Nhà Chung CưHồ Chí MinhQuận 2The Ascent
Bán căn hộ chung cư tại dự án The Ascent, Quận 2
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
* Chúng tôi chuyên bán căn hộ loại 2PN đến 3PN và Penthouse tư vấn nhiệt tình - hỗ trợ ngân hàng lãi suất thấp (vay tối đa 60 - 70%).
* Diện tích 3PN The Ascent đa dạng giá tốt nhất thị trường đủ loại cho quý khách hàng lựa chọn.
* Công ty BĐS chuyên cập nhật giỏ hàng hơn 15 căn chuyển nhượng/cho ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
email: [email protected]
Căn hộ tại The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.
- Diện tích 100m², thiết kế thông minh với 3PN và 2WC.
- Nội thất đầy đủ,đang cho thuê giá cao
- Giá bán hấp dẫn 11,5 tỷ VND.
- Tiện ích nội khu hiện đại, đảm bảo cuộc sống thoải ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
[email protected]
Khách hàng LH em nhanh.
Bán căn hộ chung cư Ascent Tower, Thảo Điền, Quận 2.
Diện tích 73m², 2PN, 2WC, view hồ bơi, siêu thị, trường học Quốc Tế, thoáng mát, tàu điện trên không suối tiên Bến Thành.
Khách gọi em để xem hình ảnh và nhà thực tế.
Giá chỉ 7,5 tỷ chốt nhanh.
Lan.
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Diện tích: 99m², gồm 3 phòng ngủ 2 phòng tắm, phòng giặt.
- Đầy đủ nội thất cao cấp, lò nướng âm tường, bồn tắm nằm, cửa smartlock,...
- Lầu trung, view sông siêu dẹp yên tĩnh.
- Đang có trống sẵn, lầu cao.
- Giá chào căn 3PN 99m² view sông giá 10,5tỷ.
- Tiện ích dự án: Hồ bơi, gym, thư viện, BBQ, khu vui chơi trẻ em, ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Vị trí: Trung tâm Thảo Điền Quận 2.
Giá bán chỉ 7,3xx tỷ bao hết.
5% ra sổ còn 43 triệu trừ trực tiếp cho bên mua!
73m² | 2PN | View city & Landmark 81 hướng Đông Nam.
Nội thất phong cách Bắc Âu (Scandinavian) tối giản, ấm cúng, sử dụng tông gỗ sáng và ánh sáng tự nhiên.
Đang có khách thuê 25tr/tháng lợi nhuận ổn định ngay khi sở ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Bán nhanh 2PN dự án The Ascent.
Giá 6,350 tỷ bao hết.
- 5% ra sổ còn 120tr.
- Giao dịch HĐMB.
- 73m², 2PN, full nội thất.
- View Tây Bắc gió mát.
- Kính 1 chiều chống nhìn trộm.
- View city.
- Khu 75% người nước ngoài và chuyên gia sinh sống, ra 100 mét có chợ dân sinh và 2 siêu thị lớn, gần trường học, quán ăn, nhà hàng,...
- Nói không với ngập nước.
- Xem nhà báo trc 1 - 2 ngày xem ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Giá chỉ 7,4 tỷ (bao hết) thương lượng cho khách thiện chí.
Trừ lại 5% ra sổ 133tr.
Nhà full nội thất cao cấp như ảnh - Đang có hợp đồng thuê 20tr/ tháng.
Thông tin nổi bật:
Căn giữa View hồ bơi siêu đẹp.
Cửa chính: Tây Bắc | View: Đông Nam.
Diện tích: 71m² | 2PN 2WC.
Full nội thất cao cấp vào ở ngay hoặc tiếp tục cho ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Giá: 7,6 tỷ (all - in thuế & phí).
Bên mua được trừ lại phần phí ra sổ đợt cuối.
View trực diện Landmark 81, hướng Đông Nam mát cả ngày.
Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở.
Đang chào thuê 25tr/ tháng.
Yield 3,6%/năm dòng tiền ổn định mỗi tháng.
Khu không ngập nước.
70% cư dân là chuyên gia nước ngoài.
Vị trí trung tâm Thảo Điền tiềm năng tăng ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Giá bán: 7,3 tỷ (đã bao gồm toàn bộ phí thuế).
Trừ lại 16 triệu phí ra sổ.
Full nội thất đẹp vào ở ngay.
View Landmark 81 siêu thoáng.
Sân vườn riêng 5 mét vibe nghỉ dưỡng ngay tại Thảo Điền.
Hiện đang cho thuê 23,5tr/tháng đến 01/2026.
Dòng tiền ổn định khách thuê sẽ tiếp tục gia hạn.
Lợi nhuận 3,6%/năm.
Khu dân cư văn minh không ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Diện tích 69,2m².
- Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, sân phơi, ... thiết kế đẹp, trang bị full nội thất cao cấp.
- Căn hộ tầng cao sở hữu view sông, khu Biệt thự rất đẹp, thoáng mát.
- Hiện đang có HĐ cho thuê giá cao.
Bán: 7,5 Tỷ ~ 108,38 Triệu/ m².
Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và ...
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Giá 7,3 tỷ bao gồm thuế phí. Tầng cao, view sông, căn góc thoáng mát.
Giá thương lượng.
Diện tích 74m², 2PN, đầy đủ nội thất đẹp, sẵn hợp đồng thuê 24tr/tháng.
Căn hộ cao cấp, đầy đủ tiện ích gym, hồ bơi.. Vị trí thuận lợi di chuyển.
Gọi ngay gặp em Oanh, chuyên bán căn hộ The Ascent, cập nhật thường xuyên.
Liên hệ Ms. Oanh .
The Ascent, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Giá chỉ 10,5 tỷ VND cho căn hộ 101m².
- Thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
- 2WC tiện nghi, đảm bảo sự thoải mái.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, nhìn về sông Thanh Đa đón gió mát cả ngày.
Gần The Ascent, ...
Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh
Mua Bán căn hộ chung cư dự án The Ascent tháng 5/2026
Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư dự án The Ascent tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư dự án The Ascent có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
- An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.