Bán căn hộ chung cư tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm sky villa celadon 3pn  208m2 (căn hộ có xe hơi lên tận nhà) chỉ 13,5tỷ  giá tốt nhất
14
13.5 tỷ 208 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Diamond Alnata, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ cần nhượng lại căn hộ sky linked villa (dòng sản phẩm siêu giới hạn tại Celadon City - Xe hơi chạy lên tận nhà và có gara bên trong căn hộ).

- Nhà mới 100% chưa ở.
- Diện tích 208m² - thiết kế 3PN 2WC.
- Thiết kế vuông vức, gara để xe rộng thoải mái.
- Vỉew hướng mát không nắng chiều.
- Nhà trống, nội thất cơ bản từ CĐT dễ decor thiết kế theo ý mình.
Giá bán tốt nhất hiện tại chỉ ...
Căn hiếm  diện tích lớn 268m2  5pn tại sunrise city  sổ hồng  giá 20tỷ.  ngay 0909 982 *** thư
5
20 tỷ 268 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Sunrise City South - Quận 7 - căn hộ diện tích lớn hiếm.

268m², 5PN 4WC.
Layout rộng rãi tối ưu công năng.
Sổ hồng lâu dài.
Phù hợp ở gia đình đa thế hệ hoặc khai thác cho thuê.

Giá bán: 20 tỷ (thương lượng).

Gọi ngay .
Bán penthouse sky garden 3, phú mỹ hưng, thông thủy 255m2, 3pn, 3wc giá rẻ nhất thị trường 9.75 tỷ
16
9.75 tỷ 255 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sky Garden 3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán penthouse Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, quận 7.
Diện tích: 255m² thông thuỷ, có 3PN, 3WC, bếp mở, sân thượng rộng rãi, view thoáng. 2 sân, phòng khách có ban công.
Nhà đẹp, nội thất cao cấp.
Sổ hồng riêng (sở hữu lâu dài).
Ngân hàng hỗ trợ tới 80%.
Giá bán 9,75 tỷ (rẻ nhất thị trường).
Liên hệ ngay Mr Dũng - BDS - Phú Gia Bảo: để chọn được căn hộ như ý.
Bán căn hộ 6pn 5wc 249m2 grand marina saigon giá 105 tỷ căn hộ hàng hiệu
8
105 tỷ 249 m²
Nhà Chung Cư
6 5

Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Bán căn hộ 6PN 5WC 249m² Grand Marina Saigon giá 105 tỷ.
Căn hộ hàng hiệu có tầm view độc nhất dự án.
Căn hộ có 6 phòng ngủ và 5 phòng tắm.
Nội thất hiện đại.
Giá 105 tỷ.
Liên hệ chính chủ.
Miễn trung gian.
Rổ hàng penthouse elysian gamuda land mua trực tiếp cđt. ân hạn góc lãi đến khi nhận nhà quý 2/2027
4
15.7 tỷ 207 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Rổ hàng đặc biệt Penthouse căn hộ Elysian mặt tiền đường Lò Lu 30m.

- Penthouse có diện tích bán từ 207m2
- Giá bán từ 15,7 tỷ
+ Đặc biệt: thanh toán chỉ 30% đến khi nhận nhà vào Quý 3/2027.
+ Hỗ trợ vay 80%
+ Ưu đãi đặc biệt: Miễn phí phí quản lý 5 năm.
+ Ngân hàng bảo lãnh: BIDV, VCB, Vietinbank, Hongleong Bank, TP Bank, Public Bank (hỗ trợ cho vay ngay khi ký HĐMB 5%).

* Gọi Ngay Mr Phan ...
Cực hót  bán penthouse sky garden 3 phú mỹ hưng  view landmark 81
18
18.8 tỷ 215 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Sky Garden 3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán hoặc cho thuê penthouse Sky Garden 3 Phú Mỹ Hưng, Q7 - view Landmark, Q. 1.
Diện tích: 215m².
Thiết kế: 4 phòng ngủ 3 WC.
Loại căn: Penthouse cao cấp, không gian rộng, cực kỳ thoáng.
Nội thất cao cấp mới 100% đẹp không tì vết.
Phù hợp gia đình đông người hoặc chuyên gia thuê.
Khu an ninh 24/7, đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, gym, công viên, siêu thị, nhà hàng.
Sổ hồng sở hữu lâu dài.
Ngân hàng hỗ ...
Bán ch masteri grand view giá 15 tỷ vnd dt 210 m2, hàng hiếm có sân vườn riêng 56m2
4
25 tỷ 210 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Grand View, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại Masteri Grand View, Đường Liên Phường, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) mang đến không gian sống lý tưởng với:
- Diện tích rộng rãi 210 m², 3PN, 2WC. có sân vườn riêng 56m2
- Nội thất cơ bản đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh...
- Giá hấp dẫn chỉ 25 tỷ VND.

Nằm trong khu vực phát triển, căn hộ gần:
- Cách trường học chỉ 1km.
- Cách chợ/siêu thị chỉ ...
Bán penthouse 237m2 an gia skyline quận 7 giá 14 tỷ có sổ hồng  0939 220 ***
7
14 tỷ 237 m²
Nhà Chung Cư
4 3

An Gia Skyline, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Bán Penthouse An Gia Skyline Quận 7, Đ/c 89 Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7.
- Diện tích: 237m².
- Thiết kế: 4PN + 3WC.
- Hướng Nam, view thành phố.
Giá bán: 14 tỷ có sổ hồng.
Liên hệ xem nhà 24/7: Em Phượng.
Cần bán gấp penthouse phú mỹ hưng, 260m2, giá 15 tỷ, 4pn, 4wc.  0919 243 ***
3
15 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư tại Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi. Với diện tích 260 m², căn hộ này có 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đáp ứng đầy đủ nhu cầu của gia đình lớn hoặc những ai yêu cầu không gian thoải mái.

- Diện tích lớn 260 m², thoải mái cho sinh hoạt gia đình.
- 4 phòng ngủ ...
Bán pool villa the river thủ thiêm biệt thự trên không với hồ bơi riêng nhìn ra sông sài gòn
10
100 tỷ 286 m²
Nhà Chung Cư

The River Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Một biệt thự trên không với hồ bơi riêng nhìn ra sông Sài Gòn, với chỉ duy nhất 12 căn Pool Villa tại The River Thủ Thiêm.
_ Được thiết kế riêng tư tuyệt đối với sảnh chờ biệt lập và thang máy riêng
_ Diện tích rộng 286m²
_ Nội thất đầy đủ

Giá bán 100 tỷ

Nếu mọi người muốn tìm mua căn hộ cao cấp và biệt thự tại thành phố Hồ Chí Minh thì gọi Vân Anh nhé: ( Zalo)
Bán penthouse & sky villa elysian thủ đức, sl cực ít, view panorama, dt 288m2, chỉ 21.5tỷ
16
21.5 tỷ 288 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Penthouse & sky villa elysian thủ đức tuyệt tác sống trên không dành cho giới thượng lưu.

Elysian Thủ Đức ra mắt giỏ hàng Penthouse & Sky Villa với số lượng giới hạn, sở hữu thiết kế đẳng cấp, tầm nhìn toàn cảnh và hệ thống tiện ích chuẩn nghỉ dưỡng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm không gian sống riêng tư, sang trọng và giá trị sưu tầm độc bản.

Giỏ hàng sky villa / penthouse ...
Bán nhanh, căn 216m2, căn mới, layout đẹp, giá cực tốt, chỉ 14.xtỷ. nhận nhà ngay
14
14.2 tỷ 216 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Diamond Alnata, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Thông tin căn hộ:

Căn Skylinked giá 14.2tỷ (Chính chủ).

* Đã thanh toán 97% đã nhận nhà.

- Diện tích: 216m² (mặt tiền 12m7).

- Thiết kế: 3PN, 3 ban công rộng.

LH: em Hà để xem nhà trực tiếp ạ.

(Giá tốt nhất thị trường cập nhật liên tục 24/7).

Skylinked Villa by Gamudaland.

- Diamond Alnata/ Alnata Plus - Celadon City, P Sơn Kỳ, Q Tân Phú, TP Hồ Chí Minh.
Duy nhất 01 căn sân vườn  5pn 210m2 cao cấp  sổ hồng sẵn tay bán nhanh 28 tỷ bao hết thương lượng
13
28 tỷ 210 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Duy nhất 01 căn sân vườn siêu phẩm 5PN 210m²
Cơ hội hiếm để sở hữu căn hộ sân vườn đẳng cấp với diện tích lớn, không gian sống xanh ngay trung tâm. Phù hợp cho gia đình đa thế hệ hoặc khách hàng yêu thích phong cách sống riêng tư, sang trọng.
- Diện tích: 210m² thiết kế 5 phòng ngủ rộng rãi
- Sân vườn riêng thoáng đãng rộng dài 25 mét, lý tưởng để thư giãn và tiếp khách
- Nội thất cao cấp, có thể ...
Chuyển nhượng p2.2.01 skylinked villa  căn góc 242m2  4pn3wc  xem nhà 24/7
15
22 tỷ 242 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Diamond Alnata Plus - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

ĐẲNG CẤP SKYLINKED VILLA - CĂN GÓC 242M2 - XE HƠI ĐẬU TẬN CỬA
Cơ hội sở hữu "Biệt thự trên không" Dòng sản phẩm độc bản có đường dẫn xe hơi và bãi đỗ riêng ngay trong căn hộ.

Thông tin chi tiết mã căn P2.2.01:

Loại hình: Skylinked Villa (Phân khu Diamond Alnata Plus).

Diện tích: 242m² (Cực kỳ rộng rãi, tối ưu không gian sống thượng lưu).

Thiết kế: 4 Phòng ngủ - 3 Nhà vệ sinh.

Vị trí: Căn ...
Cần bán penthouse la astoria dtsd 220 m² đầy đủ nội thất cao cấp
18
13.5 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
3 3

La Astoria, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán penthouse La Astoria DT 190m².
- Thiết kế duplex thông tầng trần cao 6.7m.
- DT sử dụng: 220 m² (134m² + 56m²).
- Thiết kế: 3PN 3WC.
- Bàn giao nội thất cao cấp.
Giá bán: 13.5 tỷ còn thương lượng.
Công chứng mua bán HĐMB - Hỗ trợ vay bank 70%.
Căn hộ 5pn đảo kim cương quận 2  diện tích 220m2  ban công rộng 15m  bán 24 tỷ  cho thuê 75tr
6
24 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nếu anh chị đang tìm kiếm 1 căn hộ rộng rãi tại Đảo Kim Cương, không thể bỏ qua căn hộ tháp Brilliant sẵn sổ.
- Chủ nhà đang ở, căn hộ được thiết kế gồm 5 phòng ngủ (trên layout gốc 4 phòng), 1 phòng làm việc, 1 kho, ban công chữ L rộng thoáng ôm trọn mặt hồ bơi và sông SG Đông Nam mát mẻ.
- Nội thất đầy đủ có thể khai thác cho thuê hoặc dọn vào ở ngay.
- Giá thuê 75 triệu/tháng có khách thuê ...
Penthouse river panorama 210m2  view sông siêu đẹp  full nội thất cao cấp.  0911 090 *** em huân
13
23 tỷ 210 m²
Nhà Chung Cư
5 3

River Panorama, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Chính chủ cần sang nhượng căn Penthouse siêu phẩm view sông lớn, căn góc siêu thoáng. Full nội thất cao cấp.

- Thiết kế: 5PN - 3WC.
- Diện tích: 210m².
- View sông.

* Tình trạng: Bàn giao full nội thất cao cấp, Kèm hợp đồng thuê 65tr/tháng.
* Giá bán: 23 tỷ (thương lượng).

Liên hệ Em Huân xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ nhà.
Độc quyền | bán 4pn zeit river  202m2  giá tốt  căn hiếm thanh toán giãn đến t5/2026
8
52 tỷ 202 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán căn 4PN tại Zeit River - 202m² - Thiện chí bán nhanh giá cực tốt chỉ ~257 tr/m² - Thanh toán giãn đến Tháng 5/2026.
Liên hệ: (Hương Huyền).

Thông tin chi tiết:
- DT 202m².
- Thiết kế 4PN - 3WC.
- Giá: 52 tỷ all in (~257tr/m²).
(Đơn giá tốt nhất - hiếm căn còn thanh toán giãn tại Thủ Thiêm Zeit River).

Hương Huyền nắm nhiều căn 3PN, 4PN, Duplex, Penthouse tại Zeit River, sẵn key xem nhà ...
6,2 tỷ 230m2 bán loffhouse phú hoàng anh căn góc, tầng cao
7
6.3 tỷ 230 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

6,3 tỷ, 230m² Lofthouse căn góc, view sông.
Phú Hoàng Anh hàng hiếm không có căn thứ 2.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 230m² loft rộng cực hiếm.
Kết cấu: 5PN 4WC không gian như nhà phố.
Căn góc tầng cao thoáng gió.
View sông mát mẻ quanh năm.
Thiết kế linh hoạt ở + làm văn phòng đều đẹp.

Ưu điểm nổi bật:
Diện tích lớn hiếm trong khu vực.
Không gian riêng tư phù hợp gia đình đông người.
Khu dân ...
Căn hộ duplex tầng trệt giá cực tốt la astoria 254m2 chỉ nhỉnh 13 tỷ
3
13.11 tỷ 254 m²
Nhà Chung Cư
3 3

La Astoria, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

[ CẦN BÁN ] CĂN HỘ TẦNG TRỆT LA ASTORIA
- Vị trí: 383 Nguyễn duy trinh, P. Bình Trưng, Tp.HCM
- Duplex 2 tầng trệt - vừa ở vừa kinh doanh
- DT: 254m2
- Nhà bàn giao thô tiện thiết kế khai thác sử dụng
Giá bán: 13.111 tỷ
Liên hệ xem nhà 24/7: Trọng Minh.
Từ 140 tới 160 của 242

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh