Bán căn hộ estella heights tháp t3 spa foreigner quota với 2 phòng ngủ view hồ bơi

Đăng: 17/05/2026
Giá: 14.7 tỷ
98 m2 2 2

Cần bán Căn hộ tại Estella Heights tầng cao thuộc block T3.
- SPA Foreigner quota ( Bán được cho Người Nước Ngoài / Người Việt Nam).
- Diện tích 98,65m².
- Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại.
- Căn hộ sở hữu view hồ bơi thoáng mát.
Bán: 14,7 Tỷ ~ 149,01 Triệu /m².
Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Dự Án: Estella Heights
Giá: 14.7 tỷ
Diện Tích: 98 m2
Số Phòng Ngủ: 2
Số Phòng Tắm: 2
Mã Đăng Tin: 30556081
Ngày Đăng: 17/05/2026 - 31/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ