Bán căn hộ chung cư tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh có 3 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Diamond centery căn góc 121m2 (phát lộc) view biển không có căn t2  giá 7.2 tỷ  0931 280 *** hải
6
7.2 tỷ 121 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Bán Diamond Centery 3 phòng ngủ - 121m² - view công viên - Thanh toán chỉ 15% nhận nhà.
- Không đăng ảo tránh mất thời gian.
- Mua trực tiếp chủ đầu tư Gamuda -Không có chênh lệch

- Mã căn hộ Block C2 Diamond Centery 3 phòng ngủ
- Lịch biểu thanh toán hấp dẫn thanh toán chỉ 5% kí HDMB.
- Cam kết cho thuê lại 24% / 4 năm

- Thông tin căn hộ:
+ Cấu trúc: 3PN.
+ Diện tích 121m².

+ View: Công viên ...
Chính chủ bán căn hộ topaz garden  3pn siêu rộng
7
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ TOPAZ GARDEN 3PN SIÊU RỘNG

Căn hộ rộng tới 88,3m², bố trí cực hợp lý:
3 phòng ngủ thoải mái
2WC tiện sinh hoạt
Ban công thoáng mát quanh năm

Nội khu nhiều cây xanh, có hồ bơi và siêu thị đầy đủ, thích hợp gia đình muốn ở lâu dài.

Vị trí thuận tiện đi lại các quận, gần nhiều tuyến đường lớn nên di chuyển rất nhanh.

Nhà thật như hình xem trực tiếp sẽ thích hơn ...
Topaz garden  3pn 88,3m giá tốt cho khách thiện chí
7
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

TOPAZ GARDEN 3PN 88,3M GIÁ TỐT CHO KHÁCH THIỆN CHÍ

Do chuyển nơi ở nên cần bán nhanh căn hộ đang ở rất giữ gìn.

Thông tin căn hộ:
Diện tích: 88,3m²
3PN 2WC
Ban công thoáng mát quanh năm

Tiện ích đầy đủ ngay dưới nhà:
Siêu thị
Hồ bơi
Công viên cây xanh
Khu dân cư văn minh, an ninh tốt

Di chuyển thuận tiện sang Tân Phú, Quận 6, Quận 11, Bình Tân

Khách thiện chí liên hệ xem nhà ...
Bán căn hộ topaz garden 3pn  không gian rộng rãi cho gia đình
8
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

BÁN CĂN HỘ TOPAZ GARDEN 3PN KHÔNG GIAN RỘNG RÃI CHO GIA ĐÌNH

Diện tích lớn tới 88,3m²
Thiết kế 3PN 2WC rộng rãi
Ban công thoáng mát, đón gió tự nhiên
Khuôn viên cây xanh nội khu cực dễ chịu

Tiện ích đầy đủ:

* Hồ bơi sạch đẹp
* Siêu thị ngay dưới chung cư
* Công viên nội khu, khu vui chơi
* An ninh 24/24

Vị trí thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm, đi làm hay đưa đón con đều ...
Bán căn hộ topaz garden 3pn 2wc diện tích 88,3m2
4
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán căn hộ Topaz Garden 3PN 2WC diện tích 88,3m2

Căn hộ rộng, có ban công thoáng mát, nhà ở giữ gìn sạch đẹp. Nội khu có hồ bơi, siêu thị, khuôn viên cây xanh. Giao thông thuận tiện di chuyển các quận.

Liên hệ xem nhà trực tiếp.
Cần bán gấp căn hộ topaz garden 88,3m  3pn 2wc
4
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ TOPAZ GARDEN 88,3M 3PN 2WC

Căn hộ phù hợp gia đình đông người cần không gian sống thoải mái.

Thông tin căn hộ:
3 phòng ngủ riêng tư
2 nhà vệ sinh tiện lợi
Ban công thoáng, view mát
Diện tích rộng 88,3m²

Sống tại Topaz Garden có:

* Hồ bơi nội khu
* Siêu thị tiện lợi
* Khuôn viên cây xanh rộng
* Bảo vệ và thẻ từ an toàn

Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối các ...
Bán căn hộ topaz garden  căn gia đình ở rất thích
5
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

BÁN CĂN HỘ TOPAZ GARDEN CĂN GIA ĐÌNH Ở RẤT THÍCH

Căn hộ rộng 88,3m² thiết kế cực kỳ thoải mái:
3 phòng ngủ rộng
2WC tiện nghi
Ban công thoáng gió, nhiều ánh sáng tự nhiên

Nội khu đáng sống:

* Hồ bơi sạch đẹp
* Siêu thị tiện lợi
* Khuôn viên cây xanh rộng rãi
* Có chỗ đi bộ, vui chơi cho trẻ

Giao thông thuận tiện đi các quận trung tâm, gần nhiều tuyến đường lớn.

Nhà đang trống, xem ...
Hiếm căn hộ topaz garden 3pn  88,3m giá tốt
4
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

HIẾM: CĂN HỘ TOPAZ GARDEN 3PN 88,3M GIÁ TỐT

Căn hộ có:

3PN rộng rãi
2WC sạch đẹp
Ban công thoáng gió
Không gian sống rất dễ chịu

Tiện ích nội khu đầy đủ:
Hồ bơi
Siêu thị
Khuôn viên cây xanh
Bãi xe rộng, an ninh tốt

Giao thông thuận tiện, dễ di chuyển sang các quận lân cận.

Phù hợp gia đình cần căn rộng, ở thoải mái lâu dài. Liên hệ xem nhà trực tiếp.
Cần bán căn hộ topaz garden diện tích 88,3m2
8
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Cần bán căn hộ Topaz Garden diện tích 88,3m2

Thiết kế 3PN 2WC, phòng khách rộng, ban công thoáng gió. Chung cư có hồ bơi, siêu thị, nhiều cây xanh, an ninh tốt.

Vị trí thuận tiện đi Tân Phú, Quận 6, Quận 11, Bình Tân.
Chính chủ bán căn hộ topaz garden 3pn
10
3.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Topaz Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ bán căn hộ Topaz Garden 3PN

Diện tích 88,3m², gồm 3 phòng ngủ và 2WC. Nhà thoáng mát, có ban công, phù hợp gia đình ở lâu dài.

Tiện ích đầy đủ: hồ bơi, siêu thị, khuôn viên cây xanh. Di chuyển các quận thuận tiện.
Bán căn 112m2 (2pn+1 2wc) diamond brilliant giá 8.174tỷ tầng cao,hướng mát,full nt đẹp,sẵn hđ thuê
11
8.17 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Diamond Brilliant, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Khách Em cần bán nhanh căn 112m² Diamond Brilliant Celadon City ngay cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú
- Diện tích 112m², thiết kế 2PN+1 2WC (Decor được 3PN)
- Có full nội thất mới đẹp
- Đang có sẵn HĐ thuê với người nước ngoài
- Vị trí đẹp, tầng cao hướng mát
- Giá bán 8.174 tỷ nhận nhà (giá chưa bao gồm 5% ra sổ)
- Thương lượng mạnh cho khách mua thiện chí
** Liên hệ Em Thuận hỗ trợ Anh Chị xem ...
Bán căn góc chung cư lotus garden, 86m2 3pn  2wc, có sổ hồng, ntcb, view quận nhất cực thoáng đẹp
7
4.35 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lotus Garden, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán căn hộ 3PN, 86m² chung cư Lotus Garden quận Tân Phú - căn góc lớn nhất dự án.

Giá bán: 4 tỷ 350 triệu (thương lượng).

DT 86m² gồm 3PN - 2WC, 2 ban công thoáng mát, 1PK và bếp, căn góc view quận 1 xem bắn pháo hoa mỗi khi dịp lễ.
Nhà có NT cơ bản dính tường dọn vào ở ngay.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Lầu trung, view Đông thoáng mát cả ngày, chung cư an ninh 24/24, tiện ích đầy ...
Căn 121m2 3pn3wc  view hồ bơi, lịch tt dãn 3năm giá 10,6tỷ  diamond centery celadon city
12
10.6 tỷ 121 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Centery Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Căn 3 phòng ngủ view hồ bơi giá tốt nhất tại Diamond Centery - Celadon City
- Diện tích 121m² thiết kế 3PN 3WC, có 2 phòng ngủ master
- View hồ bơi đẹp như ở resort
- Lịch thanh toán dãn 3 năm,
- Thanh toán 32% nhận nhà ở ngay
- Tặng 1 suất đậu xe hơi định danh tầng hầm
- 1 bước chân là ra công viên trung tâm rộng 16hecta
- Hỗ trợ Anh Chị xem nhà 24/7, thương thảo giá bán tốt nhất
- Liên hệ Em ...
Bán chcc carillon 2 tân phú, dt 90m2, 3pn, 2wc giá 4tỷ 5, sổ hồng  0934 144 *** hương
8
4.5 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Carillon 2, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Carillon 2, Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh với diện tích 90m².

+ Giá 4 tỷ5, pháp lý đầy đủ, có sổ hồng chính chủ.
+ Diện tích : 90m² Thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng tắm hiện đại.
+ Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện quận Tân Phú, bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh quốc tế.
+ Siêu ...
Bán cc carillon 7, 5 tỷ, 89m2, 3pn, 2wc, có sổ hồng, tầng đẹp, căn góc q. tân phú,  0903 833 ***
11
5 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Carillon 7, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Tc Land (18 tin đăng)
Căn hộ CC Carillon 7 tọa lạc tại Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh, trước đây Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và thoải mái.
Với diện tích 89m², căn hộ này sở hữu 3PN rộng rãi, 2WC tiện nghi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt cho gia đình. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, tạo sự an tâm cho người mua.

Điểm ...
Bán chcc oriental plaza , tân phú . dt  78m 2 phòng ngủ 4 tỷ , 106m 3 phòng ngủ 5 tỷ ( đa dạng )
8
5 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Oriental Plaza, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Hậu (24 tin đăng)
Cần Bán Căn Hộ Chung Cư Oriental Plaza.

Đc: 685 Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh.

DT 106m² 3 phòng ngủ 2WC, phòng khách, logia, ban công - Giá Bán 5 Tỷ

DT 78m 2 Phòng Ngủ 2wc Giá 4 Tỷ

Tiện ích đầy đủ: Có siêu thị, hồ bơi, spa, nhà trẻ, khuôn viên, khu vui chơi... Thuận tiện di chuyển ra sân bay 15p... Cách trung tâm thành phố 15p.

Khách hàng quan tâm vui lòng ...
Bán cc skylinked 3pn tại celadon city, 14.2tỷ, all in, dt 217m2, 3pn, số lượng có 1, hàng hiếm!
6
14.2 tỷ 217 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Skylinked tại Celadon City là một trong những loại căn hot nhất hiện nay, tọa lạc ở Đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, HCM.

- Diện tích cực rộng: 217m², 3PN + và 2WC, 3 ban công, sẵn 40m² garage xe hơi trong nhà (thích hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng. Nội thất cơ bản đã được trang bị, sẵn sàng cho việc dọn vào ở ngay).

- Hướng cửa chính và ban công đều hướng Bắc, cực kỳ hợp ...
Bán 3pn góc diamond centery , thanh toán 36 tháng, bao nội thất tặng slot ô tô
10
11.2 tỷ 121 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Centery Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

cần bán căn 3pn diamond centery, Tháp C5 tầng thấp
phù hợp người nhu cầu ở khu tây SÀI GÒN, nhà có trẻ em và người già lớn tuổi

thông tin căn hộ :
Diamond Centery có 6 block
C5 một trong những Block sảnh đẹp nhất căn C5 3PN bán lại vị trí góc cực hiếm tại Celadon city
công năng : 3 PN trong đó 2pn master, 1pn nhỉ , 3 nhà tắm, khu bếp và khồng khách liên với ban công dài 6 mét tạo độ thoáng lạ ...
Duy nhất, duplex 3pn 160m2, tầng thấp, view vườn xanh, ck 16% khu cao cấp centery, trả dãn 36tháng!
23
13.58 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Centery Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Suất Mua trực tiếp CĐT Duplex Centery, nhận nhà ngay thanh toán nhanh với mức chiết khấu khủng 16%!

Duplex Centery , Số lượng giới hạn, nơi để gia cư cho Gia Đình đa thế hệ.

***Diện tích 160m² , 3PN, 3WC, Ban công Chữ L ***DT sàn 80M2
Giá bán: 13ty577 (102%), đơn giá chỉ 85tr/m2
- Giá ký hợp đồng và thanh toán nhận nhà: 2tỷ677 (32%).
- Bàn giao: Nhà mới (bao gồm trần, đèn, bếp, máy lạnh, thiết ...
83m2 3 phòng ngủ lớn, 2wc, giá 4 tỷ nhà đẹp, có sổ, bán chcc an gia garden, tân kỳ tân quý
8
4 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Gia Garden, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Hậu (24 tin đăng)
Chính chủ cần bán căn hộ The Garden (An Gia Garden).

+ 295 Tân Kỳ Tân Qúy phường Tân Sơn Nhì quận Tân Phú.

+ 83m², 3 phòng ngủ lớn, 2 nhà vệ sinh, view Đông Nam quận 1, bancon ở phòng khách.

+ Giá: 4 tỷ sổ hồng.

+ Nhà mới thoáng mát, ngắm trực diện pháo bông, Landmark, Bitexco.

+ Tiện ích hồ bơi, siêu thị, phòng gym, sân thượng BBQ, trường mầm non,...

+ Liên hệ: Hậu giá tốt nhất thị trường.
Từ 20 tới 40 của 264

Xem quy hoạch tại Q. Tân Phú, Hồ Chí Minh