái (TML - Q2).

DT: 133m² (7m x 19m).
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: SHR.

Giá: 280tr/m².

LH Mr. Nguyện: .
Bán đất phú nhuận trục thông, đâu lưng đường nguyễn văn kỉnh, phường cát lái
6
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Phú Nhuận trục thông, đâu lưng đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái.

Diện tích 7x18.5m 129.5m².

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 140tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy .
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, giá 18,2 tỷ, diện tích 129,5m2
3
18.2 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), khu đất nền này cực chất với diện tích 129,5m². Giá chỉ 18,2 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đỉnh cao như thế này.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
+ Mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho chủ ...
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, chỉ với 31 tỷ, 129.5m2
3
31 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), đất nền dự án này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 129.5m² và giá chỉ 31 tỷ VND, đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, cùng mặt tiền rộng 7m thuận tiện cho việc kinh doanh.

- Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia ...
Đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 4, giá 16,5 tỷ, 80m2, mặt tiền 5m
3
16.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cực chất đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, thích hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài! 80m² với giá chỉ 16,5 tỷ, mặt tiền 5m, pháp lý đầy đủ. Thích hợp cho việc kinh doanh, xây dựng nhà ở hay cho thuê.
+ Diện tích: 80m2
+ Mặt tiền: 5m
+ Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Công viên KDC Hà Đô
+ ...
Bán đất dự án phú nhuận 1  2, thạnh mỹ lợi, quận 2, 7x18,5m, xây 4 tầng giá ~140tr/m2
4
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất dự án Phú Nhuận 1 - 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 7x18,5m.
- Xây dựng: 4 tầng.
- Vị trí nằm giữa Trương Văn Bang và Nguyễn Văn Kỉnh.
- Gần công viên hồ sinh thái 12Ha.
- Thích hợp xây villa nhà phố.
- Giá bán ~140tr/m² TL.
Liên hệ Quang Trường để nghe tư vấn miễn phí.
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Bán lô đất phú nhuận 1thạnh mỹ lợi dt 7x18,5=129,5m2, giá 155tr/m2 sổ hồng cá nhân.0913 162 ***
3
20.07 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 SÁT CẠNH UBND THỦ ĐỨC
- KDC Phú Nhuận 1, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
- Cách Ủy ban Nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 100m. Liền kề trục đường tỷ đô Trương Văn Bang.
- Trực diện công viên cây xanh thoáng đãng, mang lại không khí trong lành và cảnh quan xanh mát vĩnh viễn cho ngôi nhà.
Dt: 7x18,5=129,5m2
Hướng : ĐB
Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân
Giá: 155tr/m²
Đương 12m ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 4  thạnh mỹ lợi  q2 giá chỉ 185tr/m2, xây 1 hầm 6 lầu
3
20.35 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất nhà phố dự án Phú Nhuận 4 - khu TT Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - DT(5x22m) giá 185tr/m².
Xây 1 hầm và 6 lầu.
Gần sông SG, gần công viên hồ sinh thái, khu đăng cấp sang trọng, rất thích hợp ở làm VP... Ngay sát Đảo Kim Cương khu đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi.

Gọi nhanh em Tuyết .
- Em Lực: .
Từ 0 tới 20 của 24

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm