Bán lô đất biệt thự khu đô thị chí linh, tp vũng tàu + ( dt 356m2) + full thổ cư + giá đầu tư

Đăng: 13/05/2026
Giá: 23.5 tỷ
356 m2

Bán đất biệt thự KĐT Chí Linh Vũng Tàu.

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự diện tích lớn, vị trí đẹp trong khu đô thị Chí Linh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, đáng sống bậc nhất khu vực.

Diện tích: 356,3m² (15,3m x 24m) 100% thổ cư.
Hướng: Đông Bắc (Tây Tứ Trạch).
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây dựng ngay.
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức dễ thiết kế biệt thự.
Đường: 11m có vỉa hè rộng.

Giá bán: 23.5 tỷ (~66triệu/m²) giá tốt hơn mặt bằng khu vực.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: KĐT Chí Linh
Giá: 23.5 tỷ
Diện Tích: 356 m2
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30531234
Ngày Đăng: 13/05/2026 - 27/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ