Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
Đ/C: 29 Phan Chu Trinh - Thành Phố Nha Trang.
Căn hộ 1707 với DT: 70,58m², 2 ngủ, 2WC và 2 Logia.
Với TK hiện đại full nội thất cao cấp hiện đại.
Quý khách chỉ việc kéo vali vào ở thôi ạ. Hoặc đầu tư cho thuê có dòng tiền từ 18 - 20Tr/ tháng.
Giá: 4tỷ590(bao thuế phí, K bao ...
Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí: Căn số 43 toàn Sanhome 1, đẹp nhất dự án với tầm view trực diện ra biển.
Hướng: Đông Nam mát mẻ.
Tầng cao, view thoáng đẹp.
Đã thanh toán 70%.
Giá bán: 5 tỷ.
LH chi tiết: - Mr Cường.
Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
. Căn 2 phòng ngủ, 2 wc.
Để lại nội thất hiện trạng
Ban công hướng Nam view xéo biển và thành phố
Gần khu chợ Đầm trung tâm mua sắm
Cách biển chỉ 1km vị trí phù hợp ở hoặc cho thuê
Sắp bàn giao sổ Hồng
Giá giảm: 3,9 tỷ
em Hoà
Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
======
Trung tâm TP thuận tiện ở hoặc khai thác cho thuê.
Diện tích: 70m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Tầng cao, thoáng mát.
Full nội thất.
Pháp lý: HĐMB căn hộ du lịch - chờ cấp sổ.
Bao toàn bộ chi phí sang tên.
Giá bán nhanh: 4 tỷ 1.
Liên hệ: Nguyễn Trang - PKD05.
Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
- View xéo biển xách vali vào ở ngay.
- DT: 70m², 2 phòng ngủ, 2wc.
- Giá bán 3tỷ5-3tỷ6
- cho thuê được 17-18triệu/tháng
Full nội thất, máy lạnh âm trần.
Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện, trường học, chợ đầm mua sắm, sân vận động 19/8 Khánh Hoà ,...
Zalo: em Đông đi xem và hỗ trợ 24/24 ạ!
Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
Giá chỉ: 3 tỷ 8.
Bạn đang tìm một sản phẩm an toàn lợi nhuận ổn định khai thác tốt quanh năm ngay trung tâm Nha Trang?
DQua Apartment chính là dòng căn hộ được giới đầu tư săn mạnh nhất quý cuối năm.
Vì sao DQua xứng đáng có trong danh mục đầu tư của bạn?
Vị trí trung tâm siêu khai thác du lịch.
300m ra biển Trần Phú tuyến du lịch đắt giá nhất Nha ...
Đường Phan Chu Trinh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH
- Vị trí đắc địa ngay trung tâm thành phố, mặt tiền 29 Phan Chu Trinh, thuận tiện di chuyển, an cư hoặc đầu tư cho thuê hiệu quả.
- Thông tin căn hộ:
+ Diện tích: 70,2 m².
+ Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 WC.
+ Tầng: 24, view cao thoáng, đón gió mát.
+ Thiết kế hiện đại, không gian tối ưu công năng.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Tiện ích nội khu cao cấp, ...
Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
Cách biển chỉ 3 phút di chuyển
Kết nối nhanh các tuyến trung tâm, khu du lịch
Xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, nhà hàng, khách sạn
Tiện ích sẵn có: hồ bơi vô cực
Thông tin căn hộ DQUA:
Diện tích: 70m²
Loại hình: Căn hộ thương mại dịch vụ
Pháp ...
Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
- Nằm ngay số 29 Phan Chu Trinh, trung tâm TP. Nha Trang.
- Cách biển chỉ 3 phút chạy xe, ngay cạnh chợ Đầm.
- Chủ đầu tư thuê lại lợi nhuận 7,5%/năm suốt 5 năm (Thu nhập từ 250triệu/ năm).
- Thanh toán trong vòng 45 ngày nhận dòng tiền đều, an toàn, minh bạch.
- Giá từ: 54 triệu/m² - 3,802 tỷ/căn - 70,3 (2pn, 2wc) đã bao gồm full nội thất. Chưa bao ...
Virgo Nha Trang, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH
Thích hợp vs chủ mới nào cần không gian mát mẻ.
2 toilet 2 phòng ngủ.
Diện tích 65m².
Pháp lý vĩnh viễn.
Gym hồ bơi miễn phí.
Giá bán: 4 tỷ3
Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa
Bán Condotel Tp. Nha Trang Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán Condotel Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Condotel tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán Condotel ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán Condotel tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán Condotel miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.