Bán căn hộ chung cư tại Quận 5, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Còn lại duy nhất 1 căn penthouse góc 2 view rộng nhất dự án kiều q5  view quận 1 nhìn pháo hoa
10
28.5 tỷ 190 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Stella Residence, P.1, Quận 5, HCM

Căn hộ hiếm hoi tại Quận 5 Kiều By KITA (Ngay Quận 1).
Đã có sổ hồng công chứng ngay - Thanh toán 30% nhận nhà cho thuê ngay.

927 Trần Hưng Đạo, Quận 5, chỉ cách Quận 1 vài phút di chuyển.

Loại hình căn hộ đa dạng:
Căn 4PN duplex 2 tầng. Giá 33.8 tỷ.
190m² mức giá trung bình.
PA thanh toán nhanh chiết khấu 10% = giá còn 28.5 tỷ (gồm VAT + KPBT).
PA thanh toán chuẩn 12 tháng chiết khấu 5% = giá ...
Chung cư mặt tiền đỗ ngọc thạnh, quận 5 130m2 giá chỉ 4 tỷ
8
4 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Đường Đỗ Ngọc Thạnh, P.14, Quận 5, HCM

Chung cư mặt tiền Đỗ Ngọc Thạnh, Quận 5 130m² giá chỉ 4 tỷ.

Vị trí: Mặt tiền đường Đỗ Ngọc Thạnh, Phường 14, Quận 5.
Chung cư công nhận trên sổ, sử dụng đủ 130m².

Kết cấu & công năng: Phòng khách rộng rãi, 4 phòng ngủ thoáng mát, 2 WC.

Diện tích lớn, bố trí hợp lý, ở cực kỳ thoải mái cho gia đình đông người.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.

Giá bán: 4 tỷ.

Liên hệ Quang Anh.
Suất ngoại giao  duy nhất 1 căn duplex 3pn, diện tích 185.5m2 với đơn giá cực tốt chỉ 140tr/m2
9
26 tỷ 185 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Stella Residence, P.1, Quận 5, HCM

Căn hộ chung cư tại Kiều by KITA, tọa lạc trên đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh, được thiết kế hiện đại và sang trọng, phù hợp cho những gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi, thoải mái.

Căn 185,5m².
- 3 phòng ngủ (3PN).
- 4 Phòng tắm + WC.
Giá đã chiết khấu: 26 tỷ/căn.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng.

* Bàn giao thô - tiện setup theo phong cách của quý ...
Siêu hiếm có tại trung tâm Sài Gòn, căn hộ Duplex thông tầng trệt lầu với diện tích 241m², bàn giao thô.
Căn góc 2 tầng, ban công to.
-----
+ Giá chỉ 37 tỷ (đã bao gồm VAT), lịch thanh toán linh hoạt và ưu đãi đặc biệt kèm theo.
+ Chỉ có 6 căn Duplex duy nhất trong tòa nhà tổng số lượng căn chỉ 84 căn, tạo sự không gian riêng tư, yên tĩnh phù hợp cho gia đình có nhu cầu ở thực, cần không gian ...
Chính chủ cần bán căn hộ Sao Mai.
- Diện tích 100m².
- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, view đẹp, thoáng mát.
Giá 5 tỷ (Bớt lộc cho khách thiện chí). Sổ hồng công chứng ngay.
Xem nhà liên hệ Kiệt .
Bán cc 2pn, 2wc tại kiều by kita, 13 tỷ, 93m2 ngay quận 1 nhà mới có sổ hồng 100%
12
13 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Stella Residence, P.1, Quận 5, HCM

Căn hộ chung cư tại Kiều by KITA, Trần Hưng Đạo, 1, Q. 5, HCM được thiết kế hiện đại với 2PN + 2 WC/PT + bếp. Với diện tích.
- 2PN 93 m².
- 3PN 150m².
- Duplex Penhouse 230 - 450m².
* Có sổ Hồng cầm Tay.
Lịch thanh toán linh hoạt có hỗ trợ vay ngân hàng 80% giá trị tài sản.
Căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Nội thất cơ bản gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... Rất phù hợp ...
Giảm 300tr  bán căn hộ chung cư mặt tiền nguyễn trãi, p. 11, q5  sổ hồng đầy đủ  giá 5,5 tỷ
3
5.5 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Nguyễn Trãi, P.11, Quận 5, HCM

Vị trí: Đường Nguyễn Trãi, P. 11, Q5.

Diện tích: 103m².

Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 WC.

Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ.

Tiện ích:

Gần chợ An Đông, Hùng Vương Plaza, trường học các cấp.

Xung quanh nhiều ngân hàng, siêu thị, nhà hàng, dịch vụ mua sắm.

Chỉ vài phút đến Quận 1 Quận 10 Quận 3.

Giá bán: 5,5 tỷ (TL).
Bán ch sổ hồng sẵn  3pn, 1 ban công siêu to  155m2  kiều by kita quận 5 kế quận 1.  0901 853 ***
13
21.4 tỷ 155 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Stella Residence, P.1, Quận 5, HCM

Căn hộ hiếm hoi tại Quận 5 Kiều By Kita (Ngay Quận 1).
Đã có sổ hồng công chứng ngay - thanh toán 30% nhận nhà cho thuê ngay.

Căn 3PN - 155m² mức giá trung bình khoảng 25 tỷ (gồm VAT).
PA thanh toán nhanh = giá còn 21,4 tỷ (gồm VAT + KPBT).
PA thanh toán chuẩn 12 tháng = giá còn 22,7 tỷ (gồm VAT + KPBT).
PA thanh toán giãn 30 tháng = ...
Penhouse the everrich infinity an dương vương q5, 200m2, 4pn 3wc full nội thất , ngay đại học sg
10
27 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Everrich Infinity, P.4, Quận 5, HCM

Penhouse The Everrich Infinity An Dương Vương Q5, 200m², 4pn 3wc full nội thất , ngay Đại học Sg, ĐH KHXHNV, sát Q1,
Chung cư 72m2 3pn an bình trung tâm quận 5 góc mặt tiền trần hưng đạo & an bình
9
3.2 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường An Bình, P.5, Quận 5, HCM

Chung cư 72m² An Bình trung tâm Quận 5.
Góc mặt tiền Trần Hưng Đạo & An Bình.
Bối cảnh quay phim Mai Trấn Thành.

3 cầu thang lên xuống, di chuyển rất tiện.
Hành lang nhìn ra đường An Bình, thoáng mát.

Diện tích: 4m x 18m = 72m².
Diện tích sử dụng 100m².

Có gác, bố trí 3 phòng ngủ 2 WC.
Giếng trời thông thoáng, phơi đồ thuận tiện.

Vị trí trung tâm:
Gần BV An Bình.
Trường học các cấp.
Chợ, siêu ...
Siêu hot! chính chủ gửi bán căn 2pn kiều by kita  chỉ 13.5 tỷ, sổ sẵn  đang cho thuê 25tr
12
13.5 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Stella Residence, P.1, Quận 5, HCM

Căn hộ hiếm hoi tại Quận 5 Kiều By Kita (Ngay Quận 1). Đã có sổ hồng công chứng ngay - Nhận nhà cho thuê ngay.
927 Trần Hưng Đạo, Phường Chợ Quán, Tp. HCM, chỉ cách Quận 1 vài phút di chuyển.

- Căn 2PN.
- Diện tích: 85.6m².
- Giá bán: 13,5 tỷ, giá rẻ nhất thị trường.
- Bàn giao nội thất nhập khẩu châu Âu, máy lạnh âm trần.

Tiện ích 5 sao: Hồ bơi skyview, sky garden, gym, yoga, sauna, kidroom, ...
Bán căn hộ tản đà court, 86 tản đà, quận 5
7
6.25 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tản Đà Court, P.11, Quận 5, HCM

Bán căn hộ Tản Đà Court, 86 Tản Đà, Quận 5, ngay góc Tản Đà - Nguyễn Trãi.
Gần các trường học, bệnh viện lớn trung tâm TP. HCM, siêu thị, trung tâm mua sắm...
Thẻ từ thang máy, bảo vệ 24/24, an ninh.
- Căn 100m² - 3PN - 2WC.
- Giá bán: 6,250 tỷ ( bớt lộc)
Sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch, công chứng sang tên nhanh lẹ trong ngày.
Anh chị kết bạn zalo em tư vấn thông tin chính xác: .
Bán gấp cc hùng vương plaza 3pn, 3wc, 129m2 giá ưu đãi tại hồng bàng, q5, hcm
6
9.3 tỷ 129 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Hùng Vương Plaza, P.12, Quận 5, HCM

Căn hộ chung cư tại Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, Hồ Chí Minh - Quận 5,
Là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Với diện tích 129m², căn hộ này bao gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, mang đến sự thoải mái cho cả gia đình.

+ Giá bán: 9,3 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch.
+ Thiết kế hiện đại, không gian ...
Căn hộ kiều đã có sổ hồng tại q5, mt trần hưng đạo, 3 phòng ngủ, 125.8m2, 135 tr/m2
9
17 tỷ 125 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Stella Residence, P.1, Quận 5, HCM

Sở hữu ngay căn hộ hoàn thiện hiếm bán tại mặt tiền Trần Hưng Đạo, Quận 5 với giá chỉ từ 135 triệu/m². Tòa nhà cao 26 tầng, 2 tầng hầm mà chỉ có 84 căn, tạo sự riêng tư, yên tĩnh cho khách hàng có nhu cầu mua nhà ở tại trung tâm Sài Gòn.
+ Diện tích tim tường 128m², diện tích công nhận 125.8m², sổ vuông vức, sổ chính chủ công chứng sang tên ngay.
+ Thiết kế đẹp hiện đại với 3 phòng ngủ, 3 toilet, ...
Căn hộ mặt tiền trần hưng đạo, cách bùi viện 5 phút, nhận nhà ngay, đã có sổ hồng
7
12.5 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2

Stella Residence, P.1, Quận 5, HCM

Căn hộ mới xây mặt tiền số 927 Trần Hưng Đạo Quận 5.

- Nhà đã có sổ hồng từng căn, T3/2025 giao nhà hoàn thiện cao cấp.
- Số lượng giới hạn.
- 2 Hầm để xe hơi, hồ bơi, gym, phòng xông hơi, khu vui chơi trẻ em, sân tập gofl trong nhà, khu BBQ.
----
Lịch thanh toán:
- Chiết khấu thanh toán lên tới 10%.
+ Ưu đãi bán hàng lên tới 6%.
- Đã có sổ hồng từng căn.
- TT nhẹ nhàng theo tiến độ 30 tháng.
- ...
Nhận booking mở bán đợt 1dự án legacy 66, tt q5, ck cao, giỏ hàng chính từ cđt.  0327 787 ***
5
11.3 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 1

Venus Luxury, P.12, Quận 5, HCM

Legacy 66 căn hộ hiếm hoi ngay lõi Chợ Lớn, Quận 5, vị trí 3 mặt tiền đắt giá.
Diện tích đa dạng: 1PN 55m | 2PN 75m | 3PN 95m phù hợp ở & đầu tư.
Đã cất nóc booking 100 triệu giữ chỗ đẹp, số lượng giới hạn, vào sớm chọn căn ngon!
Đã cất nóc nguồn cầu thuê cực mạnh từ cụm BV & ĐH Y Dược, thanh khoản cao.
Tư: Bác sĩ, Chuyên gia, tiểu thương....
Chỉ cần booking 100 triệu giữ chỗ đẹp số lượng giới hạn, vào sớm chọn căn ngon!