Bán căn hộ chung cư tại Hồ Chí Minh diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ carillon hoàng hoa thám, tân bình dt 70m2 2pn  gía 4.7 tỷ sổ hồng. nh hỗ trợ 70%
11
4.7 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Carillon Apartment, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại Carillon Apartment, Hoàng Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh.
- Căn hộ có diện tích 60m² với 2PN và 1WC, rất phù hợp cho gia đình.
- Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh,... Đảm bảo sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày.
- Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình.
- Giá bán: 4.7 tỷ.

* ...
Bán chcc bàu cát ii, tân bình. dt 65m2, 2pn 2wc giá 3.5 tỷ sổ hồng  0899 874 *** mão
8
3.5 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Bàu Cát II, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Nơi ở lý tưởng tại Bàu Cát II, đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh), căn hộ chung cư 2PN, 2WC, diện tích 65m², giá chỉ 3,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, rất thích hợp cho cuộc sống hiện đại.

Căn hộ có thiết kế thông minh, không gian sống thoáng đãng, đầy đủ tiện nghi, giúp tối ưu hóa sự tiện lợi cho cư dân.

- Ngân hàng hỗ trợ vay ...
Hot! bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ one verandah thạnh mỹ lợi view sông kiểu 2 view đẹp. giá rẻ 8,3 tỷ
4
8.3 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

One Verandah Mapletree, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

View sông 2 view cực hiếm thoáng mát, phong thủy đẹp. Diện tích: 80m² 2 phòng ngủ đều có view giá bán rẻ nhất trục cũng như thị trường hiện tại!
Có sổ hồng riêng sang tên ngay.
Giá bán chỉ: 8,3 tỷ.
Rẻ nhất thị trường chủ cần bán gấp.
Xem nhà thực tế .
Phù hợp ở thực, đầu tư giữ tài sản, cho thuê chuyên gia.
Chính chủ bán căn hộ lotus tân phú 2pn 2wc giá chỉ 4.1 tỷ  có sổ hồng hỗ trợ vay ngân hàng 80%
4
4.1 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lotus Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán Căn hộ chung cư tại Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo,g Tân Phú, Hồ Chí Minh mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích nổi bật:

+ Diện tích rộng rãi 77m², thiết kế thoáng đãng, phù hợp với gia đình nhỏ.
+ 2 phòng ngủ và 2 toilet, tiện nghi đầy đủ cho sinh hoạt hàng ngày.
+ Giá bán hấp dẫn 4,1 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư hoặc an cư.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho ...
Chính chủ bán căn hộ 2pn 2wc tầng cao view pháo hoa tô hiệu.
5
4.29 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

RichStar, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Bảo (1 tin đăng)
Block đẹp, tầng đẹp, vị trí đẹp, view hướng đông nhìn phát ưng ngày.
Nhà chính chủ đang ở, nội thất đầy đủ, thiết bị cc như mới. Nhà không lỗi không thấm, thoáng mát cả ngày, phong thủy tốt.
Xem nhà gọi chính chủ vào việc.
Bán cc tại oriental plaza 685 âu cơ, giá chỉ 4,2 tỷ, 80m2, view đẹp
5
4.2 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Oriental Plaza, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Căn hộ chung cư tại Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Phú Thọ Hòa, Hồ Chí Minh (Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh cũ) là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

- Diện tích rộng rãi 80m² với thiết kế 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Không gian sống thoáng đãng, phong thủy tốt, mang lại cảm giác ...
Bán căn hộ 2pn + 1wc ở res green tower, 3,45 tỷ, 56m2, giá ưu đãi, uy tín
3
3.45 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Res Green Tower, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Căn hộ chung cư tại Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Tân Phú, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh) mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có:
+ 2PN + 1WC + bếp
+ Diện tích 56m2
+ Giá 3,45 tỷ VND
Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng.

- Ưu điểm:
Căn hộ được thiết kế khoa học, tối ưu hóa không gian ...
Cần bán căn hộ 76m2 (2pn 2wc) cityland park hills  để lại toàn bộ nội thất cao cấp
9
5.9 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Cityland Park Hills, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Cần bán căn hộ 76m² (2PN 2WC) Cityland Park Hills - để lại toàn bộ nội thất cao cấp.

- Diện tích: 76m² | 2PN - 2WC.
- Vị trí: Lầu trung, view thoáng mát, đón gió cả ngày.
- Nội thất: Để lại toàn bộ nội thất cao cấp - Chỉ việc xách vali vào ở!

Hình minh hoạ, thông tin thật

+ Thiết kế sang trọng, tối ưu công năng.
+ Khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7.
+ Gần đó có nhiều tiện ích như trạm y tế ...
Bán chung cư lukcity, đã có sổ hồng, quận 7 giá 3,8 tỷ
6
3.8 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Chính chủ bán chung cư LUKCITY, Quận 7 giá 3,8 tỷ
+ Diện tích ; 68m²; gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2wc
+ Full nội thất , chính chủ, chưa qua đầu tư
Vị trí ; nằm đường Huỳnh Tấn Phát,góc Nguyễn Thị Thập, gần cầu Phú mỹ, nhà thì đấu đa năng, thuận tiện qua các Q1,Q2...
+ Pháp lí ; có sổ riêng
LH : Quốc Hùng
[săn suất nội bộ] mở bán tòa mới trellia cove  mizuki park  2pn giá chỉ từ 4.9 tỷ (vat)
7
4.9 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Khu đô thị top 10 đáng sống nhất Việt Nam
Sở hữu ngay căn hộ khu compound view sông cuối cùng tại Dự án Mizuki Park.
Diện tích: Đa dạng từ 60m² - 100m².
Giá bán: Chỉ từ 4.9 Tỷ (đã bao gồm VAT).
Thiết kế: Ban công rộng, view trực diện sông, không tránh view
Mật độ: Cực thấp, chỉ 12 căn/tầng, đảm bảo sự riêng tư và yên tĩnh.
Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp: Thiết bị vệ sinh, tủ bếp, sàn gỗ...
Tận hưởng ...
Chỉ 4.4 tỷ  sở hữu căn 2pn trung tâm quận 11  cc thuận việt
6
4.4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Thuận Việt, P.15, Quận 11, HCM

-Gia đình cần nhượng lại căn hộ Thuận Việt, diện tích 66m², 2PN/1WC.

-Vị trí "vàng": Thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
-Căn 2PN đều có cửa sổ lầu cao, view thoáng đãng, 2 ban công gió mát ,
-Pháp lý rõ ràng, Sổ hồng hỗ trợ vay .

-Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, đầy đủ tiện ích ngoại khu.
Giá: 4.4 tỷ (Chốt nhanh cho khách mua trong tuần).
SĐT: []
Căn hộ thiết kế mới, hiện đại, cách gigamall pvđ chỉ 300m, 3pn 2wc giá tuyệt chủng chỉ 4.2ty
9
4.2 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mỹ Long, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chung cư Mỹ Long bàn giao 2010, ko có ban công, ko có tiện ích nội khu. Vị trí ngay trung tâm, cách Gigamall Phạm Văn Đồng chỉ 300m, đường lớn, xe hơi 2 chiếc đi song song, ko kẹt xe, ko có xe công, ko ngập nước.
Căn hộ mới sửa 100% với layout và thiết kế hiện đại, từ 2PN sửa thành 3PN 2WC, tầng trung, view Landmark 81...
Diện tích: 73m² 3PN 2WC, Tặng full nội thất, Giá Bán: 4.2tỷ
Liên hệ:
Nhượng lại urban green căn 79m2 tháp a. giá 6.150 tỷ (all in).  0907 594 *** xem nhà trực tiếp
3
6.15 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Urban Green, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhượng lại Urban Green căn 79m² tháp A. Giá 6.150 tỷ (All IN). LH: xem nhà trực tiếp
Bán chung cư 2pn tòa c3 central park
9
9.8 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Shophouse Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

* Central 3 - Landmark chính là lựa chọn không thể bỏ qua!
9 Thông tin căn hộ:
Tầng: 6.01 - độ cao vừa đẹp, dê di chuyển, không chóng mặt, không ồn xe.
Diện tích chuẩn - thiết kế tối ưu.
2 Phòng ngủ - 2 Nhà vệ sinh.
Layout vuông vức, không lỗi phong thủy.
Nội thất cao cấp (nếu có thể thêm tùy bạn).
Ban công thoáng - đón gió tự nhiên.
Giá bán: 9.8 tỷ thương lượng.
Bán căn hộ 1pn, 1wc, 55m2 tại vinhomes central park, 7,5 tỷ, bình thạnh, hcm
9
7.5 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, với diện tích 55m², được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... Đặc biệt, căn hộ được hướng Đông Bắc, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ.

Điểm đặc sắc: Căn hộ có giá 7,5 tỷ VND, phù hợp với những ...
Giảm 300tr chung cư phạm viết chánh, bình thạnh
4
3.9 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Phạm Viết Chánh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Giảm 300tr chung cư Phạm Viết Chánh, Bình Thạnh - giá 3.9 tỷ (TL). Vị trí: Chung cư Phạm Viết Chánh, Phường 19, Bình Thạnh.

Diện tích: 75 m² (tầng 3). (TT 66.5m²).

Kết cấu: 2PN, 2WC.

Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Tiện ích: Gần cầu Thị Nghè, cách Quận 1 chỉ 5 phút.

Kết nối nhanh đến chợ Bến Thành, Landmark 81, ĐH Hutech, Pearl Plaza.

Gần chợ, trường học, bệnh viện, ngân hàng.

Siêu thị, nhà thuốc, ...
Bán gấp căn hộ nhất lan 3, 2tỷ350, 62m2, shr.  0909 859 *** gặp trâm
5
2.35 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Nhất Lan 3, P.Tân Tạo A, Q.Bình Tân, HCM

Giá tốt, giá tốt.

Bán gấp căn hộ chung cư Nhất Lan 3 - Tân Tạo.

- 62m², giá: 2tỷ350.
- Sổ sở hữu lâu dài, bancon hướng Nam mát cả ngày.
- Sở hữu đầy đủ tiện ích.
- Hồ bơi, bệnh viện Quốc Ánh, trường học cấp 1 - 2 - 3, mẫu giáo, yoga, múa cổ trang, chợ xung quanh, thuận tiện duy chuyển các quận huyện, liền kề khu Tên Lửa, 5 phút đến Eon Bình Tân.
- Liên hệ em Tram xem nhà giá tốt.
Bán căn hộ chung cư carillon 7, 3,8 tỷ, 66m2, 2pn, 1wc, giá cực chất hàng hiếm carillon 7
4
3.8 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Carillon 7, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Căn hộ chung cư Carillon 7 tọa lạc tại Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, HCM là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Giá hấp dẫn 3,8 tỷ VND.
+ Diện tích rộng rãi 66m², 2PN, 1WC.
+ Nội thất cơ bản đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ ...
(siêu hiếm) chủ nhà cần bán căn 77m2 2pn 2wc toà mới ch2, chung cư cityland gò vấp
8
5.8 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Cityland Park Hills, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Bán 2PN Cityland Park Hills Gò Vấp.

Căn 2PN CH2 77m² view hồ bơi.
Giá bán: 5.8 tỷ.
18 Phan Văn Trị, Gò Vấp.
2PN 2WC, không gian thoáng mát.
Sổ sẵn công chứng ngay.

(Zalo/Phone) xem nhà thực tế ngay!
Duy nhất 1 căn 2pn giá 7,8 tỷ đã có sổ hồng tại dự án không đăng ảo gọi ngay 0334 237 ***
12
7.8 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

One Verandah Mapletree, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án đáng đầu tư trong khu vực Thạnh Mỹ Lợi (mức giá chỉ ~102tr/m², pháp lý có sổ. Dự án khác từ 115tr/m² trở lên).
Không đăng thông tin ảo - làm việc chính chủ - thông tin chính xác.

- Cần ra hàng nhanh căn 2PN giá 7,8 tỷ - căn 2PN duy nhất dưới 8 tỷ.

- Công năng 2PN + 2 toilet.

- Giá bán: 7,8 tỷ (đã có sổ hồng, giá bán đã gồm thuế phí chuyển nhượng bên bán).

- Giao nhà có nội thất.

- Tầng ...
Từ 160 tới 180 của 8443

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực