Siêu phẩm 3pn the albany thảo điền resort 5 sao giữa lòng thảo điền, chỉ 157 triệu/m2

Tin Hết Hạn
Đăng: 03/05/2026
Giá: 37 tỷ
235 m2 3 3

SIÊU PHẨM 3PN THE ALBANY THẢO ĐIỀN RESORT 5* GIỮA LÒNG THẢO ĐIỀN

Giá bán: 37 TỶ
Vị trí: Thảo Điền, khu compound cao cấp, cộng đồng expat

THÔNG TIN CĂN HỘ
Layout: 3 phòng ngủ, type B
Diện tích:
Tổng: 235.46m² (Gross)
Sử dụng: 221.45m² (Net)
Ban công riêng: ~10.88m²

Thiết kế: Phòng khách rộng, bếp mở hiện đại, khu dining riêng biệt
Có phòng giúp việc + WC riêng
Phòng master rộng, toilet đôi + bồn tắm & shower riêng
Layout cực kỳ vuông vức tối ưu ánh sáng & riêng tư cho từng phòng

ĐIỂM KHÁC BIỆT ĐẲNG CẤP
Thang máy riêng vào tận nhà (private lift lobby)
Căn hộ boutique chỉ 22 căn toàn dự án, cực kỳ riêng tư
Điều hoà trung tâm Daikin VRV âm trần
Kính 2 lớp chống ồn, cách nhiệt
Bếp mở full thiết bị cao cấp
Kho riêng dưới hầm cho từng căn

TIỆN ÍCH CHUẨN 5*
Hồ bơi resort
Gym lounge phòng đọc sách
BBQ area
Dịch vụ concierge lễ tân doorman
An ninh 24/7, kiểm soát thẻ từ toàn bộ khu

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRUNG TÂM THẢO ĐIỀN
5 phút đến: Vincom Mega Mall, Estella Place
Gần Metro An Phú (đi bộ)
Bao quanh bởi trường quốc tế: BIS, ISHCMC
15 phút vào Quận 1
Khu vực sống chuẩn expat yên tĩnh, xanh, đẳng cấp

Dự án boutique hiếm số lượng cực ít
Giá 37 tỷ ~ 157tr/m²

Liên hệ xem nhà trực tiếp: Hebe Diễm Thúy: (Zalo/Call).
Em Hebe chuyên dự án The Albany, The Nassim, Lumiere Riverside, Gateway, Q2 Thảo Điền.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Dự Án: The Albany
Giá: 37 tỷ
Diện Tích: 235 m2
Số Phòng Ngủ: 3
Số Phòng Tắm: 3
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Nội thất : Đầy đủ
Mã Đăng Tin: 30460815
Ngày Đăng: 03/05/2026 - 17/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ