Bán căn hộ 2 phòng ngủ tầng cao hướng nam giá 3.468 tỷ , giá rẻ nhất khu vực , ở hay đầu tư tốt

Đăng: 12/05/2026
Giá: 3.47 tỷ
68 m2

Bán căn hộ Mường Thanh Phú Hũu
Vị trí tọa lạc trên trục Võ Chí Công , gần Safira Khang Điền.
Đi cao tốc xuống vành đai 2 là tới nhà cách Trung tâm tài chính thủ thiêm 15 phút
Cao 29 tầng 2 tầng hầm , tiện ích hồ bơi Gym , siêu thị , bbq
Hiện tại xây tới tầng 4
Quý 4 năm 2026 cat nóc
Quý 2 năm 2027 nhận nhà
Diện tích 2 phòng 68 m² tầng cao
Giá bán bao gồm 3,468 tỷ giá bình quân hơn 50 tr/ m² , sắp tới đường Võ Chí Công mở rộng và có ga metro so 6 dự án rất tìm năng
bank cho vay 70 %
Liên hệ : Mr Hoàng
Chuyên bất động sản trung tâm

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Giá: 3.47 tỷ
Diện Tích: 68 m2
Hướng ban công : Tây - Nam
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Mã Đăng Tin: 30525462
Ngày Đăng: 12/05/2026 - 26/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ