Bán căn hộ chung cư tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán chcc sun grand city  69b thụy khuê, tây hồ, 135m2, 3pn, đồ cb, giá tốt.  0983 951 ***
6
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư Sun Grand City địa chỉ 69B Thụy Khuê, Tây Hồ:
* Diện tích sử dụng: 135m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công phòng khách rộng.
* Để lại nội thất gắn tường.
* Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
* Gía bán: thỏa thuận, có thương lượng.
Liên hệ: (zalo) Đức Nam để xem nhà.
Miễn trung gian.
(mới)e tuấn bán gấp căn 83m 2n2vs giá 9,3 tỷ tầng trung , sẵn sổ đỏ , có thương lượng 0845 899 ***
4
9.3 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

(Mới) E Tuấn bán gấp căn 2PN 83m² thiết kế 2N2VS tại dự án 6th Element
Diện tích 83m² tầng trung đẹp căn hộ thoáng sáng
Sẵn sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng
Giá bán chỉ 9,3 tỷ có thương lượng mạnh cho khách thiện chí

Khu căn hộ cao cấp với đầy đủ tiện ích: bể bơi, gym, trung tâm thương mại, khuôn viên xanh, an ninh 24/7
Vị trí đẹp kết nối thuận tiện Võ Chí Công Tây Hồ Tây Ngoại Giao ...
8 tỷ  bán nhanh chung cư học viện quốc phòng 94m2 hướng đông, free gửi xe hầm, sẵn slot, xem 247
6
8 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn 3PN2WC chung cư Học Viện Quốc Phòng hộ khẩu Tây Hồ, slot xe miễn phí, 94m², sẵn sổ, hướng Đông đón gió Hồ Tây rất mát, nội thất cơ bản dễ dàng hoàn thiện.

Chung cư Học viện Quốc Phòng có đầy đủ tiện ích: An ninh 24/7, khu sinh hoạt cộng đồng, để xe hầm (có xuất chi trả lợi tức tầng hầm hàng năm - tương đương gửi xe miễn phí).

Hạ tầng giao thông hiện đại bậc nhất Thủ Đô, không ngập úng, ...
Tôi cần bán chcc oriental westlake, 174 lạc long quân, tây hồ, 91m2, 3pn, đủ nội thất, 9.55 tỷ
3
9.55 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Oriental Westlake, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

LH A Đức; .
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Oriental Westlake, 174 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội.
- Diện tích 91m², 3 phòng ngủ, 2WC, 1 phòng khách, 1 bếp, căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ rất đẹp, khách mua chỉ việc xách vali đến ở, để lại toàn bộ nội thất cho khách mua, nhận nhà ngay.
Giá 9.55 tỷ.
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Cơ hội sở hữu bất động sản với vị trí đắc địa khu vực tây hồ
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội sở hữu tại Celestine Westlake tại Hồ Tây - Hà Nội.

Những giá trị hiếm có chỉ dành cho 216 chủ nhân tinh chọn.

1. Tiêu chuẩn sống vượt trội trong từng chi tiết.
4 tầng hầm 238 lôt xe cho 216 căn: Tỷ lệ vàng, đảm bảo mỗi căn tối thiểu 1 lôt ô tô.
Mỗi sàn 6 căn 3 thang máy + 2 thang thoát hiểm: Mật độ thấp, riêng tư, không bao giờ chờ thang.
Điện dự phòng 100%: Cư dân không bao giờ mất ...
Bán chung cư ciputra 150m2 view hồ tây nội thất mới cao cấp
8
15 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Ciputra Tây Hồ Hà Nội 143m² 3 ngủ tầng cao view Hồ Tây hướng ĐN thoáng mát quanh năm.
Căn hộ đầy đủ Nội thất cao cấp mới tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện di chuyển Hồ Tây, Lotte, phố cổ sân bay...
Giá bán chỉ 15ty(giá khu vực loanh quanh 200tr/m²).
Liên hệ xem nhà 24/7:
gặp E Khởi.
Bán căn góc chung cư sunshine riverside 85m2 3 phòng ngủ 7,9tỷ, đầy đủ nội thất,  0985 680 ***
7
7.9 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chủ gủi bán căn góc chung cư Sunshine Riverside Khu Đô Thị Nam Thăng Long Hà Nội.
Diện tích 85m² thiết kế 3 phòng ngủ, hướng ban công ĐB view sông Hồng, cầu nhật tân tầng cao thoáng mát.
Tiện ích ngập tràn, di chuyển thuận tiện phố cổ, hồ Tây, Lotte, sân bay...
Trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, điều hòa trung tâm.