Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Phan Thiết, Bình Thuận diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 200m a6 view biển công viên ocean dune phan thiết
3
12.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Dunes, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất biển Ocean Dunes Phan Thiết.
- DT 200m² (10*20m) lô hiếm.
- A6 hướng biển, công viên.
- Trung tâm thành phố, ngay biển.
- Cho xây dựng 7 tầng.
- Vừa ở vừa kinh doanh hợp lý.
- Giá tốt 12.4 tỉ.
Thương lượng chính chủ.LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Tôi bán 360m2 mặt tiền biển d1 ocean dunes phan thiết
4
28 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Dunes, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Chính chủ tôi cần bán bán lô đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.
- DT 360m² (18*20m).
- D1 mặt tiền biển đẹp.
- Đường nhựa lớn 30m.
- Vị trí đẹp đối diện công viên biển Đồi Dương, Ocean Resort, cafe.
- Giá 28 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán lô góc 3 mặt tiền dự án ocean dunes  phố biển rạng đông dt 1113m2 giá 150tr/m2
3
166.95 tỷ 1113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Dunes, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

Bán lô góc 3 mặt tiền dự án Ocean Dunes - Phố biển Rạng Đông trục chính ra biển.
DT 1113m² gồm 8 lô gộp lại.
Giá bán 150 triệu/m².
Liên hệ Mr Lộc.
Chính chủ, cần bán gấp lô d31, 2 mặt tiền view biển trực diện bãi đá ông địa, giá chỉ 16,5tr/m2
5
5.66 tỷ 342 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ, cần bán gấp lô D31, dự án Diamond Bay Phan Thiết.
- 2 mặt tiền view biển trực diện Bãi Đá Ông Địa.
Đã hoàn thiện hạ tầng điện nước.
- Pháp lý sổ đỏ thổ cư 100%, mua bán qua phòng công chứng.
DT: 342.7m².
Giáp với khu vui chơi giải trí của Summerland của Hưng Lộc Phát.
Giá: 16.5tr/m² thương lượng.
DT: A Hòa.
https://www.casalavandaphanthiet.com/
Cần bán lô đất biệt thự diamond bay, 400m2, full thổ cư view sân golf giá 15tr /m2
6
6 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất biệt thự Diamond bay Mũi Né Phan Thiết.
DT: 400m².
- Pháp lý: Đã có sổ hồng, full thổ cư.
- View sân golf khu Resort Sealink.
- Liền kề nhiều resort như: Khu resort Sealink, khu biệt thự Minh Thành, khu dân cư cao cấp Summerland, khu dân cư Hills villas.
- Cách bãi tắm biển chỉ 1km.
- Giá 15tr/m².
- Phù hợp xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc Homestay để kinh ...
Bán gấp 1,65 tỷ căn dãy b hướng đông nam, diện tích 161,5m2, gold sand hill mũi né
4
1.65 tỷ 161 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Goldsand Hill Villa, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Trang (1 tin đăng)
Tôi có đầu tư nhiều lô tại GoldSand Hill. Tuy nhiên đợt này cần tiền để giải quyết gấp công việc nên bán gấp căn đẹp dãy B. Chấp nhận bán giá lỗ 600tr so với giá các căn bên cạnh đang chào bán. Thủ sang tên nhanh gọn. Giá 1,65 tỷ. Lô diện tích 161,5m² đất. Vuông vắn đẹp, hướng Đông Nam.
LH .
Chính chủ, cần bán gấp b22 dự án goldsand hill villa, mũi né, 15 triệu / m2, 161.5 m2
3
2.42 tỷ 161 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Goldsand Hill Villa, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Goldsand Hill Villa tại Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận là dự án đất nền nổi bật với nhiều ưu điểm hấp dẫn.

Giá bán chỉ 15 triệu / m², diện tích 161.5 m², mang lại cơ hội đầu tư tuyệt vời cho khách hàng.
Mã nền B22 dự án Goldsand Hill Villa.

Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.

Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.

Mặt tiền rộng 8.5m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng ...
Nhận book đất biệt thự diamond bay mũi né, sổ đỏ từng nền giá từ 17 triệu /m2, thanh toán 30%
9
5.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Nhận booking lô đất biệt thự Diamond Bay Mũi Né, quy mô dự án 17ha, có 255 biệt thự, đã sổ đỏ từng lô, mua bán qua phòng công chứng. Hạ tầng hoàng thiện điện nước đường xá. Có thể nhận đất xây dựng nhà ngây.
Không ép thời gian xây dựng.
Không ép xây dựng theo mẫu. Chỉ bảo đảm chiều cao và mật độ xây dựng.
DT: 300m².
Thanh toán công chứng giao sổ ngay tại phòng công chứng.
Mặt tiền Võ Nguyên Giáp ...
Chính chủ, cần bán đất f51, dt 346.7m2, mt võ nguyên giáp dự án diamond bay mũi né
3
7.97 tỷ 346 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán gấp lô đất mã: F34, DT: 346.7m², Diamond Bay Mũi Né.
Mặt tiền rộng 15m.
MT Võ Nguyên Giáp (706B) đường vào sân bay Phan Thiết.
Giáp với lâu đài rượu vang khu Resort Sealink.
Cách biển bãi Đá Ông Địa 1 km.
Tiện xây dựng khách sạn kinh doanh, hoặc làm biệt thự nghỉ dưỡng.
Giáp với khu đất quy hoạch Sun Ground sắp triển khai dự án.
DT: Hòa Phòng Kinh ...
Chính chủ cần bán lô đất a8, 300m2, 19.5tr/m2 view biển, sổ đỏ full thổ cư
7
5.85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Casa Lavanda, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ cần bán lô A8, 2 mặt tiền, DT: 300m², giá 19.5tr/m². Trong dự án Diamond Bay Phan Thiết.
Sổ đỏ full thổ cư. Đã có nhiều nhà xây dựng ở. Đã hoàng thiện hạ tầng,
Từ Nguyễn Đình Chiểu vào 500m.
- Cách sân bay Phan Thiết 10 phút.
- Hạ tầng hoàn thiện điện nước.
- View biển - view sân vườn - view sân golf 18 lỗ.
Ngân hàng BIDV Vietcombank hỗ trợ vay vốn 70%.
Biệt thự Casa Lavanda Phan Thiết ...
Diamon bay đối diện sungroup giá tốt nhất 13.5tr/m2
5
5.45 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

. Vị trí: C 23 Diamond Bay, P. Phú Hài
. Giá bán: 5.45 tỷ _ 13.5 tr/m2
-------------------------------
. Thửa 375 tờ 11
. Diện tích: 17 * 23 = 404 m2
. Hiện trạng: Đất trống.
. Đường trước nhà: 10 m
. Hướng: Tây - Bắc
Bán 400m2 thổ cư view biển, sân golf diamond bay mũi né giáp sun group
4
6 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 400m² thổ cư.
- Mặt tiền đường nhựa 16x25 đẹp.
- Bên đồi gần Võ Nguyên Giáp.
- Bên đồi hướng biển, sân golf.
- Liền kề Sun Group Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá tốt 15tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (Zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết - Bình Thuận (Lâm Đồng).
Chính chủ cần bán lô đất b9, diamond bay mũi né, 297m2, giá 17tr/m2 thổ cư
6
4.9 tỷ 297 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ cần bán lô đất B9, Diamond bay mũi né,
Dt :297m², full thổ cư, có giấy phép xây dựng biệt thự.
giá 17tr/m² . Bao sang tên.
Cách bãi tắm đá ông địa 500m,
Thuận tiện xây dựng biệt thự kinh doanh Homstay hoặc nghỉ dưỡng.
Liền kề nhiều Resort như Minh Thành, sealink
Khu cao cấp Summmerland
Cách sân bay phan thiết 5km.
Liên hệ : Hòa Phú Quý
Cần bán gấp lô đất 2mt b32, diamond bay 350m2, 18tr/m2. sổ đỏ thổ cư, giáp sân golf, view biển
5
6.3 tỷ 350 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ gửi cần bán gấp lô đất B32, Diamond Bay Phan Thiết.
DT: 350m², sổ đỏ thổ cư,
Hai mặt tiền một mặt đường Phạm Thanh Tùng - mặt đường nội bộ dự án.
Giáp sân golf Sealink, view biển.
Cách bãi đá Ông Địa 500m.
Nằm trong khu biệt thự Diamond Bay. Liền kề nhiều dự án lớn: Summer Land, Khu biệt thự Thái Sơn, Mũi Né Diamond...
Cách biển chỉ 1km.
Giá: 18tr/m². Thương lượng.
Ngân hàng Vietcombank ...
Bán đất nền dãy f 389.5m view biển sân golf diamond bay mũi né giáp sun group
6
6.23 tỷ 389 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- F 389.5m² giá 16tr/m².
- View hồ, sân golf đẹp.
- Đất thổ cư sở hữu lâu dài.
- Bên đồi view biển.
- Liền kề Sun Group Mũi Né, đối diện công viên nước Summer Land, Marina Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Chính chủ,cần bán lô đất dự án diamond bay mũi né, dt298.2m2, giá 17.5tr/m2, sổ hồng full thổ cư
9
5.22 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất dự án Diamond bay Mũi né, cách sân bay phan thiết đang thi công 5km , đối diện với dự án sungroup mũi né chuẩn bị triển khai.
Dt 298m², sổ Hồng full thổ cư.
Hạ tầng hoàn chỉnh có thể xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc cho thuê .
- Ra bãi tắm Ông Địa chỉ 300m.
- Giá tốt nhất thị trường .
- Tặng bộ thiết kế và giấy phép xây dựng biệt thự. - Mua bán công chứng.
- Hổ trợ vây ngân ...
Bán 386m thổ cư view biển, sân golf diamond bay mũi né
4
5.79 tỷ 386 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 386m² thổ cư 100%.
- Mặt tiền đường nhựa.
- Giáp Sun Group.
- View sân golf cực đẹp.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá tốt 15tr/m².
Bán 300m đất mặt tiền đường xuống biển dự án diamond bay mũi né giáp sun group
3
4.95 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 300m² thổ cư.
- Mặt tiền đường nhựa xuống biển.
- Kế biển Nguyễn Đình Chiểu, chỉ 3 phút xuống biển.
- Bên đồi hướng biển.
- Liền kề Sun Group, Sea Links Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá siêu tốt 16.5/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán b2 240m2 mặt tiền mậu thân ocean dune phan thiết
4
17.5 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Dunes, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.
- DT 240m² (12*20m).
- B2 mặt tiền Mậu Thân trục chính dự án đường 30m.
- Vị trí đẹp ngay biển.
- Giá 17.5 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo) mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán đất nền dự án diamond bay phan thiết, 16,5 triệu/m2, 292 m2, phú hài, phan thiết
4
4.82 tỷ 292 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Diamond Bay Phan Thiết. Với diện tích 292 m², giá chỉ 16,5 triệu/m², đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng.

* Điểm đặc biệt.
Đất nền được thiết kế mở, tràn ngập ánh sáng và gió biển, phù hợp với phong cách sống nghỉ dưỡng. Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Mặt tiền 15m, rất ...
Từ 0 tới 20 của 26

Xem quy hoạch tại Tp. Phan Thiết, Bình Thuận

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Phan Thiết Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Phan Thiết tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Phan Thiết. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Phan Thiết theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Phan Thiết nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm