Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đấu giá Kim Đới 3, xã Hữu Bằng, huyện Kiến Thụy, Hải Phòng.
5
3.03 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 354, X.Hữu Bằng, H.Kiến Thụy, HP

Người đăng: Mr Sinh (3 tin đăng)

Đặc điểm nổi bật:

Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp và thông thoáng.

Diện tích: 134m2.

Vị trí: Nằm tại tuyến 2 đường 363, cách đường Tỉnh Lộ 363 chỉ hơn 100m.

Hạ tầng: Mặt đường rộng 8m, có vỉa hè và hệ thống điện chiếu sáng đầy đủ.

Tiện ích: Nằm trong khu dân cư đông đúc, giao thông vô cùng thuận tiện, xung quanh ...
Bán lô góc 3 mặt siêu vip tại khu d  bắc sông cấm ngay sát đại đô thị bạch đằng
4
17.5 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất 3 mặt thoáng, vỉa hè rộng rất là đẹp ạ.
Diện tích 131.5m², mặt tiền 14.5m, và diện tích lưu không phía sau lưng 32m² được sử dụng 1 mình.
- Bên góc là 12m² tự sử dụng riêng. Tổng diện tích sử dụng khoảng 180m².
- Mặt tiền 16m ạ.
Vị trí đất: Tại dự án khu đô thị Bắc Sông Cấm, Dương Quan, Thủy Nguyên.
- Nằm trên tuyến đường 26m thông từ khu trung tâm hành chính, cách 30m là các căn ...
150m2 đất khu biệt thự vườn hồng  ngang 7.5m  hướng bắc
4
8.55 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 150m² đất khu biệt thự Vườn Hồng.
- Thông số: Ngang 7.5m dài 20m.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Đường phân lô 12m có vỉa hè ô tô đỗ cửa 24/7.
- Khu phân lô biệt thự thuộc phường Đằng Hải ngay sau trường Trần Phú 3 thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong.
- Thích hợp xây villa, biệt thự, toà nhà văn phòng.
- Giá: 57triệu/m² thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, ...
Siêu phẩm 105m2 ngang 7m khu c  khu đô thị bắc sông cấm  tn  hp
5
5.9 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Tân Dương, H.Thủy Nguyên, HP

Siêu phẩm khu C - Khu đô thị Bắc Sông Cấm - TN - HP.
--------------------------------
DT: 105m², mặt tiền 7m.
Hướng: Nam.
Giá: 5,9

Tương lai khu vực Bắc Sông Cấm này sẽ là nơi kinh doanh, buôn bán, hội tụ nhà hàng, khách sạn, khu vui chơi giải trí và sẽ là trung tâm tài chính sầm uất, bậc nhất của thành phố Hải Phòng.

LH em Thịnh Thuỷ Nguyên .
Chuyên BDS Thuỷ Nguyên.
Dương kinh new city (anh dũng 6) hải phòng  0783 599 ***
5
1.69 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Kinh New City, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Dương Kinh New City (Anh Dũng 6) Hải Phòng.
Đi thẳng từ đường 12 vào là tới đất.
Diện tích: 112.5m². Mặt tiền: 7.5m.
Hướng: Tây Bắc.

Giá bán: 15triệu/m².
Tổng giá: 1.68 tỷ (có thương lượng).

* Đường rộng 12m, vỉa hè 5m.
* Khu biệt thự song lập, dân cư hiện hữu, gần Vinmec International Hospital, gần Sakura Preschool, kết nối nhanh tới AEON Mall.
Pháp lý:

* Hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư.
* Xây ...
Đất biệt thự vườn hồng, hải an. dt 131.25m2, giá 54 tr/m2
4
7.09 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Cần chuyển nhượng lô đất khu BT Vườn Hồng. Lô đất đẹp ko lỗi lầm nằm khu dân cư văn minh & tiện ích.
- Diện tích: 131.25m² ngang 7.5m dài 17.5m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
Giá: 5x ạh LH: - Trần Phô.
Bán lô đất 150m²  hướng nam. khu biệt thự vườn hồng hải an. giá 62.5 triệu/m²
4
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² - hướng Nam. Khu biệt thự Vườn Hồng Hải An. Giá: 62.5 triệu/m².

Diện tích: 150m².
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Giá: 62.5 triệu/m².

Vị trí vàng tiện ích đủ đầy:

Thuộc khu biệt thự Vườn Hồng, khu đô thị xanh cao cấp bậc nhất Hải Phòng.

Hệ thống đường nội khu rộng vỉa hè thoáng cây xanh phủ khắp, mang lại cảm giác yên bình, sang trọng.

Gần hồ điều hòa trung tâm, tản bộ mỗi ...
Bán đất tại khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. dt 131m2 (7,5*17m). giá 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất tại khu biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải. DT: 131m² (7,5*17m). Giá: 6,8 tỷ.

- Khu phân lô biệt thự, quy hoạch đồng bộ, đường sá rộng rãi.
- Vị trí đất đẹp cao ráo, không lỗi phong thủy.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non quốc tế, sân tập golf, nhà xe bãi đỗ xe công cộng, xung quanh có nhiều trường học các cấp.
- Cách vòng xuyến trục đường Lê Hồng Phong 800m.

- Diện tích: ...
Bán đất khu biệt thự vườn hồng. dt 150m2 ngang 7,5m. giá 62.5 triệu/m2
6
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Vườn Hồng - N10 - Hướng Bắc. Giá: 62.5 triệu/m².
Đất sạch, quy hoạch phân lô biệt thự.
Khu dân cư văn minh mới, nhiều tiện ích sống.
Gần trung tâm thành phố, gần Lê Hồng Phong.
Xung quanh nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.
- Diện tích: 150m², ngang 7,5m.
- Hướng: Bắc (Đông tứ trạch).
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 62.5 triệu/m² CTT.
Liên hệ: Hoàng Hiếu .
Bán lô đất 150m2 khu đô thị vườn hồng  đằng hải. giá 62.5 triệu/m2
5
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² khu đô thị Vườn Hồng - Đằng Hải. Giá: 62.5 triệu/m².

Lô đất thuộc dự án Vườn Hồng, nằm sát trục đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, cách Ngã 4 BigC & Lê Hồng Phong chỉ khoảng 800m. Giao thông rất thuận tiện. Nội khu dân chí cao, toàn người tri thức & công chức nhà nước rất văn mình, có trường mần non quốc tế & sân tập golf ngay trong nội khu, xung quanh có nhiều trường học các cấp và chợ ...
Bán lô đất 125m2 tại khu biệt thự vườn hồng  đằng hải  hải an  hải phòng. giá 60 triệu/m2
5
7.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 125m² tại khu biệt thự Vườn Hồng - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng. Giá: 60 triệu/m2

Lô đất đẹp nằm trong khu biệt thự Văn Minh, dân trí cao, có trường mầm non Quốc Tế, sân tập golf, xung quanh có nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.

Cách ngã tư Lê Hồng Phong (siêu thị Go) 800m. Đường sá rộng rãi thuận tiện, không bị lụt.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non Quốc Tế, sân ...
Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự vườn hồng hải an, hải phòng
4
9.22 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự Vườn Hồng, Hải An, Hải Phòng.

Diện tích: 139,7m².

Vị trí vàng trong khu đô thị cao cấp Vườn Hồng.

Pháp lý chuẩn, sổ đỏ trao tay xây dựng ngay.

Sở hữu lô đất biệt thự sang trọng giữa lòng đô thị đáng sống nhất Hải Phòng!
Giá hấp dẫn cho nhà đầu tư và khách hàng an cư.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội!
ST: - Hoàng Hiếu.
Bán đất icc quán mau, dt 101m2, ngang 5m.  0389 451 ***
3
11.11 tỷ 101 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất KĐT ICC Quán Mau trung tâm Hải Phòng.

Diện tích: 101m². Mặt tiền 5m.
Giá: 110 triệu/m² (có thương lượng).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.

Vị trí đắc địa - Tiềm năng sinh lời cao.
Thuộc KĐT ICC Quán Mau khu đô thị hiện đại bậc nhất Hải Phòng.
Gần các trục đường lớn, thuận tiện kết nối Lạch Tray, Văn Cao, Cầu Rào.
Hạ tầng hoàn thiện, dân cư văn minh, an ninh đảm bảo.
Tiện ...
Cần tiền bán gấp lô liền kề 120 m2 dự án seoul ecohome an dương hải phòng
3
3.72 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Chính chủ cần tiền bán đất liền kề dự án Seoul An Dương
Diện tích 120m² mặt tiền 6m
Đường 17m
hướng Đông nam
Đã có sổ hồng
Giá 32tr/m² có thỏa thuận
LH
Shophouse seoul eco homes đường 50m siêu đẹp, lô liền kề giá đầu tư gần chung cư
6
7 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, H.An Dương, HP

Chính chủ cần bán:
Lô liền kề kinh doanh, 120m², đã có sổ, hướng ĐN siêu đẹp.
LH hotline 24/7: (Zalo, Whats App, Viber).
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất biệt thự, dự án Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.