Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Trương Văn Bang, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tháng 5/2026 bán nhiều lô đất đẹp huy hoàng, thế kỉ 21, thủ thiêm villa, khu 1 tml, phú nhuận 124
5
25.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi em Nhi bán nhiều nền Thế Kỉ 21, Huy Hoàng, Phú Nhuận 1 - 2 - 4, Villas Thủ Thiêm, Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
1. Bán đất mặt tiền đường số, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 thuộc KDC Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
- Diện tích 5.7m x 17.5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 13 tỷ (đầu tư rất rất được).
- Quy hoạch xây dựng 1 trệt + 2 lầu + sân ...
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Bán đất dự án 8x20m mặt tiền trương văn bang,ngay trung tâm hành chính giá 105 tỷ  0915 698 ***
8
105 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nên đất mặt tiên Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi .
Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
Chỉ tiêu xây dựng hâm 7 tầng
Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
Diện tích 8x20m.
Giá bán 105 tỷ còn thương lượng chính chủ
LH
E nhận ký gửi mua bán nhà đất
Lô đất huy hoàng đường 12m  200m2 giá chỉ 205 tr/m2  0908 947 ***
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m gần Trương Văn Bang - Tạ Hiện.
Diện tích: 10x20m CN 200m².
Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 6 tầng.
Sổ đỏ cá nhân, giá 205 tr/m² - 41 tỷ.
Lh Mr Hoan.
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 2thạnh mỹ lợi mặt tiền đường trương văn bang, 7.1x19m, giá 330tr/m2
6
44.52 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- Dự án Phú Nhuận 2:
- Diện tích 7.1x19m= 134.9 m².
- Giá bán 330 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Chiều ngang mặt tiền 7.1m.
- Đường 40m vỉa hè.
Vị trí đẹp mặt tiền kinh doanh đầy đủ tiện ích, đầy đủ tiện nghi.
Giá bán chỉ 330tr/m².
Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp Lê Thị Tuyết.
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ kdc huy hoàng 290m2 (15m x 20m)giá 57.5 tỷ được xây hầm 5 tầng  sổ cá nhân.
7
57.5 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ hơn thị trường 5 tỷ!
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm 5 tầng.

Bán đất xây Biệt Thự KDC Huy Hoàng, Phan Bá Vành Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 290m² (15 x 19m)
Hướng Đông Nam
Sổ hồng riêng
Giá 57.5 tỷ ( 199 triệu/m²)

LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Bán đất da thế kỷ  mặt tiền trương văn bang  dt 5x22m  xây hầm 5 tầng  328triệu/m2  sổ hồng
7
36 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư Thế Kỷ 21, gần TTHC, P. Bình Trưng, TPHCM (Quận 2 cũ)
Dãy G2 mặt tiền Trương Văn Bang.
- Diện tích: 5x22m(110m²).
+ Quy cách xây dựng: Hầm 5 tầng.
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng.
* Giá bán: 328 triệu/m² - 36 tỷ (thương lượng nhẹ).
LH: (Em Nhi) để được tư vấn, hỗ trợ xem đất & làm việc chính chủ.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Đường Trương Văn Bang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Đường Trương Văn Bang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Trương Văn Bang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Đường Trương Văn Bang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Trương Văn Bang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.