Sụp hầm !bán lô góc 165m² ngay cổng đại học fpt giá chỉ 48.5 tr/m2

Đăng: 04/05/2026
Giá: 8 tỷ
165 m2

SỤP HẦM !BÁN LÔ GÓC 165m² NGAY CỔNG ĐẠI HỌC FPT GIÁ CHỈ 48.5 TR/M2
2 mặt tiền vị trí vàng khai thác căn hộ dịch vụ

Diện tích: 7.8m x 23m = 165m²
Lô góc 2 mặt tiền thoáng đẹp
Đường 7m5 lề 5m rộng rãi
Vị trí ngay cổng Đại học FPT Đà Nẵng
Khu vực mật độ xây dựng cao tầng

Ưu điểm nổi bật:

Vị trí siêu đẹp trung tâm dòng người qua lại
Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, phòng cho thuê cao cấp
Khu vực đông sinh viên chuyên gia nhu cầu thuê cực cao
Lô góc dễ thiết kế tối ưu công năng & kinh doanh
Giá ~48.5 triệu/m² (đã gồm hệ số góc) rất tốt khu vực

Giá bán: 8tỷ

Sổ đỏ sẵn công chứng ngay

Liên hệ:
Làm việc chính chủ hỗ trợ xem đất thực tế

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 8 tỷ
Diện Tích: 165 m2
Mã Đăng Tin: 30468284
Ngày Đăng: 04/05/2026 - 18/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ