Bán đất biệt thự, dự án tại dự án KDC Thế kỉ 21, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.

Hạ tầng hoàn thiện. Khu dân cư đông. Lộ giới 12m.
Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 2,5 lầu.
Không bắt buộc xây dựng ngay.

Pháp lý rõ ràng:
+ Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND Q2 cấp (sổ đỏ),
+ Hồ sơ thông tin dữ liệu lô đất do VPĐK đất đai Q2 ...
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...
Bán gấp đất nền dự án khu dân cư thế kỉ 21, q2, 38,3 tỷ, 225 m2 giá tốt
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là mảnh đất nền dự án cực chất với diện tích 225m², giá chỉ 38,3 tỷ. Mặt tiền rộng 10m, cực kì thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng sẵn sàng, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Khu vực này không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, rất hợp cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.

Địa ...
Bán đất biệt thự song lâp dt 11x21.5 dư án thế kỷ 21 ngay trung tâm hành chính thủ đức cũ
6
41.3 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 11x21.5m 236m².

Xây dựng trệt, 2 tầng, áp mái.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 175tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán gấp đất tại kdc thế kỷ 21 (đất chính chủ) dt 160m2 150tr/m2
5
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô Thế Kỉ 21 gần Sông Giồng Ông Tố sổ đỏ cá nhân gần uỷ ban TP. Thủ Đức.
- Lô diện tích: 8x20m, giá 150tr/m².

(Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp).
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh doanh dự án).
Website: thanhtamland.com
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
Bán đất nền dự án 20 tỷ, 102.5m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, p thạnh mỹ lợi, q2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) siêu hot, giá chỉ 20 tỷ VND cho diện tích 102.5m². Mặt tiền rộng 5m, cực phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Lê Văn Thịnh
- Công viên Lê Hữu Kiều
- Trường mầm non quốc tế Global Ecokids - The CBD
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn ...
T5/2026 mr.thanh cập nhật đến quý khách hàng các nền đang bán tại kdc thế kỉ 21.
5
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mr.Thanh gửi đến quý Anh/Chị khách hàng các nền tại dự án KDC Thế Kỉ 21, P. Bình Trưng, Q2 ( nằm trong khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )

- Đường 47 đối diện Đồng Văn Cống
+ DT : 8m x 20m : Giá 24,8 tỷ (155tr)

- Đường Số 48
+ DT : 8m x 20m - Giá: 28 tỷ (175tr)
+ Lô góc : 8m x 20m Giá : 31 tỷ (210tr)

- Đường Số 49
+ DT : 11m x 21.5m - Giá 42,6 tỷ (180tr)

- Đường Số 52
+ DT: 5m x 20.5m - Giá 20 tỷ ( ...
Nền đất biệt thự ngang 11m rất lâu mới xuất hiện ở kdc thế kỉ 21
4
42.6 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Độc quyền 1 lô hàng hiếm KDC Thế Kỉ 21, P Bình Trưng (Q2).
- Diện tích: 236,6m² (11m x 21,5).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Đất nằm khu vực biệt thự & nhà phố xây dựng kín, gần Công Viên, Bờ Sông, khu an ninh đồng bộ bảo vệ 24/7.
- Giá Bán: 42,6 tỷ (Bớt lộc).

Lh Mr. Thanh: .
Nhanh tay sở hữu lô nhà phố kdc thế kỉ 21 khi nguồn cung dần cạn
6
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất nhà phố đường Số 52 - TML, KDC Thế Kỷ 21, ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi (Q2).
- Diện tích: 102,7m² (5m x 20,5m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí đường thông gần Sông Lê Hữu Kiều, mặt sau của Trương Văn Bang, khu quy hoạch đồng bộ dân trí cao, bảo vệ 24/7.
- Giá: 20 tỷ bớt lộc.
Bán nền biệt thự gần sông 10x25m giá 195tr/m2 (48.75 tỷ tl) thạnh mỹ lợi q2  0948 888 ***
15
48.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nền Biệt Thự hướng Đông Bắc.
Diện tích: 10x25m (250m)
Giá bán: 195 triệu/m² (48.75 tỷ Thương Lượng)
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Tiện ích:
- Khu vực an ninh tuyệt đối. Bảo vệ 24/24.
- Thừa hưởng 2 mặt tiền sông nên không khí trong lành mát mẻ.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, Clup House, Hồ Bơi, Pickleball, Sân bóng đá.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường ...
Cần bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21, diện tích 144,7m2 = 8x20m, giá bán 215tr/m2
5
31.11 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đăng Đạo và đường Số 48, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (phường Cát Lái, TP. Hồ Chí Minh).

- Diện tích (8m x 20m = 144m7).
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 215 triệu/m² (31 tỷ 111 triệu), giá còn thương lượng với khách thiện chí mua thanh toán nhanh.

Liên hệ Mr Thành.
Moigioinhadat24h.com
Chuyên bán đất nền dự án Thế Kỷ 21.
Bán đất thế kỷ 21 diện tích 5x20.5m, 102.7m2, giá 195tr/m2 trung tâm hành chính q. 2 cũ
3
20.03 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Thế Kỷ 21 trung tâm hành chính Q. 2 cũ.
Diện tích 5x20.5m.
Xây dựng trệt, 2 tầng, tum.
Giá 195tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Bán đất khu dc thế kỉ 21 thạnh mỹ lợi, dt 5x20.5m hướng đb. gia 195tr/m2
8
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu dân cư Thế Kỉ 21 phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Lô đất nằm mặt tiền đường 52, thông thẳng sông Sài Gòn, thoáng mát
Diện tích 5x20.5m² giá bán 195tr/m2
Khu tiện ích đường điện âm, nước âm, an ninh... Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính quận 2,.... Khu dân cư đông đúc. Xây nhiều nhà sầm uất
Đường 12m có vỉa hè rộng rãi.

Liên hệ: gặp Tuyết. Chuyên mua ...
Bán đất biệt thự da thế kỷ  thạnh mỹ lợi q2, gần sông, giá chỉ 172tr/m², dt(10,5x21,5=225m2)
4
38.7 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự Dự án Thế Kỷ Thạnh Mỹ Lợi, Q2 |dt (10,5x21,5=225m²), cách sông chỉ 50m, giá chỉ 172 triệu/m².
Vị trí: Dãy D, Dự án Thế Kỷ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q2).
(vuông vức, không lỗi phong thủy).
Cách sông chỉ 50m, thoáng mát, phong thủy tốt.
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Giá bán: Chỉ 172 triệu/m² quá tốt ...
Bán đất nền dự án tại kdc thế kỷ 21, 20 tỷ, 102.5m2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) cực chất cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Với diện tích 102.5m², mặt tiền rộng 5m, đất này lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

Giá cực hot chỉ 20 tỷ VND, nhanh tay kẻo lỡ! Đất nằm trong khu dân cư Thế kỷ 21, mang đến không gian sống ...
Bán đất da thế kỷ  mặt tiền trương văn bang  dt 5x22m  xây hầm 5 tầng  328triệu/m2  sổ hồng
7
36 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư Thế Kỷ 21, gần TTHC, P. Bình Trưng, TPHCM (Quận 2 cũ)
Dãy G2 mặt tiền Trương Văn Bang.
- Diện tích: 5x22m(110m²).
+ Quy cách xây dựng: Hầm 5 tầng.
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng.
* Giá bán: 328 triệu/m² - 36 tỷ (thương lượng nhẹ).
LH: (Em Nhi) để được tư vấn, hỗ trợ xem đất & làm việc chính chủ.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Bán đất thế kỉ lô f dt5x20.5m đường trương văn bang giá 320tr/m2
3
32.8 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỉ TPHCM
Lô F 5x20.5m đường Trương Văn Bang giá 320tr/m2
Sổ đỏ cá nhân
LH Thương
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp lô đất gần uỷ ban tp. thủ đức khu dân cư thế kỉ 21 100m2
5
20 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền dự án Thế Kỉ 21 sổ đỏ cá nhân gần uỷ ban TP. Thủ Đức.

- Lô góc 2 mặt tiền diện tích: 5x20m giá 200 triệu/m².

(Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp).
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Phòng kinh doanh: giám đốc kinh doanh dự án).
Website: ...
Từ 0 tới 20 của 21

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án KDC Thế kỉ 21 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án KDC Thế kỉ 21 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án KDC Thế kỉ 21. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án KDC Thế kỉ 21 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án KDC Thế kỉ 21 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm