Bán căn hộ chung cư tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ noble crystal tây hồ hàng hiếm view hồ tây
3
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ Noble Crystal Tây Hồ hàng hiếm view Hồ Tây

Nội dung:

* Diện tích: 83m2
* Thiết kế: 2phòng ngủ,2 WC
* View: Hồ Tây / nội khu / sông Hồng
* Nội thất:
* Giá bán: 12,x tỷ (vào tên hdmb, đóng tiền theo tiến độ cđt)

Điểm mạnh:

* Dự án hạng thương hiệu khu Ciputra
* Không gian sống riêng tư, cộng đồng tinh hoa
* Tiềm năng tăng giá mạnh khi hoàn thiện

Liên hệ: Mr Phương:
Bán gấp căn 2pn, 86m2 udic westlake võ chí công, 8 tỷ 2
3
8.2 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán gấp căn 2PN, 86m² UDIC Westlake Võ Chí Công, 8 tỷ 2.
- Đầy đủ nội thất về ở luôn.
- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
- Liên hệ xem và mua: .
Căn 3pn tại kđt tây hồ tây  starlake giá 9tỷ vào 1.4tỷ big4 htls 0% trong 24th.
13
Thỏa thuận 85 m²
Nhà Chung Cư

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư tại KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng giữa lòng Thủ đô. Với diện tích 85m², căn hộ này hứa hẹn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

+ Diện tích rộng rãi 85m², phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.
+ Giá thỏa thuận, thuận tiện cho việc đàm phán.
+ Khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành.

Ưu điểm:
Căn hộ ...
Bán cc 3pn góc 94m2 tại kđt tây hồ tây  starlake giá mua trực tiếp cđt
5
Thỏa thuận 94 m²
Nhà Chung Cư

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Khám phá KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội (cũ: Tây Hồ, Hà Nội), một căn hộ chung cư cực chất với diện tích 94m², hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và hiện đại. Căn hộ này có thiết kế thông minh, 2PN, 2WC, và đầy đủ nội thất, mang đến trải nghiệm sống thoải mái nhất.

Căn hộ nằm trong khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake, với giá thỏa thuận, chắc chắn ...
Bán nhanh căn 2n rộng sửa thành 3n tháp tây chung cư học viện quốc phòng giá nhỉnh 8 tỷ quá rẻ
4
8.35 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

BÁN NHANH CĂN 2N RỘNG SỬA THÀNH 3N THÁP ĐÔNG CHUNG CƯ HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG GIÁ NHỈNH 8 TỶ QUÁ RẺ DỰ ÁN NGAY KĐT STARLAKE TÂY HỒ TÂY
- Dự án: Chung cư Học viện Quốc phòng -phường Cầu Giấy, Hà Nội
- Toà/Khu: Tháp Tây, tầng trung, cửa hướng bắc, ban công hướng đông
- Diện tích: 95 m²
- Phòng ngủ: 2PN rộng sửa 3PN dễ dàng
- WC: 2WC
- Nội thất: Full nội thất
- Thủ tục chuyển nhượng: thương lượng
- có ...
Quỹ căn 2 và 3pn view hồ tây giá 130160tr dự án endless skyline west lake .  0985 429 ***
6
Thỏa thuận 92 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Trục căn đẹp nhất tại dự án, thiết kế vuông vức, thoáng mát với ban công trải dài. Từ phòng khách sang phòng ngủ. View trọn Hồ Tây. Liên hệ .

- Diện tích: 96.6m².
- Số phòng ngủ: 2PN.
- Số toilet: 2WC.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Hướng ban công: Tây Nam.
- Giá: Giá thỏa thuận.

Căn hộ này nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Tại đây, cư dân sẽ ...
Bán căn hộ 2pn tầng trung view lotte tại 677 lạc long quân, 83m2, tây hồ 0985 429 ***
9
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại 677 lạc Long quân , Endless Skyline West Lake, Đường Võ Chí Công, Phường Hồng Hà, Hà Nội - Quận Tây Hồ, Hà Nội cũ với những đặc điểm nổi bật:
- Diện tích 83m², 2PN, 2WC, hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc.
- Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường.
- Pháp lý đầy đủ, sở hữu lâu dài
- Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng.

Căn hộ nằm trong dự ...
Bán chung cư ecolife tây hồ full nội thất cực đẹp giá rẻ nhất
4
10.6 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecolife Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

BÁN CHUNG CƯ CAO CẤP ECOLIFE TÂY HỒ KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP
Diện tích: 95m
Thiết kế: 2 phòng ngủ dễ dàng cải tạo thành 3 phòng ngủ
Phòng tắm: 2 nhà vệ sinh tiện nghi
View: Thoáng mát, tràn ngập ánh sáng tự nhiên
Căn hộ sở hữu vị trí đắc địa tại Tây Hồ, không gian sống hiện đại, lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời bền vững.
Giá bán: 10,6 tỷ
Liên hệ: Quang Anh
Nhanh tay sở hữu tổ ...
Bán chung cư học viện quốc phòng full nội thất hiện đại gia rẻ nhất
7
8.7 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

BÁN CHCC CAO CẤP CHUNG CƯ BỘ QUỐC PHÒNG ( HOÀNG QUỐC VIỆT) 94M FULL NỘI THẤT SIÊU ĐẸP GIÁ CHỈ 8.7 TỶ. Thông số: 02 phòng ngủ, 02WC,1 Ban công hướng Đông mát cả ngày, full nội thất. Tiện ích ngập tràn hưởng trọn của khu Tây Hồ Tây,
155tr/m2  110m2 khu h9 tại kđt tây hồ tây
5
Thỏa thuận 82 m²
Nhà Chung Cư

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chung cư tại KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội nằm ở vị trí đắc địa, thuộc phường Xuân La, quận Tây Hồ, Hà Nội. Với diện tích 82m², căn hộ này là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại
KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội là một trong những dự án nổi bật tại khu vực, với nhiều tiện ích vượt trội. Dự án bao gồm:
- Các tòa với diện tích 45-200m2
- Khu biệt thự đơn lập và ...
Cập nhật 1 số các căn hộ 2pn cần bán tại dự án 6th element .nguyễn văn huyên giá cực tốt
6
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Cập nhật quỹ căn cần bán thuộc chung cư 6th Element, Tây Hồ.

- Căn hộ 02 phòng ngủ, 2WC diện tích 83m², phòng khách, phòng bếp, các phòng đều có cửa sổ thoáng, view Hồ Tây thuộc tòa D1.

Sổ đỏ giao dịch được luôn chủ để lại toàn bộ đồ nội thất.
- Giá bán nhỉnh 10 tỷ có thỏa thuận, hỗ trợ thủ tục sang tên, nộp thuế phí...

- ACE có nhu cầu mua liên hệ em: em Tuấn.
Không thể bỏ qua ch chính chủ skyline marriott tây hồ tầng cao view hồ rẻ hơn 300tr.  0981 783 ***
5
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

* Chính chủ có nhu cầu bán căn hộ cao cấp tại dự án Endless Skyline Westlake - Võ Chí Công Tây Hồ cạnh dự án Heritage cao cấp - Cửu Ngư Lầu - Lotte Tây Hồ
- Tôi mua đầu tư, nên căn hộ của tôi đều đẹp, vuông vắn view đẹp diện tích 83m² căn hộ 2PN cao cấp - muốn đi xem thực tế căn hộ liên hệ tôi trước đặt lịch.
- Chủ nhà nào có nhu cầu, mua bán căn hộ ở đây ib hoặc gọi điện cho tôi theo hotline .
- ...
Sắp cất nóc toà celestine westlake giá siêu tốt trước khi tăng giá chỉ vào 20%  0906 289 ***
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

DỰ ÁN TUYỆT CHỦNG CUỐI CÙNG CẠNH HỒ TÂY SỔ LÂU DÀI
***TỔNG QUAN DỰ ÁN:
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Xây dựng và Kỹ thuật Việt Nam Vinaenco.
Diện tích khu đất: 4.334m.
Quy mô: 2 tòa tháp cao 23 tầng + 1 tầng mái + 03 tầng thương mại, 4 tầng hầm.
Chỗ đỗ xe ô tô: 238 slot trong đó chỉ có 216 căn hộ .
Đơn vị quản lý vận hành : Visaho đến từ Nhật Bản
Bàn giao full nội thất nhập khẩu cao cấp
Tiện ích : ...
Cần bán căn góc 3pn 2vs 100m2 . nội thất cơ bản. giá 93tr/m2. view sông hồng. sẵn sổ
7
9.3 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán nhanh căn góc 3PN 100m² tòa R3 Sunshine Riverside

Diện tích 100m² - Thiết kế 3PN 2VS 2 ban công

Phòng khách view sông Hồng

Nội thất cơ bản

Sẵn sổ công chứng

Giá 9.3 Tỷ bao phí
LH chi tiết:
Bán ch tầng trung cc học viện quốc phòng, có slot ô tô, full nội thất, 94.3m, 2n, 8.6 tỷ bao phí
5
8.6 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán Căn Hộ Tầng Trung CC Học Viện Quốc Phòng, Có Slot Ô Tô

- Toà nhà có vị trí đắc địa: thuộc KDT Tây Hồ Tây, hàng xóm là các KDT Starlake, Ngoại Giao Đoàn...

- Thông số: 94.3m², 2PN, 2VS, Full Nội Thất,

- Pháp lý: Sổ lâu dài

- Giá: 8.6 tỷ bao phí

- Liên hệ: E.Hồng xem nhà
Cần tiền bán rẻ nhất thị trường 83m2 giá 136tr/m2 có tl, skyline west lake  vị trí đẹp nhất hồ tây
4
11.29 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần tiền bán rẻ nhất thị trường 83m² giá 136tr/m² có TL, Skyline West Lake - Vị trí đẹp nhất Hồ Tây.
Mặt đường Võ Chí Công & 677 Lạc Long Quân vị trí vàng trung tâm Tây Hồ.
- Căn 83m² tại Skyline West Lake chính là lựa chọn chuẩn bài cho gia đình trẻ & nhà đầu tư tinh tế.
Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 83m². Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh rộng rãi, tối ưu công năng. Bàn giao nội thất nhập khẩu ...
Bán 2pn 2vs 82m view sông hồng, cầu nhật tân tại sunshine riverside. thiết kế vuông, đẹp. sẵn sổ
7
Thỏa thuận 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán căn hộ Sunshine Riverside - tòa R2 - 82m2

Nhà vuông vắn, thiết kế có ban công phòng khách

View sông Hồng, cầu Nhật Tân

Sẵn sổ lâu dài

Giá nhỉnh 8 Tỷ

LH xem nhà:
Cần bán nhanh căn góc 3pn 2vs 90m2 tầng đẹp view sông hồng, cầu nhật tân. sẵn sổ.
5
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Riverside Tây Hồ.

Diện tích sử dụng 90m² - 3PN 2VS.

Thiết kế thoáng, có ban công phòng khách.

Tầng đẹp, hướng view sông Hồng, cầu Nhật Tân.

Nội thất cơ bản liền tường.

Sẵn sổ lâu dài.

LH chi tiết: .
Chính chủ bán ch 83.3m2 giá rẻ nhất chung cư cao cấp 5* skyline west lake, võ chí công, tây hồ
3
11.33 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần nhượng lại căn hộ chung cư cao cấp 5* Skyline West Lake, Võ Chí Công, Tây Hồ.
Diện tích 83.3m², thiết kế 2PN 2WC, các phòng vuông vân đẹp, bàn giao đầy đủ thiết bị bếp hiện đại, điều hòa âm trần, sàn gỗ, trần thạch cao. Cuối tháng 2/2026 nhận nhà.
- Gía bán 136tr/m².
Liên hệ Zalo.
Chuyển công tác tôi chuyển nhượng skyline westlake tây hồ, hồ tây căn hộ giá đầu tư
4
11.33 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chuyển công tác tôi chuyển nhượng căn hộ giá đầu tư Skyline Westlake Tây Hồ, Hồ Tây.
- Diện tích: 83,3m² thiết kế 2PN, 2WC. Bàn giao thiết bị cao cấp chuẩn quốc tế.
- View Lottel và biệt thự vườn đào, thoáng đãng, đón trọn ánh sáng tự nhiên.
- Nội thất bàn giao cao cấp, không gian sang trọng phù hợp để ở hoặc cho thuê.
- Vị trí vàng trung tâm Tây Hồ kết nối nhanh ra Võ Chí Công, Lạc Long Quân, Hồ ...
Từ 140 tới 160 của 199

Xem quy hoạch tại Q. Tây Hồ, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm