Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất conic vị trí cực đẹp dt 126m2 (7x18) giá chỉ 61,5 triệu/m2. sổ hồng riêng
7
7.75 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nhanh lô đất KDC Conic. Đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM.
Khu dân cư sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện, nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Linh. Cách bến xe Quận 8 chỉ 2km, đi Phú Mỹ Hưng chỉ 10p xe máy.
Tiện ích nội khu: Siêu thị, gym, spa, mầm non. Trung tâm Anh Ngữ, trường Quốc tế Canada.
Diện tích: 126m² (7x18) cực kì rộng rãi thoáng mát.
Giá: 61.5 ...
Chủ cần bán 1 số nền sổ kdc phong phú 4, khang điền bình chánh. 5x20m  6.2 tỷ
7
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Hàng hiếm giá tốt.
Đất nền (DT: 5x20m). Hướng Tây Bắc gần Căn Hộ Lovera Vista và Lovera Park

Giá bán chỉ: 6.2 tỷ (100%) thổ cư - ODT, sổ đỏ cầm tay.

Rất tiện mua ở xây nhà, làm vp công ty, kinh doanh buôn bán, nhà hàng, cafe, ngân hàng, dịch vụ...
**** Ngoài ra em Tú còn nhiều vị trí khác phù hợp với nhu cầu tài chính của khách tìm. Liên hệ Zalo em Tú để nhận thêm thông tin đất nền KDC Phong ...
Bán lô đất giá tốt sổ hồng riêng kdc phong phú 5
4
6.75 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN LÔ ĐẤT KDC PP5
- Diện tích : 4,5m x 18m
- Hiện trạng đất trống tiện xây mới
Sổ hồng riêng mua bán công chứng
Giá : 6tỷ 750tr TL
LH : Tú
Bán đất nền dự án 13b conic, có sổ hồng đầy đủ, sẵn móng cọc, giá 7.2 tỷ có tl  0979 695 ***
3
7.2 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nằm trong khu dân cư 13B Conic, đại lộ Nguyễn Văn Linh, xung quanh làng đại học trong tương lai, hiện hữu đã có Đại Học Kinh tế, Đại học Văn Hiến
- Khu dân cư có đầy đủ tiện ích: Siêu thị, Hồ bơi, trường mẫu giáo, quán ăn
- Diện tích: 108 m², có sổ đỏ đầy đủ, hỗ trợ vay NH.
- Giá bán: 7.2 tỷ có thương lượng.
Liên hệ xem đất: Em Lan
Bán đất khu dân cư phong phú 4  khang điền. dt 8 x 18m, giá 8tỷ350
3
8.35 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: tomy (15 tin đăng)
- Diện tích: 8 x 18m
- Đường lớn rộng rãi xe chạy thoải mái, kế bên đường Song Hành.
- Đầy đủ mọi tiện ích trong vài bước chân: Cụm trường học, chợ, siêu thị, công viên,...

- Giá bán chỉ: 8tỷ350
- Liên hệ: .
Bán gấp lô đất kdc dương hồng giá 7,1 tỷ/100m2 đường 12m cách nguyễn văn linh chỉ 100m
5
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Lô đất đẹp gần ngã 3 đường số 1 và Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 5x20m.
Xây dựng hầm trệt 2 lầu sân thượng.
Giá bán 7.1 tỷ còn thương lượng.
Liên hệ Mr Thiện để xem đất
Bán đất nền nhà phố dự án đại phúc green villas, 6,7 tỷ, 100m2, đẹp xuất sắc
4
6.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán nên đất Khu Đại Phúc Phạm Hùng nói dài cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút, cách quận 1 chỉ 15 phút.
Nền nhà phố diện tích 100m².
5x20m,.
Giá bán Chỉ 6,7 tỷ.

Thông tin dự án:
- Vị trí: Đại Phúc Green Villas, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, Tp.HCM, mặt tiền đường Phạm Hùng, gần trục đường Nguyễn Văn Linh, cách quận 1 khoảng 5km, 10 phút đến trung tâm thành phố.
- Chủ đầu tư: Đại Phúc.
- Tiện ích: ...
Bán đất nền nhà phố đảo thiên đường mizuki, đã làm móng
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền đã làm phần móng. Xây theo mẫu nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum.
Diện tích đất: 5x20m.
Có chừa sân trước và sân sau thoáng.
Giá bán: 7.3 tỷ. Đã làm móng
Nằm trong khu đô thị Mizuki với đa dạng tiện ích.
Xem nhà gọi Khánh - .
Bán đất nền liền kề nhà phố đảo mizuki đã làm móng
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền liền kề nhà phố đảo Mizuki đã làm móng.
Diện tích đất: 100m². Ngang 5m, dài 20m.
Bán giá: 7.2 tỷ.
Xem nền gọi Khánh - .
Chính chủ bán lô đất biệt thự kdc happy city mặt tiền nguyễn văn linh 10x18m (180m2), giá 8tỷ7 tl
4
8.7 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Happy City, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất mặt tiền KDC Happy City mặt tiền Nguyễn Văn Linh với đường song hành Quốc lộ 50.
Diện tích 10x18m.
Đường trước 12m.
Hợp đồng mua bán xây dựng nhà ở hình thành trong tương lai. Mua bán sang nhượng trực tiếp chủ đầu tư.
Giá 8tỷ7 thương lương.
LH .
Bán gấp 7tỷ3 có ngay lô đất kdc 6b t30 5x20m sổ đỏ cá nhân tự xây dựng
3
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ kẹt cần tiền bán gấp nền phố T30 đường 3A.
Giá 7tỷ3.
DT 5x20m hướng Tây.
Bán đất nền khu lovera khang điền, trịnh quang nghị, bình chánh. gía 5.3 tỷ/100 m2
6
5.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Dự án khu Lovera, Khang Điền Bình Chánh với quy mô trên 200ha với đa dạng các sản phẩm phù hợp cho nhu cầu của khách hàng:

* Đất nền tự xây dựng:
- Nền phố 5x20m : Gía thấp nhất 5.3 tỷ đường 12 mét.
- Xây dựng hoàn công sổ hồng.
- Khu dân cư đầy đủ trường học từ mầm non đến cấp 3.

Qúy anh chị có nhu cầu liên hệ: em Thành Khang Điền.
Cần bán lô đất sổ đỏ kdc 6b t30 giá 7tỷ5 5x20m xây dựng tự do.  0932 798 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Dự án 6B T30 sổ đỏ cá nhân đường Phạm Hùng nối dài, xã Bình Hưng, HCM.
Nền nhà phố: 5x20m giá 7tỷ5.
LH xem nền .
Bán đất mặt tiền kdc trung sơn, nguyễn văn linh, bình chánh, 6x20, 16. x tỷ
3
16.9 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất mặt tiền khu dân cư Trung Sơn, Bình Chánh.
Khu vực nhiều cây xanh, thoáng mát, đáng sống nhất kề ngay trung tâm thành phố, di chuyển vài phút qua Quận 1, Quận 5, Quận 7, Quận 8.
Cạnh đường Nguyễn Văn Linh, Dương Bá Trạc, Võ Văn Kiệt thông khắp nơi, gần đại học Rmit, Tôn Đức Thắng, Fulbright,...
Gọi Hải xem vị trí đất và thương lượng chính chủ.
Bán đất kdc an phú tây. 5x20=100m2
3
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất KDC An Phú Tây 47ha, An Phú Tây, Bình Chánh.
DT 5 x20=100m² full thổ cư.
Giá: 3,8tỷ còn bớt.
Đường số 2 view sông mát mẻ.
Hướng Đông Bắc.
Bán đất mt đường 7 kdc trung sơn bình chánh 6x20m giá 19ty
3
19 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất MT đường số 7 , khu dân cư Trung Sơn bình chánh

- Vị trí: Khu dân cư Trung Sơn, vị trí sâm uất, dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện di chuyễn qua Quận 1, Quận 7 và các khu vực trung tâm

- Diện tích : Ngang 6m, dài 20m (120m²)

- Kết cấu : Đất có nhà cấp 4 , tiện xây mới theo nhu cầu ..

- Hiện trạng: Đang cho thuê bán nước, thu nhập 10 triệu / tháng

- Pháp lý : Số hồng chính chủ

- ...
Bán gấp lô đất nhà phố đối diện công viên kdc conic 13b.diện tích 7x18,6 (130m2) sổ hồng.giá 8ty150
3
8.15 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Giá 8ty150 tl
Bán gấp lô đất nhà phố kdc Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tich 7x19 (130m²) đối diện công viên
Đường 12m
Sổ hồng riêng
Lh
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. dt 7x18m sổ hồng riêng giá 7tỷ8
3
7.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tich 7x18m (126m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Gia 7tỷ8 thuơng lượng.
LH .
Chủ kẹt cần bán gấp nền phố 5x22m mặt tiền phạm hùng kdc đại phúc green villas giá 125tr/m2
4
13.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ kẹt cần bán gấp nền phố KDC Đại Phúc Green Villas.
Mặt tiền Phạm Hùng 40m.
DT 5x22m hướng Đông Bắc.
Giá rẻ 125tr/m².
3tỷ8 bán nền 100m2 kdc an phú tây,bình chánh đường số 2 view sông mát lạnh
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

3TỶ880 BÁN NỀN 100M2 KDC AN PHÚ TÂY,BÌNH CHÁNH ĐƯỜNG SỐ 2 VIEW SÔNG MÁT LẠNH

Diện tích : 100m² (5x20m)
Giá : 3TỶ8 ( Bao sang tên ra sổ )

Vị trí : Đường số 2 ( view Riverside)
Hướng: Đông Bắc
Hạ tầng: Đầy đủ tiện ích xung quanh ( trường học các cấp, y tế, Trung tâm anh văn, caffe, quán ăn.)
Pháp lý : SHR sang tên ngay

Pháp lý: Sổ hồng riêng
Hỗ trợ vay ngân hàng: 70 % giá trị cho khách có ...
Từ 0 tới 20 của 222

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Bình Chánh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Bình Chánh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Bình Chánh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.