Khu vực trung tâm q2, an khánh. tòa nhà nằm góc đường 14, trên mặt đường vũ tông phan

Đăng: 17/05/2026
Giá: 7.35 tỷ
138 m2 2 3

Khu vực trung tâm Q2 An Khánh. Tòa nhà nằm góc đường 14, trên mặt đường Vũ Tông Phan, đối diện trường PTTH Thủ Thiêm, Sát đường Nguyễn Hoàng, Song hành, Võ Nguyên Giáp, Thảo Điền, Cầu Sài Gòn. Với mức giá chỉ 53 triệu/m² mua ở, k. doanh, đầu tư là có lời (chủ nhà lớn tuổi muốn bán nhanh).

Vị trí: Căn lô Penthouse tầng 1.
CC An Phúc lô A (tiện k. doanh, mở vp... ). sát bên c viên, trường học, Mêtrô, b. viện...

Diện tích sàn: 138,6 m².
1 trệt, 1 lầu.

Tầng trệt: 1 Phòng khách.
To, 1 phòng bếp, 1WC.

Tầng lầu: 1 phòng thờ,
2 phòng ngủ rộng, 2WC.
Ban công dài, rộng.

Giá: 7tỷ350 (TL chính chủ, bớt lộc).
Pháp lý chuẩn (sổ để két công chứng ngay. Tặng lại nội thất gỗ).
Liên hệ: (E. Hà).

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Giá: 7.35 tỷ
Diện Tích: 138 m2
Số Phòng Ngủ: 2
Số Phòng Tắm: 3
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Đầy đủ
Mã Đăng Tin: 30556869
Ngày Đăng: 17/05/2026 - 31/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ