Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nền đất biệt thự kdc him lam 6a. dt 250m, vị trí đẹp, thoáng, sổ dỏ giá 28 tỷ  0937 777 ***
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự KDC Him Lam 6A. DT 12,5*20 Tổng 250m. Thiết kế được hầm 3 lầu
Vị trí mát mẻ thoáng mát, đẹp. Tiện xây dựng ngay hoặc cất của
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán 28 tỷ( còn trao đổi)
Xem đất và trao đổi chính chủ liên hệ E Dung ,
Bán lô g đường phạm hùng khu 6b t30 xã bình hưng huyện bình chánh 10x26.6m/lô sổ đỏ giá 122tr/m2
4
32.45 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô G MT đường Phạm Hùng thuộc dự án T30 khu 6B xã Binh Hưng huyện Bình Chánh. DT 10x26,6m sổ đỏ giá 122tr/m².

LH: .
Cần bán nhanh lô đất biệt thự 266m2 kdc conic, vị trí đẹp, giá chỉ 54 triệu/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí lô đất tọa lạc KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh. Giáp ranh Q8. Di chuyển Phú Mỹ Hưng chỉ 10p.
Nội khu cư dân ở đông đúc, hiện hữu 11 tòa chung cư, các dãy nhà phố biệt thự cùng tiện ích xung quanh.
Diện tích: 288m² (16x18m) vị trí đẹp, thuận lợi có 2 mặt tiền.
Giá: 54 triệu/m². Sổ hồng đầy đủ. (Khoảng 15,55 tỷ) giá rẻ nhất trong phân khúc.
Quý anh chị quan tâm muốn đi xem đất liên hệ ...
Bán nền biệt thự 280m2 tại 13b conic phong phú, 54 triệu/m2, q. bình chánh, hcm hot
4
15.12 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khu đô thị 13B Conic - Nam Sài Gòn sở hữu vị trí đắc địa, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Biệt nền thự liền kề, diện tích 264m², được thiết kế hiện đại và sang trọng.

+ Diện tích rộng rãi 280m², phù hợp cho gia đình lớn.
+ Giá cả hợp lý chỉ 54 triệu / m², đem lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Biệt thự nổi bật với không gian sống yên ...
Cần bán đất biệt thự kdc greenlife 13c  15x18m  12 tỷ  sổ đỏ   090694546 mrs diệu
3
12 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất biệt thự KDC Greenlife 13C - KDC an ninh ổn định, đầy đủ những tiện ích - cách trung tâm Q5, Q10 - 15p.
DT: 15x18m - giá 12tỷ - thương lượng - giá rẻ bao đầu tư.sổ đỏ cá nhân. - ngân hầng hỗ trợ cho vay 80%

Liên hệ: 090694546 Mrs Diệu.
Bán lô biệt thự tại kdc an phú tây (47 mẫu) 250m2 giá 7ty850 (thương lượng).  0931 112 *** ngân
4
7.85 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán nền biệt thự tại KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM.

Diện tích: 12.5x20m = 250m² OĐT.

Hướng Đông Nam đường 1C kế nền góc đường Số 8 KDC An Phú Tây, TP HCM, cách trường mầm non 50m.

Giá: 7ty850 (thương lượng)
LH: Ngân.
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự sổ đỏ kdc conic(giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh)
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh.

Thông tin:
DT: 13 x 20,7m (269,3m²).
Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + sông (thoáng, hiếm).
KDC hiện hữu an ninh dân trí cao.

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.

Lô này: 61tr/m² rẻ hơn thị trường.

Điểm mạnh:
View kép (công viên + sông) giá trị ở & đầu tư đều tốt.
5 phút ra Nguyễn Văn Linh về Phú Mỹ Hưng ...
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền siêu đẹp khu đô thị đại phúc green villas 230m2 xây dựng liền
8
22 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền siêu đẹp khu đô thị Đại Phúc Green Villas 230m² xây dựng liền.
Lô góc diện tích 230m².
Diện tích 14x16m.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền đường rộng 12m, ngõ vào thuận tiện cho xe ô tô vào tận nơi.
+ Vị trí lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
+ Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

- Cách trường học mầm non Trung ...
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự view sông công viên kdc conic (giá 61tr/m2 sổ đỏ cá nhân)
6
15.93 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông công viên KDC Conic Bình Chánh.

Giá tốt hơn mặt bằng chủ bán gấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 13 x 20,7m 270m².
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí: Đối diện công viên & sông không gian sống đẳng cấp, cực thoáng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, phù hợp xây villa nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài.

Lô này chỉ 61 triệu/m² giá đang rẻ hơn mặt bằng.

Lợi thế nổi bật:
View ...
Bán lô biệt thự đẹp kdc conic phong phú, bình chánh. diện tích 16*18. giá chỉ 58tr/m2
3
16.7 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán lô biệt thự đẹp KDC Conic Phong Phú, Bình Chánh.
Vị trí đắc địa: Tiềm năng tăng giá mạnh - Sổ hồng riêng.
KDC Conic, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, an ninh 24/7.
Diện tích: 16*18 đất vuông vức, đẹp không lỗi phong thủy.
Giá chỉ: 58tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Đường nội khu rộng, xe hơi quay đầu thoải mái.
Cách Q. 8 chỉ 5 phút, về Q. 1 chưa đến 20 phút.
Gần ĐH Văn ...
Cần bán gấp lô góc biệt thự kdc 13e làng việt kiều dt 207.5m2, sổ cty xd ngay giá 48tr/m2
7
9.96 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất BT góc 2MT KDC 13E Intresco Nguyễn Văn Linh Phong Phú Bình Chánh nay Xã Bình Hưng TPHCM.

Khu dân cư sau cụm trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TPHCM, ĐH Mật Mã...

- DT: 11 x 19m(207.5m²).
- Pháp lý: Sổ Cty - Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Hiện đã có sẵn móng cọc sẵn.
- Hướng chính đông.
Giá 48tr/m².

Lh: Em Nguyên.
Nền biệt thự view công viên tại kdc phong phú 4  12x20m  55 triệu/m2
5
13.2 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ VIEW CÔNG VIÊN _ KDC PHONG PHÚ 4 (KHANG ĐIỀN)
- Vị trí đẹp, không gian sống đẳng cấp cực hiếm trong khu
- Diện tích: 12 x 20m = 240m2
- Giá bán: 55 triệu/m² (giá tốt cho nền biệt thự view công viên)

* Ưu điểm nổi bật:
- View công viên trực diện, không gian xanh mát quanh năm
- Khu biệt thự đồng bộ, dân trí cao, an ninh 24/7
- Đường nội khu rộng, yên tĩnh, phù hợp an cư hoặc ...
Từ 20 tới 32 của 32

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh