Bán đất biệt thự, dự án tại dự án 6B Intresco, Huyện Bình Chánh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất biệt thự khu 6b  kiên cường đối diện công viên giá 55tr/m   0931 017 ***
3
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp Khu 6B - Kiên cường. DT 12,5*20. Đối diện công viên thoáng mát, KDC dông đúc, ngay bờ sông.
Thiện chí bán giá 55tr/m
Qúy khách có nhu cầu xem nhà liên hệ Em Dung ,
Cần bán lô đất dt 100m ngay khu t30 intresco. thoáng, đẹp giá tốt nhất thị trường 0931 017 ***
3
6.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu 6B Intresco, T30. DT 5*20, Vị trí thoáng đẹp. Thiết kế xây được trệt 3 lầu.
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán giá 6,7 tỷ.
LH Em Dung , để xem đất và giao dịch chính chủ.
Cần bán đất nền kdc 6b  t30  mt phạm hùng  dt 5x22m  hướng tây bắc  giá 66tr/m2  0906 694 ***
3
7.26 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền KDC 6B - T30 - mặt tiền Phạm Hùng - khu dân cư gần trung tâm Q1, Q5 - tiện ích xung quanh đầy đủ, trường học cấp 2 - 3 - trường quốc tế - liền kề khu dân cư hiện hữu.
DT: 5x22m - Hướng Tây Bắc - Giá 66tr/m² - thương lượng vị trí đẹp - có sổ đỏ cá nhân từng lô.
Liên hệ: Xem đất và tư vấn pháp lí: LH: Mrs, Diệu.
Bán nhanh lô đất biệt thự kdc 6b intresco kiên cường 12.5x20m giá 60tr/m view công viên
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô biệt thự đơn lập kdc 6b intresco kiên cường, bình hưng hcm
Dt 12,5x20m
Giá 60tr/m
View công viên đẹp
Lh
Bán đất nền khu 6b kiên cường xã bình hưng, huyện bình chánh, lô b117, dt 976m2 view sông giá 75tỷ
4
75 tỷ 976 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền biệt thự dự án Kiên Cường khu 6B xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Đường 22m: Lô B1 - 17 góc 3MT view công viên - view chung cư - view sông 976m² giá từ 92 tỷ xuống 75 tỷ.

LH: .
Bán đất nền dự án kiên cường khu 6b xã bình hưng, huyện bình chánh. lô l2  5 5x20m giá 60tr/m2
4
6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền dự án khu 6B xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Đường 12m lô L2-5 5x20m giá từ 70tr/m² xuống 60tr/m².

LH: .
Bán đất khu kiên cường, dt 100m2, đối diện công viên, ban quản lý giá tốt
3
6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp đất khu 6B Kiên Cường, DT 5x20m, giá 60 tr/m², hướng Đông Bắc, rất thích hợp việc mua đầu tư hay để ở, vì khu đó đang chuẩn bị xây chung cư, qua năm làm cầu bắc qua khu ven sông, khu dân cư hiện hữu, giá tốt đầu tư được, ai có nhu cầu vui lòng liên hệ: Ms. Trâm.
Bán đất nền kdc 6b intresco 100m2 giá 8.5 tỷ ( đã bao gồm móng cọc )
4
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán Đất Nền KDC 6B INTRESCO
100m² Giá 8.5 Tỷ ( Đã Bao Gồm Móng Cọc )
Xây Dựng 1 Trệt 2 Lầu Sân Thượng
LH Đức : ( Tư Vấn Và Làm Việc Chính Chủ )
Bán đất nền dự án kiên cường khu 6b xã bh  5x20m  lô l3 hướng ra sông  giá 53tr/m2  0906 694 ***
3
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền dự án Kiên Cường khu 6B xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Đường 12m.
+ Lô L3 - 5x20m - 53tr/m².

Liên hệ xem đất và được tư vấn: Diệu.
Chính chủ bán gấp đất khu dân cư kiên cường đối diện công viên giá tốt cho đầu tư
3
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp đất khu 6B Kiên Cường, DT 5x20m, giá 58tr/m², hướng Đông Bắc, rất thích hợp việc mua đầu tư hay để ở, vì khu đó đang chuẩn bị xây chung cư, qua năm làm cầu bắc qua khu ven sông, khu dân cư hiện hữu, giá tốt đầu tư được. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ: Ms. Trâm.
Chính chủ bán gấp lô đất khu 6b intresco hướng tây bắc, giá 8 tỷ bao gồm móng cọc
3
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Do không co nhu cầu xây nên cần bán gấp lô đất khu 6B Intresco.
Hướng Tây Bắc đất có móng cọc giá 9tyr
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Bán gấp đất khu 6b intresco 100m2 giá 8 tỷ bao gồm móng cọc
3
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán gấp lô đất khu 6B Intresco hướng Tây Bắc đất đã bao gồm móng cọc giá 8 tỷ. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ em Ms. Trâm.
Từ 0 tới 12 của 12

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án 6B Intresco Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án 6B Intresco tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án 6B Intresco. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án 6B Intresco theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.